Onyo: CHADEMA iache uhuni huu mara moja jimbo la Segerea

Onyo: CHADEMA iache uhuni huu mara moja jimbo la Segerea

Dr Matola PhD

Platinum Member
Joined
Oct 18, 2010
Posts
61,828
Reaction score
109,834
Wote tunafahamu uongozi wa UKAWA umempitisha Jurius Mtatiro kugombea jimbo la Segerea na anazinduwa kampeni jumamosi.

Sasa kuna Mkurya mmoja tena ni mpumbavu wa karne mwenyekiti wa jimbo anaitwa Kibera ameanza mikutano ya hadhara kumnadi Anatropia wa CHADEMA kwenye Ubunge.

Segerea tumeshateseka vya kutosha hakuna namna tena ya jimbo hili kurudi CCM na mtu sahihi wa kuchukuwa ushindi saa mbili asubuhi tu ni Mtatiro.

Nawaonya CHADEMA wote watakaoshiriki kampeni hizi haram tutawashughulikia katika namna inayofaa na itakuwa mfano kwa wapuuzi wengine nchi nzima.

Msije mkasema hatukuwaonya hatutanii katika hili na hatuko tayari kima yoyote kucheza na hisia zetu.

Mtatiro anatosha Segerea ushindi ni mapema asubuhi.

Narudia tena onyo kwa Kibera ukiendelea na upuuzi huu wa kutokuheshimu protocal ya UKAWA tutakufundisha adabu kwenye kata utakazopita labda uishie hukohuko Tabata.

Naandika thread hii nikiwa na Wakurya hapa kitunda muda huu.
 
Jana nilishangaa eti mwalimu wa gs ndo anataka tupotezea jimbo letu daaaah
 
nyie makuwa CCM thread kama hii si ya kujenga bali kubomoa lunga ya ubabe kashfa ina lengo la kuendeleza mgogoro kwa vyama hivi jambo litakalowagharimu .kama kweli wewe ni UKAWA basi elekeza mashambulizi kwa hicho kikundi unachosema lakini jazba na upumbavu mwingi tutapoteza hili jimbo.tunawahitaji wapiga kura wa chadema migombani, kinyerezi na maeneo mengi tu tuache upumbavu
 
Jana nilishangaa eti mwalimu wa gs ndo anataka tupotezea jimbo letu daaaah

umejawa dharau na moyo wa kiburi nipo segerea ila kwa lugha yako simpigii mtatiro kura yangu japo namkubali sana nitampigia lowassa na diwani wa UKAWA ulipaswa kuzungumzia kikundi sio CDM uwe na nidhamu. Heshimu namna Mbowe alivyolishughulikia hili swala na kumrudisha mtatiro. Mtatiro alikubali kuacha jimbo na busara yake imemrudisha sasa ukianza habari ya mabavu lazima wewe ni CCM
 
Mfumo dume bado unaendelea mama komaa haiwezekan mtatiro leo hii aje na kupewa jimbo msipoangalia yanaweza kuwa km ya makaidi na kundambanda na masasi
 
kama ni kweli, binafsi naomba aachiwe Mtatiro kwani anaonyesha dhahiri ana uwezo.
 
Labda wanaunganisha nguvu chadema na cuf kama ukawa..fuatilia vizuri
 
Hapa kazi tu na injini zimeshawashwa kote kote
 
Mtatiro alipokuwa kiongozi wa serikali ya wanafunzi alikuwa ni Chadema kwa wale msiofahamu.
 
Mfumo dume bado unaendelea mama komaa haiwezekan mtatiro leo hii aje na kupewa jimbo msipoangalia yanaweza kuwa km ya makaidi na kundambanda na masasi

Hakuna kitu kama hicho, hilo jimbo tangu mwanzo lilikuwa limeachwa kwa ajili ya CUF, haka kasichana kajinga sana hebu kamwachie Mtatiro! Nilipenda ile kaulimbiu yake, Mtatiro Julius - Segerea, ushindi saa 2 asubuhi!! Kama huyu dada naye anaenda kwenye hizo kampeni haramu atakuwa anatumiwa na ma-ccm, hebu asubiri ukuu wa wilaya huko!!!
 
Lengo lao labda ni kugawa kura CCM washinde
labda washalipwa ....wachunguzeni

Tutawashughulikia wahuni wote waliopo Chadema kwa namna inayofaa, hakuna muda wa kuchunguza Kibera akithubutu kukanyaga kwenye kata yetu na Anatropia tutamtahiri kwa mara ya pili, adhabu za kikurya nazijuwa vizuri.
 
Labda wanaunganisha nguvu chadema na cuf kama ukawa..fuatilia vizuri

Naandika kitu ninachokifahamu vizuri, jimbo hili ccm walisahau na wahuni wachache waliopo Chadema wakiongozwa na Kibera mwenyekiti wa jimbo la Segerea Chadema tutamshughurikia ipasavyo.
 
