Gorgeousmimi
JF-Expert Member
- Jun 21, 2010
- 9,296
- 7,713
- Thread starter
- #61
Asante kwa mafundisho mazuri .
Karibu my dia
Asante kwa mafundisho mazuri .
Asante my dear...
Kwa jinsi ninavyokupenda sisiti hata kidogo kukupa sapoti hasa kwenye hilo suala la hela.
Bebii, najua unayo kadi ya ATM kwenye pochi yako. Napenda kukushauri bure tu kuwa mahali kunakopatikana hela ni kwenye ATM machine sio kwangu... actually ukishachukua hebu fanya mpango unirushie elfu 50 kwa mpesa maana niko sehemu remote kidogo. ..
Wako wa moyoni...
Tuko...
Dear Tuko,
Mimi mzima hofu na mashaka ni juu yako mpenzi wangu wa moyoni ndani kabisa,:A S-heart-2::A S-heart-2:.Jana nilikuota umenitumia laki 9,Nilipoamka nikakuta kameseji kako tu.
Dhumuni la barua hii,ni kukuambia Nakupenda sana,Sitakuacha mpaka nakufa, Nililala nakuota mpenzi wangu, Hakika umeteka moyo,roho ,mawazo na kilaaaa kituuuu.....:A S kiss:.
Bebi nimeona new less wig jana duka flani, halafu kuna send off ya yule binamu yangu sijui unamkumbuka kama mimi ndugu itabidi nichangie kiasi kikubwa kidogo..
My Tuko,unajua i cant wait kuona unaenda kujitambulisha nyumbani? :car:
Nakupenda yaani sitachoka kusema hili, Nakumbuka all those good moments we had...jamani Tuko wangu No one like you dunia nzimaaaaa.:violin::violin:
Mwisho wa barua hii usisahau kunitumia hiyo hela basi.:mwaaah::mwaaah::mwaaah::mwaaah:
Wako kipeenzi,mahabubaaaaa
Mie
kawaida...pambana na mitihani ya dunia hiimmh mna mitihani nyie!
Yani unanitamanisha kuingia ndoani
🙂 Ndoa ni jambo la kheri ijapokuwa watu wanaleta malalamiko zaidi kuliko zile moments za furaha wanaoshare...
Karibu diathanx darling
karibu mpendwa!Asante kwa ujumbe...
Kutokana na hayo matatizo ndo naonaga ndoa ngumu sana, na hata nikiingia, ntaingia kwa kujihami sana
Yaani hamna popote ulipo itaja hela?Unacheza wewe mtoa mada!!
Mkuu i hope sasa umeingia ndoani BulldogYani unanitamanisha kuingia ndoani
Yaani hamna popote ulipo itaja hela?Unacheza wewe mtoa mada!!