One the Incredible a.k.a Kardinali has stuck in the 90s.

Michibo

JF-Expert Member
Feb 16, 2015
1,530
2,000
Ukweli bongo muziki haulipi kiasi hicho wapo wachache ndo wanafaidika ila namba kubwa ya wasanii ni hungry fire stress kibao kwa ajili ya kuishi maisha ya kupretend wengi wanaona wanahiphop ndo wanamaisha duni Ila ni kwa sababu wanahiphop hawapretend maisha... Ila in general ukisema wasanii wote waishi maisha halisi ndo utajua kuwa sio hiphop tu ndo halipi Bali muziki Tanzania haulipi.
I second that, maisha bora ya wasanii bongo wengi yanaishia instagram tu.... labda na lokesheni kwenye kushuti (wanaopretendi).
 

-KANA-

JF-Expert Member
Apr 17, 2017
3,910
2,000
"Hip hop nafurahi kuwa wako, hata usiponizalia mtoto nitafurahi kua anko" - One the incredible

Kuna aina tofauti tofauti za muziki. Kila mmoja anasikiliza ule unaomvutia. Mimi ni mmoja ya wanaovutiwa na aina ya muziki anaofanya One, Nikki Mbishi and the like.

Nakushauri ujaribu kugundua aina ya muziki unaoupenda, na ujikite huko. Tuachie hip hop ngumu, sio ya kila mtu!

One the incredible and Nikki Mbishi are among the realest to ever do it. Kumtaka abadilike, ni kama kumtaka Nas achane kama Drake au Jigga apige trap rapping za future!

Nigga, we're not stuck in the 90's, we're just too classy to accept fakers!

Wanasema one man's poison is another man's medicene. So, take a chill pill and relax. Hatukukatazi kupenda taarab au aina nyingine ya muziki. Hilo ni chaguo lako, kama ambavyo sisi tumechagua kumsikiliza Uno!

"Nafanya kama sijawahi fanya vyema, na nikifanya nafanya kama sitofanya tena" - One the incredible
 

chizcom

JF-Expert Member
Jul 31, 2016
2,426
2,000
Kwanza kabisa hiyo a.k.a ya Kardinali mimi ndio nimempa huyu jamaa kwa sababu ana Pengo.

Back to my point. One the Incredible has stuck in the 90s. He thinks 2019 is 1994.

Yani up to this era huyu jamaa bado ana ule ushamba wa kusema fulani ni Rapper na fulani ni Mc?

Na anavyo itajaga hihop its so funny.Anatamka " HIPHAP" .

Muziki wa Hiphop ngumu ( ambayo huyu Bwana Mdogo Kardinali ) ana u pioneer ulikuwa relevant in 70s, 80s and mid 90s.

Actually even before the " death" of Tupac Shakur and Frank White muziki huo ulikuwa umesha katwa kichwa tayari.

Tulicho kishuhudia kuanzia mwaka 96,97 hadi mwanzoni mwa miaka ya 2000 ilikuwa ni mtikisiko wa mkia wa muziki wa huo ambao tayari ulikuwa umeisha kufa since the days of Pontiius of Pilates"


Huu ulikuwa muziki ulio tumiwa na watu weusi hasa wa ( Ghetto America) kuelezea machungu yao.

Initially American System had been designed for the failure of Black People.

In a response Vijana wamarekani weusi waliutumia mbinu mbalimbali ikiwa ni pamoja na kutumia muziki wa Hiphop kuwa mobilize wamarekani weusi sanjari na ku spread consciousness and awareness among them.

Baada ya conditions kuwa improved muktadha wa muziki huo ukabadilika kutoka kwenye kuimba nyimbo za kutetea haki za watu weusi hadi kwenye nyimbo za kuhamasisha violence among Africans Americans.

Pioneer wakuu wa muziki wa Hiphop wa sasa wakawa watu wa maisha ya ghetto na vikundi vya kihalifu " gangs".

Kundi moja kutoka hood moja linaweza kufanya wimbo kwa ajili ya kutukana au kutishia kundi jingine kutoka mtaa mwingine na ujinga ujinga mwingine kama huo.

Hawa ndio aina ya watu ambao wame mu influence one the Incredible. Kama hiyo haitoshi anataka aina hii ya muziki ndio iwe promoted!!!!

Kwangu mimi muziki wa Hiphop haujawahi kuwa utamaduni. Ni mtindo wa muziki kama mtindo mwingine tu yani kama ilivyo muziki wa Kwaya au Rnb.


