Osama Bin Laden's body before being dumped into the Arabian Sea | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Osama Bin Laden's body before being dumped into the Arabian Sea

Discussion in 'Jamii Photos' started by Somi, May 7, 2011.

  1. S

    Somi JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2011
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 569
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Navy seals wanamkagua kabla ya kumshusha baharini
     

    Attached Files:

  2. N

    Nonda JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 13,169
    Likes Received: 1,823
    Trophy Points: 280
    kuna mtu ameshaileta hii na pia kuthibitishwa kuwa ni photo shop product..ipo thread tayari
     
  3. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    mbona kazi wanayo katika kutupwaga kwao!
     
  4. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2011
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,481
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hii picha ni KANYABOYA.:nono:
     
  5. k

    kagamba kadogo Senior Member

    #5
    May 7, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahaha watatoa nyingi tu lakini tusubiri footage nyingine ya Osama june Eid el Haji
     
  6. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Endela kujipa moyo wakati mzoga wa osama una-undergo digestion kwenye matumbo ya samaki wa baharini. Kama osama ni shujaa wenu badi huo ndiyo mwisho wa hadithi.
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,058
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    ovyoooo...mtaishia hivo hivo kukaa na misuli barazani na kunywa kahawa
     
  8. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2011
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hiyo picha ni ya kutoka kwenye movie ya Blackhawk Down.
     
  9. Guyton

    Guyton JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    hayawe, ila kundi lake limethibitisha kwamba jamaa kauliwa na makomandoo wa US, kuna thread international forum nazani inaweza kukusaidia.
     
  10. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #10
    May 7, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,985
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Hivi Osama wa Amerika "Bushi" hajakamatwa bado? maana na yeye aliuwa mamia ya kina mama na watoto nchini Iraq wakati wa kusaka wese no I meant silaha za maangamizi.
     
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 80,617
    Likes Received: 38,942
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  12. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,116
    Likes Received: 2,085
    Trophy Points: 280
    0sama died nearly 10 years ago on kidney related deases..u.s.a wakakausha ili wazidi kushambulia afghanstan na iraq..nao mission accomplished wanatuleta upuuzi huu..ndo mana george bush akataa mwaliko cuz ukweli wote anaujua.
     
  13. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2011
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Sasa wewe ndio umeandika nini? Tunazungumzia authenticity ya picha wewe unaleta mambo ya sijui kundi lake limekubali, umeambiwa nimebisha kuwa hajafa? Simply hiyo picha ya Osama imekuwa photoshopped kutoka kwenye picha ya kwenye movie ya Blackhawk Down, angalia chini hapo.
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  14. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,821
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Source yako ni ipi nasi tufuatilie?!
     
  15. B

    Batale JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 896
    Likes Received: 348
    Trophy Points: 80
    Photoshop hiyo
     
  16. N

    Nonda JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 13,169
    Likes Received: 1,823
    Trophy Points: 280
  17. H

    Hute JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 2,299
    Trophy Points: 280
    wangejua wangempa mbwa, yaani bobi ale nyama yake, au wangewapa nguruwe wa porini.
     
  18. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #18
    May 8, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yaonyesha kuna watu watakaoishi milele humu duniani,,,,jamani ni pumzi tuu hizo zinahadaaaa,,,allah atampa kauli thabit kama kweli kafa na kama kweli kauliwa,,,
     
  19. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #19
    May 8, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    aahhahahhaaha wasije wakatuingizia vita vya rambo kabisa wakatufanya machali heheh looleti kajikaza before dumped hahaha,,
     
  20. J

    JAMHURI JF-Expert Member

    #20
    May 8, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 236
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wamemwonea mungu atalipa hahapa duniani...
     
Loading...