'Oraimo Freepods Lite' ipoje? Wale mnaotumia tunaomba feedback

'Oraimo Freepods Lite' ipoje? Wale mnaotumia tunaomba feedback

Uhakika kaka. Nimeona review zake pale aliexpress. Kwakweli raia wengi wameridhika nazo sana tu
kweli ni nzuri ukifananisha na earphones nyingi za bei hiyo, hata wateja wa rejareja walikuwa wananunua kwa kurudia yani jamaa zao wakizijaribu nao wanazitaka. kwa upande wangu zikaniulia soko la lenovo xt92 ambazo zinafanana kiasi ila chaji na bass gm2 pro ni zaidi. ila bei zinaendana.

Ila naona kidogo kunavitu vimepungua kwa zinazotoka saizi na bei imepungua, japo wengi hawagundui na bado wana appreciate ubora(ndio bado ni nzuri kwa bei yake).
Wapo kama wanne ambao waligundua hilo, mmoja ni raia wa Canada nilimuuzia mara 3, mara ya mwisho akaniambia kidogo bass imepungua. Wengine ni toka Zanzibar, Mwanza na Dar nao waligundua. wengine hawaja gundua japo nimewauzia mara nyingi(utofauti ni mdogo ila zimepungua).

Hizo feedbacks umeziona hazidanganyi, ni earphones imara pia, ninayo natumia
20230921_215823.jpg
inakaribia mwaka still iko vizuri.

pia kuna lenovo lp75 nazo zina sauti nzuri.
QCY t13 nazo ziko vizuri( qcy t13 zile ambazo hazina ANC ndio nauzoefu nazo)
Uhakika kaka. Nimeona review zake pale aliexpress. Kwakweli raia wengi wameridhika nazo sana tu
 
pindi zinaingia mwaka jana rejareja nilikuwa nauza 40,000..

ila zimeshuka bei, ni vile tu dollar imepanda nikapandisha tena hadi 35,000 kwa rejareja. ila ukihitaji jumla ziko na bei yake na unapata muda utakao.

kwa 35,000 unapata ndani ya muda utakao, iwezekanavyo. rangi ni nyeupe na nyeusi.
Mawasiliano weka mzee
 
Mzee hizo Oraimo nishaziskiliza hazina maajabu sana japo zina unafuu sana. Angalau unapata mziki mzuri kwa kiwango flani sio nyenze.
Mrejesho : nimenunua J5 tokea nimeanza kutumia Alhamisi mpk leo mado ipo 90% kuhusu upande wa chaji hawa ni komesho hii ni pods yangu ya tatu ila hakuna anayewafikia ,sauti Quality nzuri ila haina base inashindwa na zile cheap nyeupe za vipira zilizozagaa , hata hivyo mm sisikilizi miziki base haina umuhimu mkubwa.
 
Mrejesho : nimenunua J5 tokea nimeanza kutumia Alhamisi mpk leo mado ipo 90% kuhusu upande wa chaji hawa ni komesho hii ni pods yangu ya tatu ila hakuna anayewafikia ,sauti Quality nzuri ila haina base inashindwa na zile cheap nyeupe za vipira zilizozagaa , hata hivyo mm sisikilizi miziki base haina umuhimu mkubwa.
Nataka nidownload na app yao niwe na Control sound .
 
Mrejesho : nimenunua J5 tokea nimeanza kutumia Alhamisi mpk leo mado ipo 90% kuhusu upande wa chaji hawa ni komesho hii ni pods yangu ya tatu ila hakuna anayewafikia ,sauti Quality nzuri ila haina base inashindwa na zile cheap nyeupe za vipira zilizozagaa , hata hivyo mm sisikilizi miziki base haina umuhimu mkubwa.
Sound bila base Kwangu hapana hapana Sasa AMAPIANO na hip pop tutasioiliza Vipi na zile old school
 
kweli ni nzuri ukifananisha na earphones nyingi za bei hiyo, hata wateja wa rejareja walikuwa wananunua kwa kurudia yani jamaa zao wakizijaribu nao wanazitaka. kwa upande wangu zikaniulia soko la lenovo xt92 ambazo zinafanana kiasi ila chaji na bass gm2 pro ni zaidi. ila bei zinaendana.

Ila naona kidogo kunavitu vimepungua kwa zinazotoka saizi na bei imepungua, japo wengi hawagundui na bado wana appreciate ubora(ndio bado ni nzuri kwa bei yake).
Wapo kama wanne ambao waligundua hilo, mmoja ni raia wa Canada nilimuuzia mara 3, mara ya mwisho akaniambia kidogo bass imepungua. Wengine ni toka Zanzibar, Mwanza na Dar nao waligundua. wengine hawaja gundua japo nimewauzia mara nyingi(utofauti ni mdogo ila zimepungua).

Hizo feedbacks umeziona hazidanganyi, ni earphones imara pia, ninayo natumia View attachment 2757465inakaribia mwaka still iko vizuri.

pia kuna lenovo lp75 nazo zina sauti nzuri.
QCY t13 nazo ziko vizuri( qcy t13 zile ambazo hazina ANC ndio nauzoefu nazo)
Bado unazo?!
Bei ikoje?!
Duka lako lipo wapi?!
 
Mkuu vipi ushapata order yako, unazionaje hizo kitu, chaji zinakaa mda gani ukiwa unaplay non-stop na vipi bass yake.
Bass ipo na ukijazia zaidi na Eq ipo poa zaidi.

Sound ipo well balanced hazina makelele hata kwenye sauti kubwa

Chaji zinakaa. Siyo mtumiaji wa no stop ila juzkati nilitumia karibu masaa mawili ikadrop mpaka 80
 
Bass ipo na ukijazia zaidi na Eq ipo poa zaidi.

Sound ipo well balanced hazina makelele hata kwenye sauti kubwa

Chaji zinakaa. Siyo mtumiaji wa no stop ila juzkati nilitumia karibu masaa mawili ikadrop mpaka 80
Shukrani kwa review,
Ntumie link ya hio product mkuu.
 
Back
Top Bottom