••••MALALAMIKO•••••

••••MALALAMIKO•••••

Bibie Kesie...Nihusudu na mimi hutajuta

I will eat you like I just got our of prison, and no you don't have to stop that loudly screming

Hahahahahhaaa mie avatar tuu, kwani wewe ni pacha na hiyo avatar!!??

Una hatari maneno ya uchochezi hayo.... shauri yako nikinasa heheheheh
 
Rafiki...

Matumizi ya herufi kubwa ni mwanzoni mwa sentensi au kuainisha nomino katikati ya sentensi.

Unless
Anawakilisha ukali wa ujumbe!
Na haipendezi kusoma
 
Hapana na pia sifanani naye

Ila natamani sana unase na ukinasa walah hutajuta bibie

Sent using Jamii Forums mobile app

Hahahahahhahahaa hunitakii mema wewee.

Kwanini umeichagua hiyo picha kama avatar yako??? Just curios to know....


Mautamu ya Dadii namuachia nani kwa mfano......
Kasie na Dadii are there to stay.....

Mahaba mwanzo mwisho....
 
Back
Top Bottom