Wote tunafahamu uongozi wa Ukawa umempitisha Jurius Mtatiro kugombea jimbo la Segerea na anazinduwa kampeni jumamosi.

Sasa kuna Mkurya mmoja tena ni mpumbavu wa karne mwenyekiti wa jimbo anaitwa Kibera ameanza mikutano ya hadhara kumnadi Anatropia wa Chadema kwenye Ubunge.

Segerea tumeshateseka vya kutosha hakuna namna tena ya jimbo hili kurudi Ccm na mtu sahihi wa kuchukuwa ushindi saa mbili asubuhi tu ni Mtatiro.

Nawaonya Chadema wote watakaoshiriki kampeni hizi haram tutawashughulikia katika namna inayofaa na itakuwa mfano kwa wapuuzi wengine nchi nzima.

Msije mkasema hatukuwaonya hatutanii katika hili na hatuko tayari kima yoyote kucheza na hisia zetu.

Mtatiro anatosha Segerea ushindi ni mapema asubuhi.

Narudia tena onyo kwa Kibera ukiendelea na upuuzi huu wa kutokuheshimu protocal ya Ukawa tutakufundisha adabu kwenye kata utakazopita labda uishie hukohuko Tabata.

Naandika thread hii nikiwa na Wakurya hapa kitunda muda huu.

Kamanda,wamekuelewa ila nafikiri UKAWA wana idara maalum inayohusika na kutatua mwingiliano kama huu,naamini huu wakati ni wa kuja pamoja,mshikamano,na busara,nawashauri tu,nendeni kwa wahusika mtatue mpate muafaka. Viva UKAWA,viva Lowasa
 
Kamanda,wamekuelewa ila nafikiri UKAWA wana idara maalum inayohusika na kutatua mwingiliano kama huu,naamini huu wakati ni wa kuja pamoja,mshikamano,na busara,nawashauri tu,nendeni kwa wahusika mtatue mpate muafaka. Viva UKAWA,viva Lowasa

Mimi si mwanachama wa Chadema wala Cuf, ila onyo letu liko palepale tutawapopowa mawe Chadema wakiendelea na ujinga huu.

Tumewekeza nguvu zetu kwa muda mrefu jimbo hili na tunatumia pesa zetu kusaidia harakati hatuwezi kukubali wahuni wachache wakiongozwa na Kibera wawe mawakala wa kuwavuruga wana Segerea.

Tumedhamiria kwenye kikao rasmi cha sisi wadau wa maendeleo ya jimbo la Segerea kuwashikisha adabu wahuni wachache wa Chadema wakiongozwa na Kibera ili liwe fundisho kwa nchi nzima.
 
Tutawashughulikia wahuni wote waliopo Chadema kwa namna inayofaa, hakuna muda wa kuchunguza Kibera akithubutu kukanyaga kwenye kata yetu na Anatropia tutamtahiri kwa mara ya pili, adhabu za kikurya nazijuwa vizuri.
Jitahidi kutumia lugha ya kujenga na sio ya kubomoa, unapotukana wana Ukawa wenzako hadharani ni sawa na kumfungulia adui wako eneo la kukushambulia, kwanza sio ustaarabu.
 
Mimi si mwanachama wa Chadema wala Cuf, ila onyo letu liko palepale tutawapopowa mawe Chadema wakiendelea na ujinga huu.

Tumewekeza nguvu zetu kwa muda mrefu jimbo hili na tunatumia pesa zetu kusaidia harakati hatuwezi kukubali wahuni wachache wakiongozwa na Kibera wawe mawakala wa kuwavuruga wana Segerea.

Tumedhamiria kwenye kikao rasmi cha sisi wadau wa maendeleo ya jimbo la Segerea kuwashikisha adabu wahuni wachache wa Chadema wakiongozwa na Kibera ili liwe fundisho kwa nchi nzima.
Kumbe wewe siyo mwanachama wa Chadema wala CUF kwa nini unataka kuwachagulia wenzako mgombea?
 
Jitahidi kutumia lugha ya kujenga na sio ya kubomoa, unapotukana wana Ukawa wenzako hadharani ni sawa na kumfungulia adui wako eneo la kumshambulia, kwanza sio ustaarabu.

Mambo ya Segerea mtuachie wenyewe, hakuna siasa vuguvugu mwaka huu? Narudia tutawashughulikia wahuni wote waliopo Chadema jimbo la Segerea kwa namna ifaayo. Tumeshawachoka makuwadi wa ccm.

Kila mwenye akili timamu anajuwa Mtatiro anashinda uchaguzi huu tena kwa kura za Mafuriko.
Kata tano za jimbo hili zenye wapiga kura wengi ni ngome imara za Cuf, ukichanganya ngome za Chadema Tabata, segera na Kinyerezi huyu Bona Karua wa ccm atatokea wapi?
 
Back
Top Bottom