Extrovert
JF-Expert Member
- Feb 29, 2016
- 72,429
- 191,700
Yeah tafta Airpods Pro
Nazani airpod pro zitanifaa zaidi kuliko oraimo your advice
Nazani airpod pro zitanifaa zaidi kuliko oraimo your advice
Atafute OG au Copy?Yeah tafta Airpods Pro
Atakazomudu kununua. Ila zisiwe zile za elf 5 tuAtafute OG au Copy?
E bwana leo naomba nipindue kauli yangu, kuna mtu kanisikilizisha JBL Pods ambazo ni OG, aisee ni hatari sanaa. Hizi redmi buds zangu nahonga🤣🤣Atakazomudu kununua. Ila zisiwe zile za elf 5 tu
Hahahahahah JBL sina shaka ukikutana na Piru ni msalaE bwana leo naomba nipindue kauli yangu, kuna mtu kanisikilizisha JBL Pods ambazo ni OG, aisee ni hatari sanaa. Hizi redmi buds zangu nahonga🤣🤣
Sawa imefika hiiAtakazomudu kununua. Ila zisiwe zile za elf 5 tu
BeiHizi earpods ndio zinanipa hio raha "EDIFIER" ni noise cancelling. Acoustics na Bass ziko balanced vizuri mno.View attachment 2754983
Cheki online mzee, mi nimeuziwa mtumba. 30K
Ulibahatika Mkuu, hizo bei yake imesimama sana, huwezi kupata chini ya USD 35 kwa ambazo ni latest na hapo bado shipping.Cheki online mzee, mi nimeuziwa mtumba. 30K
Yeah nainjoy mnoUlibahatika Mkuu, hizo bei yake imesimama sana, huwezi kupata chini ya USD 35 kwa ambazo ni latest na hapo bado shipping.
By time naorder ilikua ni 23k ila nimeona kuna sale kamerudi mpaka 21kBei?
23K au 230KBy time naorder ilikua ni 23k ila nimeona kuna sale kamerudi mpaka 21k
Hii hapa23K au 230K
Mpaka zinafika Hapa Bei Gan utakuwa umetumia
Lenovo GM2 pro ziko vizuri kwa pods za bei hizi, nimeziuza toka mwaka jana na nilikuwa natoa warranty. ila tofauti na aina nyingine ambazo nimeuza, hizi hazisumbui kwa zaidi ya 99+%, hiyo 1% nimetoa kwa hakiba tu.
Bei gan unauzaLenovo GM2 pro ziko vizuri kwa pods za bei hizi, nimeziuza toka mwaka jana na nilikuwa natoa warranty. ila tofauti na aina nyingine ambazo nimeuza, hizi hazisumbui kwa zaidi ya 99+%, hiyo 1% nimetoa kwa hakiba tu.
kesi nliyowahi kupata ni moja tu, nayo ilikuwa kabla mteja hata ajaanza kuzitumia nilituma nnje ya Dar, nikamtumia nyingine. kwa idadi niliyo uza kusumbua pisi moja, ningeweza kusema hizi ni bora kwa 100%.
Kesi nyingine ni mmoja nilimuuzia mwaka jana, mwezi wa nne mwaka huu akaniambia haziimbi kwa pamoja, nikamuambia aje nazo dukani, ila siku anakuja hakunikuta dukani, wakampa nyingine. ila ilikuwa ni kuzi reset tu kwa kutumia tachi yake. Nika reset ziko zinafanya kazi hadi muda huu niko nazitumia, hivyo toka zianze kutumika zina karibia mwaka na bado ziko vizuri Chaji, Sauti, mic, tachi na case vyote viko vizuri.
Hizo positive feedbacks nimezipata sana.
Ila wanazo toa saizi kidogo zinautofauti na bei imepungua.
Pia kuna QCY t13 ziko viruzi zaidi, ingawa bei yake karibia mara mbili ya GM2 pro.
Ukiwa una edit sound effects (equalizer) baadhi ya settings kwa baadhi ya earphones sauti huwa inakata ila qcy t13 inaendelea kukupa sauti nzuri.
Free shipping tu . Hakuna gharama extraMpaka zinafika Hapa Bei Gan utakuwa umetumia
Uhakika kaka. Nimeona review zake pale aliexpress. Kwakweli raia wengi wameridhika nazo sana tuLenovo GM2 pro ziko vizuri kwa pods za bei hizi, nimeziuza toka mwaka jana na nilikuwa natoa warranty. ila tofauti na aina nyingine ambazo nimeuza, hizi hazisumbui kwa zaidi ya 99+%, hiyo 1% nimetoa kwa hakiba tu.
kesi nliyowahi kupata ni moja tu, nayo ilikuwa kabla mteja hata ajaanza kuzitumia nilituma nnje ya Dar, nikamtumia nyingine. kwa idadi niliyo uza kusumbua pisi moja, ningeweza kusema hizi ni bora kwa 100%.
Kesi nyingine ni mmoja nilimuuzia mwaka jana, mwezi wa nne mwaka huu akaniambia haziimbi kwa pamoja, nikamuambia aje nazo dukani, ila siku anakuja hakunikuta dukani, wakampa nyingine. ila ilikuwa ni kuzi reset tu kwa kutumia tachi yake. Nika reset ziko zinafanya kazi hadi muda huu niko nazitumia, hivyo toka zianze kutumika zina karibia mwaka na bado ziko vizuri Chaji, Sauti, mic, tachi na case vyote viko vizuri.
Hizo positive feedbacks nimezipata sana.
Ila wanazo toa saizi kidogo zinautofauti na bei imepungua.
Pia kuna QCY t13 ziko viruzi zaidi, ingawa bei yake karibia mara mbili ya GM2 pro.
Ukiwa una edit sound effects (equalizer) baadhi ya settings kwa baadhi ya earphones sauti huwa inakata ila qcy t13 inaendelea kukupa sauti nzuri.
App Gan hiyoFree shipping tu . Hakuna gharama extra
Aliexpress natumia.App Gan hiyo