mysteryman
JF-Expert Member
- Aug 4, 2011
- 1,080
- 398
Unatumia nin kubrouse mkuu?thanx man....cjui tatizo nini???
mysteryman pole...japo wengine tulikua poa!...
Unatumia nin kubrouse mkuu?
Ulijaribu kupanda juu ya paa ? Ukakosa netwk ? Mie hapa niko nachatia juu ya Mkaratusi tangu jana!
Hivi ndo nataka nishuke kwakua naona kuna dalili ya mvua!
Inaweza kuwa tatizo la network mkuu,hata me somtime inanitokea but nikiamia kwa laptop inakuwa poa...natumia cm mkuu....
Haujachkua demu wa mod lakini?thanx man....cjui tatizo nini???
Inaweza kuwa tatizo la network mkuu,hata me somtime inanitokea but nikiamia kwa laptop inakuwa poa...
Dah! Kwahiyo alipigwa ban ya kimyakimya au?Haujachkua demu wa mod lakini?
chezeya wivu wa mod weweDah! Kwahiyo alipigwa ban ya kimyakimya au?
umewezaje kupost hii kitu thathajamani jf inamatatizo ya kiufundi??? mana toka jana kila nikifungua hola!!!!nakutana ujumbe huu.......The server timed out
You tried to access the address
https://www.jamiiforums.com/ ,
which is currently unavailable.
Please make sure that the web
address (URL) is correctly spelled
and punctuated, then try reloading
the page.
Request timed out while loading
"https://www.jamiiforums.com/"
Haujachkua demu wa mod lakini?
Ndo mana akasema finalyumewezaje kupost hii kitu thatha
Ndo mana akasema finaly kwa kua sasa amewezaumewezaje kupost hii kitu thatha