Hao wote wapo kwenye foleni ya kuja kututawala
Msomali1. January Makamba kkata ni geresha
2. Nape Nauye
3.Mwiguru mchemba
4.Rizi 1.
5
6.
Ongezea na wewe
Bashe alikuwa mfanyakazi kabisa wa kampuni ya Rostam! So Bashe ni mtu wake wa karibu Sana!Bashe
Bashe1. January Makamba kkata ni geresha
2. Nape Nauye
3.Mwiguru mchemba
4.Rizi 1.
5
6.
Ongezea na wewe
Sio kila mtu, lazima awe na maslahi na wewe kama ajakutumia huo muda basi baadae, kuna jamaa jina kapuni katumika sanaAll in all wanasema Kikwete uwa ni mtu poa sana ukikutana una shida ya jambo lako ujue limetatuliwa nafikiri ndo kimemfanya kua na watu wengi ukisandia watu lazima utazungukwa na watu wengi