One the Incredible badala ya kuhamasisha watu wa upende muziki wao wa asili una taka watu waupende muziki wa wamarekani weusi wanaoishi ghetto!!! Are u sure ur not sick?


Wamarekani weusi wa ghetto unawaona watu wa maana sana kiasi umeamua kuyaishi maisha yao na kutaka watu waufuate mtindo wao wa maisha?..

For your information " BLACK ( Ghetto )AMERICANS, ARE THE MOST LOWEST FORM OF BLACK PEOPLE"

Ni fedheha kwa kijana kutoka katika nchi ya Kiafrika kuiga mtindo wa maisha wa watu weusi wanaoishi ghetto nchini Marekani ambao wengi wao hawana maadili wala utu.

Kwa Wasanii wa muziki wa Hiphop ambao wewe One unawahusudu.


1.They dont respect their women. To them All women are bitches..Just listen to their songs.
2. They call their houses ghetto.
3. They promote violence ( Shooting people and nonsense like that)

4. They use alot of curse words etc
They miss lead black kids and alot of other related stuffs.

Hata baadhi ya hao wasanii weusi ambao wamefanikiwa kutoka kimaisha hawayapendi maisha ya ghetto. Mfano mzuri 50 Cents kwenye wimbo " Hate It or Love It " anasema " NOTHING GOOD IN HOOD RUN AWAY FROM THIS BITCH NEVER COMEBACK IF I COULD".

50 Cents huyo huyo alimtosa Swahiba wake wa enzi za Mtaani " Bang Em Smurf" baada ya kuona jamaa.analeta mambo ya " kishamba" ya mtaani ilihali 50 tayari alikuwa ametoka kimuziki na kimaisha.

Kutengeneza image yake akamtosa jamaa.Sasa hivi amekuwa deported yupo Trinidad and Tobago huko anavuta ashish.


Acha ushamba One the Incredible usituletee ushamba wako wa miaka ya 90.
Eti unasimamisha nguzo za Hiphop.!!! Nguzo za Hiphop?

Those who stuck in the 90s die like in the 90s.

Fanya research yako kuhusu Chicago Hiphop. Hawa watoto wa Chicago wamestuck kwenye 90s ndio maana wanauana sana. M. You tube dogo wa Chicago anaitwa Young Pappy, tazama Life Style yake, muziki wake, watu alio waua na jinsi alivyo uliwa.

Huku Tz hutouliwa ila muziki wako utakufa kama ambavyo mimi na wewe tunajua muziki wako umekufa.

Hupati show yoyote wala hakuna mtu anajua nyimbo zako.

Wewe na crew yako wote mnao chana kwa style zinazo fanana hamna mafanikio yoyote kimuziki kwa sababu mmekataa kwenda na wakati.

Mnawachukia weusi bure tu
Weusi wanatumia akili. Wanafanya muziki unao endana na wakati uliopo.

Wakati uliopo sasa unawahitaji wanamuziki wa aina Joh Makini, Nikki Wa Pili & Co kuliko watu kama wewe Nash, P the Mc, Nikki Mbishi etc.

For any one to love ur kind of music he or she must travel back to the 90s.

Kwenye crew yenu mtu pekee anae fanya muziki mzuri ni Songa.

Acheni kwenda kinyume na maandiko. Maandiko yanasema ukomboeni wakati. Nyinyi wakati wenu mnaupoteza bure.

Muziki ni style, beats and beautiful melody.
Kama unataka kutoa ujumbe andika kitabu au nenda pale Nkurumah Hall kafanye Speech iwekwe You Tube.

Usilazimishe wote wawe kama wewe. Wewe Nyota yako imekufa ndo maana unavutiwa na vitu vilivyo kufa kama huo muziki unao ufanya.

Wewe una ijua Hiphop kuliko Nas.?Nas amezaliwa Hiphop inapotokea lakini anasema " Hiphop is Dead"

Joh Makini and ur crew fanyeni muziki wazee. Raia tunawakubali sana.


One the Incredible and ur crew inawezekana mkawa na nia nzuri sana lakini kitu kizuri huwa hakitazamwi kwa kuangalia nia ya mtu bali matokeo yake.

Kama unafanya muziki wako halafu watu hawaupendi maana yake ni kwamba unafanya muziki mbaya.

