One World Government inakuja, Afrika tumekwisha!


Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,506
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,506 280
Huu ni mpango wa maelite wa Dunia wa siku nyingi sana kuunganisha Dunia nzima chini ya utawala wa wachache yaani itaitwa One World Government na ndiyo hasa lengo la kuanzisha Umoja wa Mataifa UN, ingawaje wengi wamekuwa wakiponda kwamba ni conspiracy theory lkn kila siku zinavyozidi kwenda ndivyo ukweli huu unavyodhihiri kwamba One World Government imefika!

Kuna sababu kwa nini Uingereza imejitoa EU, hivi sasa EU wanapanga kuunda US of Europe kuondoa mipaka na nchi na hivyo kuwa na nchi ya EU, chini ya Raisi mmoja wa EU, Marekani Kaskazini nako kuna NAFTA yaani muungano wa Kanada, USA na Mexiko tayari umeiva na Obama alikuwa Kanada juzi kati kufanikisha hili kuna sababu kwa nini D.Trump anatukanwa na kuadhalilishwa na media kwa maana haungi mkono NAFTA yaani muungano wa USA, Kanada na Mexiko sasa kama hili halitoshi Umoja wa Afrika AU umeanzisha African Passport yaani maana yake ni kwamba nchi zote ya Kiafrika zitakuwa na passport moja, unaondoa viza baina ya nchi hii inakuja sambamba na ziara ya Waziri Mkuu wa Israeli Netanyahu AM ambapo atatembelea pmj na nyingine nchi ya Rwanda ambako ndiko Passport ya Afrika itaanzishwa!

Tafadhali raisi Magufuli iondoe nchi yetu AU, tafadhali nchi yetu isijiunge na passport ya Afrika hatuihitaji, Botswana raisi Ian Khama ameshaistukia AU na sasa Botswana haijihuisishi na umoja huo kihivyo na wala Botswana haimo kwenye mpango wa African passport, huu ni mpango wa maelite kuunganisha Bara lote la Afrika chini ya mtawala mmoja simtaji kwa sasa lkn mnaweza kumuotea ambaye yeye atakuwa anawakilisha matakwa ya wakubwa, tuikatae AU, vinginevyo tutakuwa watumwa forever ...

Waingereza wameshtukia na kutoka EU au kujaribu kutoka EU, wengine watafuata lkn haitakuwa rahisi...


*
Msichanganye OAU iliyoanzisha na akina Nyerere, Nkrumah &Co. na AU hiyo ilikufa na ndiyo maana hata jina likabadilishwa likaitwa AU, angalia ufanano hapo AU, EU, UN ...

African Union to introduce an African passport
 
Mzee23

Mzee23

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2014
Messages
418
Likes
338
Points
80
Age
27
Mzee23

Mzee23

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2014
418 338 80
Watakuelewa wanaoujua UNABII WA BIBLIA kwani ulimwengu upo gizani kuhusu yaliyo mbele yetu
 
Granta

Granta

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2014
Messages
4,438
Likes
4,694
Points
280
Granta

Granta

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2014
4,438 4,694 280
Haitakuja dunia nzima ikaungana, wengine wapo tayari kufa ilimradi tu wasiungane
 
tozi25

tozi25

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2015
Messages
4,861
Likes
6,114
Points
280
tozi25

tozi25

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2015
4,861 6,114 280
Magufuli wala Afrika haiwezi kutoka katika utumwa wa ulimwengu huu. ikiwa itaweza kufanya mambo haya naweza kupata tamaa juu ya kujiondoa kwenye utumwa wa ulimwengu.
1 Kuchapisha Pesa nchini mwao
2 Kutotegemea misaada ya nje.
3 Kutengeneza vyombo vya usafiri nchini.
4 Kumiliki na kuweka bei ya Dhahabu,Shaba,Chuma,Gesi na rasilimali yote za nchi na kuwa chini ya wawekezaji wazawa.
5 Kuwatumia na kuwapa nafasi wataalamu na wasomi wa nchi zao ili kuzisaidia nchi zao kuleta maendeleo.
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,506
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,506 280
Haitakuja dunia nzima ikaungana, wengine wapo tayari kufa ilimradi tu wasiungane

