Oya naona Maulid Kitenge ameanza Kupona Akili Ona hii post

Oya naona Maulid Kitenge ameanza Kupona Akili Ona hii post

The Burning Spear

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2011
Posts
9,194
Reaction score
22,204
GT.
Anasema "Upumbavu ni kuujua ukweli lakini ukakumbatia Uongo"
Aha 😄 🤣 😂 wonders shall never End
20250726_224825.jpg
 
Hamzidi kipenzi chetu cha dhati Imam Hussain ibn Ali ....
Mwamba hapo Chini mkombozi wa waislamu kipenzi chetu cha dhati Imam Hussain ibn Ali A.S wakitakiana kheri Na kaka yake wakambo Abbas ibn Ali kabla ya umauti wake akiutetea, kuulinda na kuupigania uislamu dhidi ya dhulma, ukandamizaji, unyanyasaji na uonevu kwenye battle of Ashura. Zuljanah kulia akiangalia Kwa masikitiko. 😭😭😭.

JE KWENYE HII PICHA UNAWEZA KUMTAMBUA IMAM HUSSAIN?

Screenshot_2025-07-12-11-16-19-82_40deb401b9ffe8e1df2f1cc5ba480b12~2.jpg


adriz Intelligent businessman Jagina Mufti kuku The Infinity
 
Ukweli kwamba SSH ameuza bandari za Tanganyika kwa waarabu na nyinyi mkishirikiana na Spika Tulia mkipazimisha ionekane huo ni uongo!! We mbwa Kweli
Bandari ameuziwa babako, we ni mbwa koko tu usielewe chochote au unapotosha kwa kuwa mmebanwa na mama, pumbav lazima mnyooke. Bandari imeiingizia nchi trilioni 1.8 mwaka huu hicho kilichouzwa labda ni mamako
 
Bandari ameuziwa babako, we ni mbwa koko tu usielewe chochote au unapotosha kwa kuwa mmebanwa na mama, pumbav lazima mnyooke. Bandari imeiingizia nchi trilioni 1.8 mwaka huu hicho kilichouzwa labda ni mamako
Kiwacho chako cha busara kinakaribia kwisha...hii Hasira si ndio mateke ya kukata moto haya...
 
Back
Top Bottom