The same too nampenda sana,kuna jirani yangu alimpa sumu tulimzika kwa heshima na machungu sana.Awww! That's love....
Nimependa kumuona Paka katikati yao huyu mnyama jamaniii nampenda sanaaaaaaaa.
Ndio mpiga picha...Baba yuko wapi?
Mi manyau siyapendi sijui kwa nini mimi niltee mbwa.
Vipi angekuwa mbwa mweusiPICHA YA MWAKA, NIMEPENDA SANA, LAZIMA WANYAMA TUWAONYESHE UPENDO WA HALI YA JUU, SO MUCH LOVE THIS PICTURE [emoji120][emoji120][emoji120][emoji7][emoji7][emoji7]
Vipi angekuwa mbwa mweusi
Kama wewe unavyopenda kutumwa kuandika chochote humu bila hata kutafakari!Paka hupenda sana starehe na kudeka
Na nguruwe je?
Hana tofauti na CCM sio?Paka hupenda sana starehe na kudeka
[emoji23] [emoji23] [emoji23] Mkuu mnatakiwa mkifuga paka mumpe kula hahahaHaswa huyo, alikuwa anafugwa lakini alikula njiwa zaidi 30 mpaka mfugo ukafa.
Ningefuga ningemuonyesha upendo kama huyo paka ila tofauti ningelikua simgusi tu [emoji16]Vipi angekuwa mbwa mweusi
Mi manyau siyapendi sijui kwa nini mimi niltee mbwa.
Npenda Sana Paka lakini haingii chumbani kwanguAwww! That's love....
Nimependa kumuona Paka katikati yao huyu mnyama jamaniii nampenda sanaaaaaaaa.
Ukitaka Paka asirudie kosa mchukue hadi eneo la tukio mfano amefanya haja kubwa ndani mnyanyue Kwa kumshika ngozi ya juu ya shingo na kumpeleka hadi kwenye kinyesi chake mnusishe mchape sio kama inaua mwizi Ila onyesha kutofurahia alichokifanya usimshushe toka naye nje muonyeshe sehemu inayomfaa kwa kunusisha halafu mwachie hanyi tena ndani na akirudia Fanya hivyo hivyo, pia hata kama anakula vifaranga njia ni hiyo hiyo. Usimpige bila kimuonyesha kosa hata elewa mtaishia kuchukianaHaswa huyo, alikuwa anafugwa lakini alikula njiwa zaidi 30 mpaka mfugo ukafa.
Wote wastarabu na waelewa tatizo Paka ni mdogo na mbwa ukubwa wake ndio unampa urahisi na uwezo wa kusaidiaWote nimefuga na nawakubali ila mbwa ni mstaarabu na muelewa sana na pia anasaidia mambo mengi.
Sent using Jamii Forums mobile app