over bleeding after sex | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

over bleeding after sex

Discussion in 'JF Doctor' started by araway, Feb 19, 2012.

  1. araway

    araway JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 477
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    msaada p'se for a friend of mine:
    Alikuwa na mimba ikiwa imefikasha miezi 5 alisitisha tendo la ndoa, mwaka umeisha sasa kajifungua, mtoto anamiezi mitatu juzi ameshiriki tendo la ndoa baada ya kumaliza damu zikaanza kumtoka hadi kupelekea kulazwa hospitalini usiku wa jana. Naomba kujua ni tatizo gani hili na linasababishwa na nini?
    nawakilisha
     
  2. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,642
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Pole sana, ni muhimu daktari amwone na amchunguze kuweza kubaini tatizo, kuna maswali ambayo daktari atauliza ili kujua ambayo hapa siwezi kuyauliza kwani mgonjwa yupo hospital let's hope the doctors who see her will do what need to be done kuweza kubaini tatizo
     
  3. araway

    araway JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 477
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Shukrani mkuu ngoja tuone tunafanyaje!
     
  4. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,536
    Likes Received: 478
    Trophy Points: 180
    Kwa kawaida mwanamke akifikisha miezi sita wakati wa uja uzito hatakiwi kufanya mapenzi. Vile vile baada ya kujifungua mwanamke bado hatoruusiwa kufanya mapenzi kuanzia miezi 6 na kuendelea ili kuruhusu uke wake kurudi katika hali yake ya kawaida na hiyo itategemea na maumbile ya mwanamke husika
     
  5. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni sana hiyo hali itapatiwa ufumbuzi usiwe na wasi wasi ili mradi mama mtoto kawai hospitali basi hakuna shaka
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    Mmmmhhhh nina uhakika bios ulipiga F.
     
  7. araway

    araway JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 477
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Mkuu miezi sita mingi sana nazani siku 40 baada ya kujifungua zinamtosha na kabla ya kijifungua haikatazwi mahali ku sex hata siku moja kabla ya kujifungua
     
  8. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 5,545
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Mmhh hili tango pori.
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 45,265
    Likes Received: 10,882
    Trophy Points: 280
    Says who? Kitu kama hukijui bora ujikalie kimya!
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,134
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Hehehe! Vijana wanaongelea theory! Sasa hiyo ratiba ya mwaka mzima Eliza wa Tegeta nae si atakuzalia wake!
     
  11. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,351
    Likes Received: 1,299
    Trophy Points: 280
    Mhhhh ......
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,254
    Likes Received: 4,242
    Trophy Points: 280
    mmmmh
    hii chai ya moto sana.....
     
  13. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Acha kupotosha mwanamke mjamzito anaruhusiwa kushiriki tendo la ndoa hadi kufikia miezi 8 ya mwisho ikiwepo kutumia style zao muhimu na kama kajifungua salama kuanzia wiki ya tano hadi 7 anaruhusiwa kushiriki tendo la ndoa kitaalamu
     
  14. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,247
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Poleni wandugu
     
  15. m

    mahmoud abbas Member

    #15
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pyeeeeee!!!kijana naona leo umeingia chooo cha wazee kama mambo huyajui kaa kimnya na uhakika wewe biology una F+
     
  16. k

    kisukari JF-Expert Member

    #16
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,478
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    sio kweli
     
  17. S

    Sindato Member

    #17
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kawaida mwanamke akifikisha miezi sita wakati wa uja uzito hatakiwi kufanya mapenzi. Vile vile baada ya kujifungua mwanamke bado hatoruusiwa kufanya mapenzi kuanzia miezi 6 na kuendelea ili kuruhusu uke wake kurudi katika hali yake ya kawaida na hiyo itategemea na maumbile ya mwanamke husika


    Hi Y- Master, give us the reference material! Six month? go back to class
     
  18. R

    RECYCLER Senior Member

    #18
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pyeeee.... tena akome kuropoka
     
  19. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #19
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ***
    PUERPERAL PERIOD : Ni kipindi cha kuanzia day 0 hadi day 42 (majuma 6) toka kujifungua. Baada ya kipindi hicho maumbile ya uke hurudi katika hali ya kawaida. Hapo mama kiafya hana tatizo la kumzuia kushiriki tendo la ndoa.
    NB: Ila kwa wamama ambao labda walijifungua kwa kufanyiwa upasuaji mkubwa,hushauriwa kutoshiriki ngono kwa miezi 6 toka kujifungua. Lengo hapa ni kutoa nafasi ya kutosha kwa kovu kuunga vyema.
     
Loading...