Hao wanashughulikiwa tayari ndiyo maana unaona kiongozi wa bBazili ameondolewa, sasa hivi wanakula sahani moja na wa Venezuela naye ataachia muda siyo mrefu, Cuba tayari, Ulaya amebakia Urusi tu lkn naye wanamzimgira kila siku sasa hivi NATO imezipa uanachama nchi zote zilizokluwa sehemu ya Muungano wa Kisovieti na ambazo zina mpaka mmoja na Urusi na moja kati ya masharti ya NATO ni kwamba Mwanachama mmoja akivamiwa basi ni NATO nzima imevamiwa na inajukumu la kuingia vitani, hivyo Urusi akivamia nchi yoyote ile hata kwa lengo la kujilinda basi ametangaza vita dhidi ya USA, EU,&Co. ...
 
K

Kishada04

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2016
Messages
955
Likes
339
Points
80
K

Kishada04

JF-Expert Member
Joined May 1, 2016
955 339 80
Wanaofuatilia mambo wanakuelewa.
 
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2010
Messages
2,979
Likes
1,555
Points
280
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2010
2,979 1,555 280
Kama Movie vile.
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
28,409
Likes
15,440
Points
280
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
28,409 15,440 280
Hii mikadi ya nida inasababisha kila kitu chetu kinakuwa kwao
 
GOLDGREEN9

GOLDGREEN9

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2016
Messages
359
Likes
187
Points
60
GOLDGREEN9

GOLDGREEN9

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2016
359 187 60
what we need is one government one currency and one leader on the earths surface, hamtaki jiandaeni kulala rumande .Hili ni jambo la lazima kwa ulimwengu unaoendelea!!
 
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2009
Messages
12,926
Likes
3,511
Points
280
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2009
12,926 3,511 280
Okay as long as isiwe muundo wa Muungano Zanzibar na Tanganyika.
 
uttoh2002

uttoh2002

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
3,673
Likes
2,764
Points
280
uttoh2002

uttoh2002

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
3,673 2,764 280
Huu ni mpango wa maelite wa Dunia wa siku nyingi sana kuunganisha Dunia nzima chini ya utawala wa wachache yaani itaitwa One World Government na ndiyo hasa lengo la kuanzisha Umoja wa Mataifa UN, ingawaje wengi wamekuwa wakiponda kwamba ni conspiracy theory lkn kila siku zinavyozidi kwenda ndivyo ukweli huu unavyodhihiri kwamba One World Government imefika!

Kuna sababu kwa nini Uingereza imejitoa EU, hivi sasa EU wanapanga kuunda US of Europe kuondoa mipaka na nchi na hivyo kuwa na nchi ya EU, chini ya Raisi mmoja wa EU, Marekani Kaskazini nako kuna NAFTA yaani muungano wa Kanada, USA na Mexiko tayari umeiva na Obama alikuwa Kanada juzi kati kufanikisha hili kuna sababu kwa nini D.Trump anatukanwa na kuadhalilishwa na media kwa maana haungi mkono NAFTA yaani muungano wa USA, Kanada na Mexiko sasa kama hili halitoshi Umoja wa Afrika AU umeanzisha African Passport yaani maana yake ni kwamba nchi zote ya Kiafrika zitakuwa na passport moja, unaondoa viza baina ya nchi hii inakuja sambamba na ziara ya Waziri Mkuu wa Israeli Netanyahu AM ambapo atatembelea pmj na nyingine nchi ya Rwanda ambako ndiko Passport ya Afrika itaanzishwa!

Tafadhali raisi Magufuli iondoe nchi yetu AU, tafadhali nchi yetu isijiunge na passport ya Afrika hatuihitaji, Botswana raisi Ian Khama ameshaistukia AU na sasa Botswana haijihuisishi na umoja huo kihivyo na wala Botswana haimo kwenye mpango wa African passport, huu ni mpango wa maelite kuunganisha Bara lote la Afrika chini ya mtawala mmoja simtaji kwa sasa lkn mnaweza kumuotea ambaye yeye atakuwa anawakilisha matakwa ya wakubwa, tuikatae AU, vinginevyo tutakuwa watumwa forever ...

