Nitakuwa mpumbavu kuipinga SAYANSI....
Lakini nitakuwa juha wa mwisho kutoichallenge sayansi japo kwa UPEO WANGU HAFIFU...
Well.....
Watanzania tumekuwa tukijaa katika VIGODORO NA BAIKOKO humu mitaani....
Watanzania tumekuwa tukifurika katika matamasha ya muziki wa kizazi kipya na mechi za ligi kuu kama hizi za SIMBA NA YANGA....
Watanzania tumekuwa tukijaa katika vilabu vya pombe za kienyeji mpaka zile za "kizungu".
Watanzania tunajazana ndani ya mwendokasi na daladala zetu.....
Ni hivi juzi tuliushona uwanja wa Jamhuri kumshuhudia mh.Rais JPM akiapishwa tena....
Kule Zanzibar hali ilikuwa ni hiyo kumuapisha mh.Dr.H.Mwinyi....
Sisemei MAKANISANI....
Sisemei MISIKITINI.....
Hivi kweli TUNGEKUWA NA EFFECTS ZA PANDEMIC CORONA usingesikia kila siku tunazika WAPENDWA WETU?!!
Hata kama Kuna madai ya kuwa SERIKALI haikusanyi takwimu na pia inaficha ukweli wala kina John Saida na Abdallah wasingezificha kwenye vijiwe vya kahawa karata na USUSI....?!!
Unadhani tungekuwa tunaanguka kama kule US,FB WHATSAPP,IG,JF na TWITTER kungepoa?!!!!
Something that is propagated without OBSERVATIONS,EXPERIMENTS AND INVESTIGATIONS are CLUELESS without merits of FACTS...