# KULETA HIP HOP NGUMU TZ MIAKA HII NI SAWA NA KULETA TZ NYIMBO ZA ENZI ZA STRUGGLE AGAINST APARTHEID IN SOUTH AFRICA LIKE ' MAYIBUYE ,KHAWULEZA, & NDONDEMNYAMA VEROWOED BY MIRIAM MAKEBA AU WIMBO KAMA ' OLIVERTHAMBO TETA NO BOTHA"ETC.
NYIMBO HIZO SI TU KWAMBA WAKATI WAKE UMEISHA PITA NOW BALI HATA WASAUZ WENYEWE HAWAZISIKILIZI SEUZE UZILETE HAPA TZ.

MATOKEO YAKE KILA SIKU MNALALAMIKA MNABANIWA.
uzi wa leo ushuzi mtupu
sanaa kila mtu ana vya kwake.
wangapi wanaimba kama vya ulaya au vya jamii nyengine na wametoka.
sema wewe sio mchambuzi wa muziki ni msikilizaji.
kama una chuki ya kumchukia mtu sema,hata wasanii tulipo kuna wengine tuna wachukia kwa sanaa zao
 

LIKUD

JF-Expert Member
Dec 26, 2012
8,025
2,000
uzi wa leo ushuzi mtupu
sanaa kila mtu ana vya kwake.
wangapi wanaimba kama vya ulaya au vya jamii nyengine na wametoka.
sema wewe sio mchambuzi wa muziki ni msikilizaji.
kama una chuki ya kumchukia mtu sema,hata wasanii tulipo kuna wengine tuna wachukia kwa sanaa zao
One the Incredible ndio ana chuki binafsi na wasanii wenye mafanikio kimuziki kama weusi and company
 

LIKUD

JF-Expert Member
Dec 26, 2012
8,025
2,000
Hu
"Hip hop nafurahi kuwa wako, hata usiponizalia mtoto nitafurahi kua anko" - One the incredible

Kuna aina tofauti tofauti za muziki. Kila mmoja anasikiliza ule unaomvutia. Mimi ni mmoja ya wanaovutiwa na aina ya muziki anaofanya One, Nikki Mbishi and the like.

Nakushauri ujaribu kugundua aina ya muziki unaoupenda, na ujikite huko. Tuachie hip hop ngumu, sio ya kila mtu!

One the incredible and Nikki Mbishi are among the realest to ever do it. Kumtaka abadilike, ni kama kumtaka Nas achane kama Drake au Jigga apige trap rapping za future!

Nigga, we're not stuck in the 90's, we're just too classy to accept fakers!

Wanasema one man's poison is another man's medicene. So, take a chill pill and relax. Hatukukatazi kupenda taarab au aina nyingine ya muziki. Hilo ni chaguo lako, kama ambavyo sisi tumechagua kumsikiliza Uno!

"Nafanya kama sijawahi fanya vyema, na nikifanya nafanya kama sitofanya tena" - One the incredible
Huwa siwaelewi watu wanao sema wanamkubali Uno. Unamkubali vipi mtu anaechana kama Kibogoyo???. Bora ungesema hata Nikki Mbishi ingawa na yeye ni boya tu but at least anaweza kuchana.
 

-KANA-

JF-Expert Member
Apr 17, 2017
3,910
2,000
Hu
Huwa siwaelewi watu wanao sema wanamkubali Uno. Unamkubali vipi mtu anaechana kama Kibogoyo???. Bora ungesema hata Nikki Mbishi ingawa na yeye ni boya tu but at least anaweza kuchana.
Wakati unasema One aache chuki dhidi ya Joh Makini na wenzie, wewe unaonyesha chuki ya wazi dhidi ya One. Ain't it funny?

Anyway, kwa akili na mawazo kama haya unayoandika kwenye hii thread, ni wazi kwamba huwezi kumuelewa One the lyrical genius!

One is truely incredible!
 

LIKUD

JF-Expert Member
Dec 26, 2012
8,025
2,000
Wakati unasema One aache chuki dhidi ya Joh Makini na wenzie, wewe unaonyesha chuki ya wazi dhidi ya One. Ain't it funny?

Anyway, kwa akili na mawazo kama haya unayoandika kwenye hii thread, ni wazi kwamba huwezi kumuelewa One the lyrical genius!

One is truely incredible!
" Hip hap" ni kusema ukweli . Na huo ndio ukweli wangu. One anachana kama.kibogoyo kwa sababu ana mapengo.
 