Waingereza wameshtukia na kutoka EU au kujaribu kutoka EU, wengine watafuata lkn haitakuwa rahisi...


*
Msichanganye OAU iliyoanzisha na akina Nyerere, Nkrumah &Co. na AU hiyo ilikufa na ndiyo maana hata jina likabadilishwa likaitwa AU, angalia ufanano hapo AU, EU, UN ...

African Union to introduce an African passport

Labda Mugabe awe hayupo na asiache legacy yake
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,510
Likes
4,882
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,510 4,882 280
Huu ni mpango wa maelite wa Dunia wa siku nyingi sana kuunganisha Dunia nzima chini ya utawala wa wachache yaani itaitwa One World Government na ndiyo hasa lengo la kuanzisha Umoja wa Mataifa UN, ingawaje wengi wamekuwa wakiponda kwamba ni conspiracy theory lkn kila siku zinavyozidi kwenda ndivyo ukweli huu unavyodhihiri kwamba One World Government imefika!

Kuna sababu kwa nini Uingereza imejitoa EU, hivi sasa EU wanapanga kuunda US of Europe kuondoa mipaka na nchi na hivyo kuwa na nchi ya EU, chini ya Raisi mmoja wa EU, Marekani Kaskazini nako kuna NAFTA yaani muungano wa Kanada, USA na Mexiko tayari umeiva na Obama alikuwa Kanada juzi kati kufanikisha hili kuna sababu kwa nini D.Trump anatukanwa na kuadhalilishwa na media kwa maana haungi mkono NAFTA yaani muungano wa USA, Kanada na Mexiko sasa kama hili halitoshi Umoja wa Afrika AU umeanzisha African Passport yaani maana yake ni kwamba nchi zote ya Kiafrika zitakuwa na passport moja, unaondoa viza baina ya nchi hii inakuja sambamba na ziara ya Waziri Mkuu wa Israeli Netanyahu AM ambapo atatembelea pmj na nyingine nchi ya Rwanda ambako ndiko Passport ya Afrika itaanzishwa!

Tafadhali raisi Magufuli iondoe nchi yetu AU, tafadhali nchi yetu isijiunge na passport ya Afrika hatuihitaji, Botswana raisi Ian Khama ameshaistukia AU na sasa Botswana haijihuisishi na umoja huo kihivyo na wala Botswana haimo kwenye mpango wa African passport, huu ni mpango wa maelite kuunganisha Bara lote la Afrika chini ya mtawala mmoja simtaji kwa sasa lkn mnaweza kumuotea ambaye yeye atakuwa anawakilisha matakwa ya wakubwa, tuikatae AU, vinginevyo tutakuwa watumwa forever ...

Waingereza wameshtukia na kutoka EU au kujaribu kutoka EU, wengine watafuata lkn haitakuwa rahisi...


*
Msichanganye OAU iliyoanzisha na akina Nyerere, Nkrumah &Co. na AU hiyo ilikufa na ndiyo maana hata jina likabadilishwa likaitwa AU, angalia ufanano hapo AU, EU, UN ...

African Union to introduce an African passport
OWG ishakuwepo since then mkuu!

hata sasa dunia ina serikali ( au elite group) wanaojulikana

sio rahisi wa ka impose kiuwazi kabisa, dunia sio rahisi kuongozwa na serikali moja; unawajua wachina? waarabu? unawajua warusi?

usifikiri dunia ni wazungu tu na waafrika

wahindi+wachina ni wengi zaidi dunia hii kuliko mataifa yeyote yale

relax

wewe subiria chadema wakishika nchi mwaka 2075
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,141
Likes
1,571
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,141 1,571 280
Watakuelewa wanaoujua UNABII WA BIBLIA kwani ulimwengu upo gizani kuhusu yaliyo mbele yetu
Kuiunganisha dunia chini ya One World Government haitokaa itikee.. Hili liko wazi kabisa katika maandiko. (Kwa tunaoamini biblia) hivyi basi watatumia nguvu sana lakini kuna ambao watapinga kufa na kupona hapo ndipo vita vitaanza...

