Original comedy wanapewa nini na CCM?


Pawaga

Pawaga

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
1,331
Likes
757
Points
280
Pawaga

Pawaga

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
1,331 757 280
Mmmh hawa jamaa leo wamenishangaza sana na nimeshindwa kuelewa vijana kama wale ambao taifa linawategemea kutoa tathmini ya uchaguzi igunga ktk hali ya upendeleo tena mkubwa kwa CCM,.Dah jamaa ni wajinga sana kwanin wanauza utu wao kijinga hvi?
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,641
Likes
1,918
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,641 1,918 280
shule kaka shuleeeeee....mtu yeyote aliyekwisha jitambua hawezi kushabikia ubazazi wa ccm kama hayuko kwenye pay roll yao
 
S

Straight

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2010
Messages
346
Likes
2
Points
0
S

Straight

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2010
346 2 0
Kaka wasikuumize kichwa... Wanaganga njaa hao... Ni umaskin 2 n' nothn, inside they knw da truth... Jus lyk otherz hr in Jf eg. Mwita25, faizafox...
 
ERIC JOSEPH

ERIC JOSEPH

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
569
Likes
1
Points
35
Age
33
ERIC JOSEPH

ERIC JOSEPH

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
569 1 35
Mmmh hawa jamaa leo wamenishangaza sana na nimeshindwa kuelewa vijana kama wale ambao taifa linawategemea kutoa tathmini ya uchaguzi igunga ktk hali ya upendeleo tena mkubwa kwa CCM,.Dah jamaa ni wajinga sana kwanin wanauza utu wao kijinga hvi?
ndugu yangu wale ni kazi kama wanavyofanya wengine wale wapo kikazi zaidi hii nchi kila mtu anangalia masilahi yake ndio mana hakuna mzalendo je we ccm wakikualika kwenye tukio alafu wakasema watakupa mkwanja wa mana hutauzulia?wakati kila leo we unatafuta pesa
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
87
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 87 145
Mi mwenyewe nimewaona wanavyowaponda chadema, IMEBIDI NIWAPOTEZEE
 
dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
847
Likes
17
Points
35
dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
847 17 35
mnataka mkataba ukatishwe ghafla alafu waende wapi njaa kali
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
87
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 87 145
NDO MANA COMED YA SASA YA TBC HAINA MVUTO KM ILE ya EAST AFRICA hawa ni wake wa 2 wa Ccm
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,681
Likes
5,656
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,681 5,656 280
Mmmh hawa jamaa leo wamenishangaza sana na nimeshindwa kuelewa vijana kama wale ambao taifa linawategemea kutoa tathmini ya uchaguzi igunga ktk hali ya upendeleo tena mkubwa kwa CCM,.Dah jamaa ni wajinga sana kwanin wanauza utu wao kijinga hvi?
Hao jamaa bado una muda wa kuwaangalia?! Toka wamehamia CCMBC wamekua mapimbi kabisa!!!
 
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
3,820
Likes
201
Points
160
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2011
3,820 201 160
Yaani hakuna watu wajinga kama hawa jamaa!!!yaani wanaboa balaa!!!Wahuni wakubwa
 
KIDESELA

KIDESELA

Senior Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
144
Likes
67
Points
45
KIDESELA

KIDESELA

Senior Member
Joined Sep 26, 2011
144 67 45
Wapo kimaslahi zaidi,tbc ccm-c
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
240
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 240 160
Njaa jamani. Hawana jinsi kwani wasipofanya hivyo wanavyofanya watakula wapi?
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,261
Likes
1,551
Points
280
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,261 1,551 280
Njaa kali! Waganga njaa. I hate them
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,230
Likes
855
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,230 855 280
Kweli we mwanzisha mada ni kilaza...katika siku zote nilizoangalia Zecomedy leo ndio wamewapendelea mno CHADEMA, na sio kuwapendelea wameongea fact tupu, wamewapa kubwa CCM kwamba wamechakachua kura za CDM kwani tangu mwanzo kila box ni kura za "magwanda" means CDM ila baadae walivyoanza kuchakachua, aaagh " Box zote..tawala"...means CCM...sasa hapo mkuu utasemajje Zecomedy wameipendelea CCM, acha zako bana!!

Bgup zecomedy
 
TWIZAMALLYA

TWIZAMALLYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2011
Messages
398
Likes
0
Points
33
TWIZAMALLYA

TWIZAMALLYA

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2011
398 0 33
Hawana kitu hawa wanaganga njaa tu, vibaraka wa mafisadi
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
25
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 25 0
Kweli we mwanzisha mada ni kilaza...katika siku zote nilizoangalia Zecomedy leo ndio wamewapendelea mno CHADEMA, na sio kuwapendelea wameongea fact tupu, wamewapa kubwa CCM kwamba wamechakachua kura za CDM kwani tangu mwanzo kila box ni kura za "magwanda" means CDM ila baadae walivyoanza kuchakachua, aaagh " Box zote..tawala"...means CCM...sasa hapo mkuu utasemajje Zecomedy wameipendelea CCM, acha zako bana!!

Bgup zecomedy
Magwanda mbona mwapingana wenyewe kwa wenyewe? Sisi yetu macho tu! Tehe tehe tehe
 
makusanya

makusanya

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
552
Likes
64
Points
45
makusanya

makusanya

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2011
552 64 45
Mi nawashauri wasijiite tena ze comedy wajiite majungu show maana wamepoteza maana halisi ya comedy sasa wamebaki na majungu tu....anyway hii ndiyo tanzani na hawa ndiyo watu wake bado wanamageuzi tuna kazi sana
 
Pawaga

Pawaga

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
1,331
Likes
757
Points
280
Pawaga

Pawaga

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
1,331 757 280
ndugu yangu wale ni kazi kama wanavyofanya wengine wale wapo kikazi zaidi hii nchi kila mtu anangalia masilahi yake ndio mana hakuna mzalendo je we ccm wakikualika kwenye tukio alafu wakasema watakupa mkwanja wa mana hutauzulia?wakati kila leo we unatafuta pesa
walah kaka nakuambia cwez kujidhalilisha kwa kuishabikia ccm,kwanza kuishangilia ccm ni uuaji mkubwa hebu fhkiria ndugu ze2 vijijin wanavyoteketea kwa kukosa dawa,maji,chakula wkt 2naamin nchi ye2 inaweza kugawa vyote hvyo?.ni aibu sana kwa kijana kushabikia ccm,.aibu kwa kwel.
 
Pdraze

Pdraze

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
616
Likes
34
Points
45
Pdraze

Pdraze

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
616 34 45
Wamenikeraa mimi kweli njaa sio nzuri wameshamezeshwa vidonge vya kijani vyenye sumu.
 
Banzi

Banzi

Member
Joined
May 25, 2011
Messages
29
Likes
0
Points
0
Banzi

Banzi

Member
Joined May 25, 2011
29 0 0
Mwita wewe ni kijana, mzee au kikongwe? nauliza tu kwa maana nzuri.
 

Forum statistics

Threads 1,251,896
Members 481,936
Posts 29,789,619