Najaf
JF-Expert Member
- Jun 20, 2015
- 1,545
- 2,545
mimi nazungumzia earpods wewe unaleta habari za simu,, STUPIDUkifata kanuni yako hiyo hata simu huwezi kutumia
mimi nazungumzia earpods wewe unaleta habari za simu,, STUPIDUkifata kanuni yako hiyo hata simu huwezi kutumia
Umezungumzia madhara yanayotokana na matumizi ya earpodsmimi nazungumzia earpods wewe unaleta habari za simu,, STUPID
Tumia akili dogo,, tangu ugunduzi wa simu hakuna madhara ya moja kwa moja kwa mtumiaj kiafya. Lakini Earpods zinaharibu utendaji wa masikio moja kwa moja. USIKAZE UBONGO NA ACHA UJUAJI KUNUKA MAVI.Umezungumzia madhara yanayotokana na matumizi ya earpods
Na mimi nimekuonesha madhara kwa upande wa simu.
Mbona ndefu sanamm natumia hii brand ya german ni uhakik sna zinakuj na wireless chaja na kipochi kabis sound nzuri mnoView attachment 2753732
Tumekuelwa mzeeTumia akili dogo,, tangu ugunduzi wa simu hakuna madhara ya moja kwa moja kwa mtumiaj kiafya. Lakini Earpods zinaharibu utendaji wa masikio moja kwa moja. USIKAZE UBONGO NA ACHA UJUAJI KUNUKA MAVI.
Umenunua wp na bei vp?mm natumia hii brand ya german ni uhakik sna zinakuj na wireless chaja na kipochi kabis sound nzuri mnoView attachment 2753732
Matusi ya nini sasa?Tumia akili dogo,, tangu ugunduzi wa simu hakuna madhara ya moja kwa moja kwa mtumiaj kiafya. Lakini Earpods zinaharibu utendaji wa masikio moja kwa moja. USIKAZE UBONGO NA ACHA UJUAJI KUNUKA MAVI.
mimi naongea kuhusu EARPODS kama mada inavyosema,, wewe unaongelea simu?? wewe unajiona upo sawa?? ndo maana nakwambia tumia akili. Huu mjadala unahusu earpods wewe unaongelea simu ndo nini???Matusi ya nini sasa?
Kama umeshindwa kubishana kwa hoja umechagua matusi kama sehemu ya mjadala basi siwezi nakuacha ushinde.
Acha huo uchafu kanunue zile za 370kKwa wale wote mnaotumia bidhaa za oraimo nowdays wamekuja na freepods lite zinauzwa around 28,000tsh Kwa maduka ya oraimo ila nje ya hapo 40k wanauza
Hivi ni kweli sound nzuri na base walau mtu unaweza pata mziki wa kuridhisha at least
Na Kwa baject ya 30K pods nzuri naweza pata Kwa Dar ZENYE sound nzuri
Tupeane ushaurii product gani nzuri kwa bajeti Yako
Natumaini mmeaka salama
Asubuhi njema.
View attachment 2752940View attachment 2752942View attachment 2752945
unaagiza nje au zinapatikana hapa tz?mm natumia hii brand ya german ni uhakik sna zinakuj na wireless chaja na kipochi kabis sound nzuri mnoView attachment 2753732
mwaka wa 12 huu navaa earphone.tena nikikuwekea sauti ninayotumia unapata kichaa siku hiyo hiyo.Watu wqbishi sana
Hizi fashion zinaweza kukupa ulemavu ukaja jua
Kuishi na DEAFNESS, Haearing Impairment na something like that sio kazi Rahisi katika hizi jamii zetu.
Haya madude ya Decibels za kutosha yanaweza Haribu masikio Yako kama sio ngoma za sikio basi Hair Cells au oditory nerves.
Soon mtaanza hudhuria ENT clinic muhimbili au Mlongazila.
Na matibabu yake very expensive.
Na mbaya zaidi masikio hayako favourable most of time kufanya surgery sababu ya location yake.
Kama Kuna kitu unaweza jipendelea katika haya maisha basi kuhakikisha milango Yako ya fahamu especially macho na masikio Yako safe muda wote
Otherwise maisha Yako yatabadilika completely ifikie hatua ujutie kuishi
Maisha wanayoishi vipofu na viziwi Yana changamoto kubwa waulizeni if u can.
Bei ganiYote yanayosemwa kuhusu freepods lite nikweli kabisa, play time ni zaid ya masaa saba. Mwazo niliona kama ni lugha ya kibiashara lakini nilithibisha siku niliyokuwa na safiri coz nilipata muda mwingi wa kusikiliza mziki. kingine na penda app yao unaweza kucontrol saut kubadilisha mode kutizama chaji ya kila pod na charging case yake.
Kwa budget yako chukua freepods lite huto juta
Kinondoni Manyanya Opp na Puma Petrol Station.Mtaa gani dar office za oraimo zipo
Hizi fake zake zipo nyingi sana ,katika soko la earpords hizo kama Infinix zimeenea sana .Kama zenyewe zipo good.Vp hii ni airpod jamaa anauza 30KView attachment 2753934