UNABII lazima utimie....

Daniel 2:41 Na kama vile ulivyoziona hizo nyayo za miguu na vidole vyake, kuwa nusu udongo wa mfinyanzi, na nusu chuma, ufalme ule utakuwa ufalme uliogawanyika; lakini ndani yake zitakuwako nguvu za chuma, kama vile ulivyoona kile chuma kimechanganyika na udongo wa matope. 2:42 Na kama vidole vya zile nyayo vilikuwa nusu chuma na nusu udongo, kadhalika ufalme ule utakuwa nusu yake una nguvu, na nusu yake umevunjika. 2:43 Na kama vile ulivyokiona kile chuma kimechanganyika na udongo wa matope, watajichanganya nafsi zao kwa mbegu za wanadamu; lakini hawatashikamana, kama vile chuma kisivyoshikamana na udongo.
 
Kamanda wa Kweli

Kamanda wa Kweli

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2014
Messages
980
Likes
327
Points
80
Kamanda wa Kweli

Kamanda wa Kweli

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2014
980 327 80
Halafu...mtoa mada ndiye aliyekuwa anasema Jana/a while ago kuwa UK haiwezi kutoka EU ,
 
mbere

mbere

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2015
Messages
6,695
Likes
5,545
Points
280
mbere

mbere

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2015
6,695 5,545 280
Huu ni mpango wa maelite wa Dunia wa siku nyingi sana kuunganisha Dunia nzima chini ya utawala wa wachache yaani itaitwa One World Government na ndiyo hasa lengo la kuanzisha Umoja wa Mataifa UN, ingawaje wengi wamekuwa wakiponda kwamba ni conspiracy theory lkn kila siku zinavyozidi kwenda ndivyo ukweli huu unavyodhihiri kwamba One World Government imefika!

Kuna sababu kwa nini Uingereza imejitoa EU, hivi sasa EU wanapanga kuunda US of Europe kuondoa mipaka na nchi na hivyo kuwa na nchi ya EU, chini ya Raisi mmoja wa EU, Marekani Kaskazini nako kuna NAFTA yaani muungano wa Kanada, USA na Mexiko tayari umeiva na Obama alikuwa Kanada juzi kati kufanikisha hili kuna sababu kwa nini D.Trump anatukanwa na kuadhalilishwa na media kwa maana haungi mkono NAFTA yaani muungano wa USA, Kanada na Mexiko sasa kama hili halitoshi Umoja wa Afrika AU umeanzisha African Passport yaani maana yake ni kwamba nchi zote ya Kiafrika zitakuwa na passport moja, unaondoa viza baina ya nchi hii inakuja sambamba na ziara ya Waziri Mkuu wa Israeli Netanyahu AM ambapo atatembelea pmj na nyingine nchi ya Rwanda ambako ndiko Passport ya Afrika itaanzishwa!

Tafadhali raisi Magufuli iondoe nchi yetu AU, tafadhali nchi yetu isijiunge na passport ya Afrika hatuihitaji, Botswana raisi Ian Khama ameshaistukia AU na sasa Botswana haijihuisishi na umoja huo kihivyo na wala Botswana haimo kwenye mpango wa African passport, huu ni mpango wa maelite kuunganisha Bara lote la Afrika chini ya mtawala mmoja simtaji kwa sasa lkn mnaweza kumuotea ambaye yeye atakuwa anawakilisha matakwa ya wakubwa, tuikatae AU, vinginevyo tutakuwa watumwa forever ...

Waingereza wameshtukia na kutoka EU au kujaribu kutoka EU, wengine watafuata lkn haitakuwa rahisi...


*
Msichanganye OAU iliyoanzisha na akina Nyerere, Nkrumah &Co. na AU hiyo ilikufa na ndiyo maana hata jina likabadilishwa likaitwa AU, angalia ufanano hapo AU, EU, UN ...

African Union to introduce an African passport
Wairudishe kwanza uingereza kundini ndo waje huku
 

Forum statistics

Threads 1,237,837
Members 475,675
Posts 29,302,821