Orodha Madiwani wa CHADEMA Rombo waliojimilikisha mashamba ya wananchi


U

usinijibu hivyo

Member
Joined
Nov 7, 2017
Messages
63
Likes
76
Points
25
U

usinijibu hivyo

Member
Joined Nov 7, 2017
63 76 25
Hii leo imebandikwa ofisi ya kijiji karibu na nyumbani kwetu.

Mkisikia wananchi wamegombana na watumishi wa serikali wakija kugawa mashamba haya msitu wa 'Nusu mail' Msishangae

Watumishi na madiwani wamejigawia wakati wananchi hawana pakulima

Huu msiba
Alafu madiwani wa upinzani tuliowaamini kama wakombozi wetu wanatuangusha
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
30,798
Likes
87,590
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
30,798 87,590 280
Kule lakini kijani imebaki kwenye miti na uoto wa asili hata mseme vipi.
 
B

Boeing

Senior Member
Joined
Apr 16, 2017
Messages
137
Likes
343
Points
80
B

Boeing

Senior Member
Joined Apr 16, 2017
137 343 80
Unawashwae!! Kwani hao wananchi walikuwa wakilima wapi mwanzo
 
manzuki

manzuki

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2017
Messages
276
Likes
143
Points
60
manzuki

manzuki

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2017
276 143 60
pamoja na hivo mabaya lazima yasemwe na wananchi waelewe viongozi waliowachagua ni wa aina gani
 

Forum statistics

Threads 1,251,183
Members 481,615
Posts 29,761,418