LIKUD

JF-Expert Member
Dec 26, 2012
8,025
2,000
Get off my dick
mzee,one kakuchukulia demu wako nini?? chuki humuumiza anayeibeba haya uwanja wako huu,toa ya moyoni chuki iishe, ulivyokuwa kitobo hujui kwamba one mwenyewe ameswich siku hizi
 

LIKUD

JF-Expert Member
Dec 26, 2012
8,025
2,000
unapo vunjwa moyo, unaujenga tena. usiweke chuki iache iondoke na iende vyema.....moko wa miujiza

kama umwelewi one lazima uwe na vinasaba vya kuchukia mambo ya maana na kupenda vya hovyo.
Tatizo Anachana kama kibogoyo.Hana swags
 

BrainIndependent

JF-Expert Member
Mar 19, 2019
556
1,000
Kwanza kabisa hiyo a.k.a ya Kardinali mimi ndio nimempa huyu jamaa kwa sababu ana Pengo.

Back to my point. One the Incredible has stuck in the 90s. He thinks 2019 is 1994.

Yani up to this era huyu jamaa bado ana ule ushamba wa kusema fulani ni Rapper na fulani ni Mc?

Na anavyo itajaga hihop its so funny.Anatamka " HIPHAP" .

Muziki wa Hiphop ngumu ( ambayo huyu Bwana Mdogo Kardinali ) ana u pioneer ulikuwa relevant in 70s, 80s and mid 90s.

Actually even before the " death" of Tupac Shakur and Frank White muziki huo ulikuwa umesha katwa kichwa tayari.

Tulicho kishuhudia kuanzia mwaka 96,97 hadi mwanzoni mwa miaka ya 2000 ilikuwa ni mtikisiko wa mkia wa muziki wa huo ambao tayari ulikuwa umeisha kufa since the days of Pontiius of Pilates"


Huu ulikuwa muziki ulio tumiwa na watu weusi hasa wa ( Ghetto America) kuelezea machungu yao.

Initially American System had been designed for the failure of Black People.

In a response Vijana wamarekani weusi waliutumia mbinu mbalimbali ikiwa ni pamoja na kutumia muziki wa Hiphop kuwa mobilize wamarekani weusi sanjari na ku spread consciousness and awareness among them.

Baada ya conditions kuwa improved muktadha wa muziki huo ukabadilika kutoka kwenye kuimba nyimbo za kutetea haki za watu weusi hadi kwenye nyimbo za kuhamasisha violence among Africans Americans.

Pioneer wakuu wa muziki wa Hiphop wa sasa wakawa watu wa maisha ya ghetto na vikundi vya kihalifu " gangs".

Kundi moja kutoka hood moja linaweza kufanya wimbo kwa ajili ya kutukana au kutishia kundi jingine kutoka mtaa mwingine na ujinga ujinga mwingine kama huo.

Hawa ndio aina ya watu ambao wame mu influence one the Incredible. Kama hiyo haitoshi anataka aina hii ya muziki ndio iwe promoted!!!!

Kwangu mimi muziki wa Hiphop haujawahi kuwa utamaduni. Ni mtindo wa muziki kama mtindo mwingine tu yani kama ilivyo muziki wa Kwaya au Rnb.


One the Incredible badala ya kuhamasisha watu wa upende muziki wao wa asili una taka watu waupende muziki wa wamarekani weusi wanaoishi ghetto!!! Are u sure ur not sick?


Wamarekani weusi wa ghetto unawaona watu wa maana sana kiasi umeamua kuyaishi maisha yao na kutaka watu waufuate mtindo wao wa maisha?..

For your information " BLACK ( Ghetto )AMERICANS, ARE THE MOST LOWEST FORM OF BLACK PEOPLE"

Ni fedheha kwa kijana kutoka katika nchi ya Kiafrika kuiga mtindo wa maisha wa watu weusi wanaoishi ghetto nchini Marekani ambao wengi wao hawana maadili wala utu.

Kwa Wasanii wa muziki wa Hiphop ambao wewe One unawahusudu.


1.They dont respect their women. To them All women are bitches..Just listen to their songs.
2. They call their houses ghetto.
3. They promote violence ( Shooting people and nonsense like that)

4. They use alot of curse words etc
They miss lead black kids and alot of other related stuffs.

Hata baadhi ya hao wasanii weusi ambao wamefanikiwa kutoka kimaisha hawayapendi maisha ya ghetto. Mfano mzuri 50 Cents kwenye wimbo " Hate It or Love It " anasema " NOTHING GOOD IN HOOD RUN AWAY FROM THIS BITCH NEVER COMEBACK IF I COULD".

