One Struggle, Many Fronts. Forward ever, Backward Never... Tumeamua kuangalia mbele!


Mkuu only83, akikujibu unibipu....
 
Last edited by a moderator:
Zitto Jana ukihojiwa EA TV ulisema huenda ukagombea ubunge Kawe,Ubungo au Segerea.Nashangaa hapa unasema tena unawekeza nguvu zaidi maeneo ambayo CCM imeshamiri.

Tushike lipi mkuu?

Ukiwa muongo unatakiwa usiwe msahaulifu.
 
Last edited by a moderator:


Umekwisha mkuu!!!

Mtahangaika Sana tafuta reputation kwa ID zenu lukuki Bahati mbaya kwenu uwezo Wa kujigawa ktk mawazo na haiba tofauti hamna!!! IDs zote zinawiana haiba....reasoning....way of thinking....yaani mnafanana kila kitu!!!!

ha ha ha ha hamna tofauti na wale wajumbe Wa mabaraza ya katiba waliokwenda rundo kujieleza mbele ya tume wakiwa na maelezo ya kufanana mpaka nukta!!! mwanzo na mwisho wao vilifanana kiasi cha wenye akili zao ktk tume kugundua mapema kuwa wametumwa !!!!

Pole Sana!!!
 
Ndugu zitto binafsi unanichanganya kwa majibu haya dhidi ya swali uliloulizwa, kwamba (nanukuu) uliwahi kutamka kuwa uhazishwaji wa vyama hasa tunapoelekea kwenye uchaguzi una lengo la kupunguza kura za wapinzani.
Sasa majibu yako haya chini yamenichosha, kwamba ndilo lengo lenu mh!!.


Lengo langu na wenzangu siku zote limekuwa hilo. Kama tumekoseshwa jukwaa la kupambana, njia nzuri ni kutafuta jukwaa lingine. Tunapambana kupitia ACT Wazalendo
 

Dude tafuta kazi ya kufanya, biashara ya kufata fata watu nyuma kama lap dog si uungwana,

utoto wenu wa kuzania kila mtu politician humu ndani au amekaa kimaslahi maslahi, pelekeni huko kwenye siasa makelele zenu.

Get of my Lawn.
 
Dude tafuta kazi ya kufanya, biashara ya kufata fata watu nyuma kama lap dog si uungwana, utoto wenu wa kuzania kila mtu politician humu ndani au amekaa kimaslahi maslahi, pelekeni huko kwenye siasa makelele zenu. Get of my Lawn.
Umekuja huku piga tafu ID ingine?Haha...kweli Lusungo hakuachi....ila mara nyingine anaweza kuwa anapita tuu wewe unaanza jisikia guilty.Si unajua Rat hana Imani na paka yeyote?
 
Dude tafuta kazi ya kufanya, biashara ya kufata fata watu nyuma kama lap dog si uungwana,

utoto wenu wa kuzania kila mtu politician humu ndani au amekaa kimaslahi maslahi, pelekeni huko kwenye siasa makelele zenu.

Get of my Lawn.


Mbona hujagusia kabisa nilichoandika zaidi ya kupanic??

Unaliliaga kutukanwa ila hapa umeanzisha matusi sasa vile vilio huwa vyanini??

Unajifanya si politician wakati changizi zako zinakuwakilisha vilivyo??

Au unaakili ya mbunj ya kuficha kichwa huku kalio zote zipo nje??
 
Umekuja huku piga tafu ID ingine?Haha...kweli Lusungo hakuachi....ila mara nyingine anaweza kuwa anapita tuu wewe unaanza jisikia guilty.Si unajua Rat hana Imani na paka yeyote?



Huyu amelialia Sana kule hataki matusi!!! Hapa nimetumia lugha ya kawaida tu naona kapanic hatari!!!
 


Naomba unioneshe tusi hata nusu kwenye nilichoandika.

Dude tafuta kazi ya kufanya, biashara ya kufata fata watu nyuma kama lap dog si uungwana,

utoto wenu wa kuzania kila mtu politician humu ndani au amekaa kimaslahi maslahi, pelekeni huko kwenye siasa makelele zenu.

Get of my Lawn.

Ukikosa, jua ni jinsi gani uko na shida.
 
Naomba unioneshe tusi hata nusu kwenye nilichoandika.



Ukikosa, jua ni jinsi gani uko na shida.


Hihiii ulivyo pimbi unafikiri tusi lazima libebebwe na msamiati mmoja!!!

Ukaja na msamiati Wa kumeza ukifikiri utapoteza attention au kutudaka ukijua tutafikiri ndio tusi lenyewe ndio maana ukaniuliza habari ya 'tusi' wakati Mimi nimesema 'matusi'

"Siasa zenu za makelele" unaitafsiri vipi??

"Utoto wenu" kwako unautafsiri vipi kutuambia sisi watu wazima?? Ukimwita JK mtoto Leo itakua tusi au pambio??

Ukimwita babayo kuwa yu na 'utoto' itakuwa furaha ama karaha?? Itakuwa tusi ama pambio,??

Yaani jinsi ulivyo punguani umekimbilia kuniuliza tusi liko wapi bila kutafakari maneno yako kwanza....

Pili umejuaje kutenganisha siasa kiasi cha kuzijua hizi za 'makelele' hizi za 'utulivh' Kama huzijui??


Akili yako ina shida Sana!!!!
 
Naomba unioneshe tusi hata nusu kwenye nilichoandika. Ukikosa, jua ni jinsi gani uko na shida.
Hadi sasa uwepo wako ni matusi tena mangi na makubwa...kuliko mtu mzima kutembeza uchi na kufanya ngono hadharani..
 

Hawezi kujibu haya maswali, lazima akimbie.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…