Orchestra Makassy - Mambo bado

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
35,816
Likes
132
Points
160

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
35,816 132 160
[ame]http://www.youtube.com/watch?v=KUMIaQXlWDg&feature=related[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=mOkK5NI_FXQ&feature=related[/ame]
 

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,537
Likes
599
Points
280

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,537 599 280
Safi sana Mkuu. Nilishawahi kuibahatisha Vynil ya Mzee Makasy (yenye nyimbo hizi)siku moja nikiwa mitaa ya watu. Ilikuwa miaka ya 90 mwishoni. Nyimbo safi sana.
 

Forum statistics

Threads 1,191,691
Members 451,730
Posts 27,717,594