50 Cents huyo huyo alimtosa Swahiba wake wa enzi za Mtaani " Bang Em Smurf" baada ya kuona jamaa.analeta mambo ya " kishamba" ya mtaani ilihali 50 tayari alikuwa ametoka kimuziki na kimaisha.

Kutengeneza image yake akamtosa jamaa.Sasa hivi amekuwa deported yupo Trinidad and Tobago huko anavuta ashish.


Acha ushamba One the Incredible usituletee ushamba wako wa miaka ya 90.
Eti unasimamisha nguzo za Hiphop.!!! Nguzo za Hiphop?

Those who stuck in the 90s die like in the 90s.

Fanya research yako kuhusu Chicago Hiphop. Hawa watoto wa Chicago wamestuck kwenye 90s ndio maana wanauana sana. M. You tube dogo wa Chicago anaitwa Young Pappy, tazama Life Style yake, muziki wake, watu alio waua na jinsi alivyo uliwa.

Huku Tz hutouliwa ila muziki wako utakufa kama ambavyo mimi na wewe tunajua muziki wako umekufa.

Hupati show yoyote wala hakuna mtu anajua nyimbo zako.

Wewe na crew yako wote mnao chana kwa style zinazo fanana hamna mafanikio yoyote kimuziki kwa sababu mmekataa kwenda na wakati.

Mnawachukia weusi bure tu
Weusi wanatumia akili. Wanafanya muziki unao endana na wakati uliopo.

Wakati uliopo sasa unawahitaji wanamuziki wa aina Joh Makini, Nikki Wa Pili & Co kuliko watu kama wewe Nash, P the Mc, Nikki Mbishi etc.

For any one to love ur kind of music he or she must travel back to the 90s.

Kwenye crew yenu mtu pekee anae fanya muziki mzuri ni Songa.

Acheni kwenda kinyume na maandiko. Maandiko yanasema ukomboeni wakati. Nyinyi wakati wenu mnaupoteza bure.

Muziki ni style, beats and beautiful melody.
Kama unataka kutoa ujumbe andika kitabu au nenda pale Nkurumah Hall kafanye Speech iwekwe You Tube.

Usilazimishe wote wawe kama wewe. Wewe Nyota yako imekufa ndo maana unavutiwa na vitu vilivyo kufa kama huo muziki unao ufanya.

Wewe una ijua Hiphop kuliko Nas.?Nas amezaliwa Hiphop inapotokea lakini anasema " Hiphop is Dead"

Joh Makini and ur crew fanyeni muziki wazee. Raia tunawakubali sana.


One the Incredible and ur crew inawezekana mkawa na nia nzuri sana lakini kitu kizuri huwa hakitazamwi kwa kuangalia nia ya mtu bali matokeo yake.

Kama unafanya muziki wako halafu watu hawaupendi maana yake ni kwamba unafanya muziki mbaya.

# KULETA HIP HOP NGUMU TZ MIAKA HII NI SAWA NA KULETA TZ NYIMBO ZA ENZI ZA STRUGGLE AGAINST APARTHEID IN SOUTH AFRICA LIKE ' MAYIBUYE ,KHAWULEZA, & NDONDEMNYAMA VEROWOED BY MIRIAM MAKEBA AU WIMBO KAMA ' OLIVERTHAMBO TETA NO BOTHA"ETC.
NYIMBO HIZO SI TU KWAMBA WAKATI WAKE UMEISHA PITA NOW BALI HATA WASAUZ WENYEWE HAWAZISIKILIZI SEUZE UZILETE HAPA TZ.

MATOKEO YAKE KILA SIKU MNALALAMIKA MNABANIWA.
I'm sorry, wait, what's your talent?
 

DavidHard

JF-Expert Member
Nov 4, 2011
414
250
Jamaa umepoteza muda wako kuandika pumba hizi..alafu unajiona unajua muziki hivi One unamjua ama unaandika tu upupu huu..kajifunze dogo.then urudi tena
 

LIKUD

JF-Expert Member
Dec 26, 2012
8,025
2,000
Jamaa umepoteza muda wako kuandika pumba hizi..alafu unajiona unajua muziki hivi One unamjua ama unaandika tu upupu huu..kajifunze dogo.then urudi tena
Jamaa umepoteza muda wako kuandika pumba hizi..alafu unajiona unajua muziki hivi One unamjua ama unaandika tu upupu huu..kajifunze dogo.then urudi tena
Namjua ..Ana mapengo anachana kama Kibogoyo..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom