One mad country on earth!

One mad country on earth!

Ukimtanguliza Mungu na akafanya maajabu yake,hakuna msomi anaeweza elezea kilichofanyika.Thats GOD ALMIGHTY.
Huyo gos almighty kawasaidia kutandika watu risasi za moto kwenye moyo huko Zenj
 
Corona ipo nchini!Kama haipo kwanini hawapimi?
Mkuu kupima wanapima ila uwe unasafiri nje ya nchi. Siku nimeenda kupima watu wote walikuwa negative,na hapa nazungumzi watu zaidi ya mia 300 per day
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Dah.

Umenikumbusha kuna mgonjwa wangu alikuwa anapumulia mashine.

Ngoja nitafute habari za maendeleo.

Halafu tunaambiwa hakuna wagonjwa wapya.
Week moja iliyopita maeneo ya Bunju amezikwa mmama mmoja alikuwa na dhida ya kupumua
 
Sijui wenzetu wanatuonaje. Yaani amefanikiwa kutufanya WA Tanzania wote washamba kama yeye.
 
Week moja iliyopita maeneo ya Bunju amezikwa mmama mmoja alikuwa na dhida ya kupumua
Kwa mujibu WA MTU wetu hiyo sio Korona na ukijaribu kupiga makelele utabambikiwa kesi ya uhujumu uchumi.
 
only blessed country worldwide Napishana na wazungu huko mitaani wakiwa na raha sana huku wakiwa out of barakoa ila kuna vichina na viindi vichache utavikuta na barakoa si dhambi kuvaa barakoa maana kabla ya corona wapo waliokuwa wakivaa barakoa kwa ajili ya kujikinga na vumbi na mengineyo
 
only blessed country worldwide Napishana na wazungu huko mitaani wakiwa na raha sana huku wakiwa out of barakoa ila kuna vichina na viindi vichache utavikuta na barakoa si dhambi kuvaa barakoa maana kabla ya corona wapo waliokuwa wakivaa barakoa kwa ajili ya kujikinga na vumbi na mengineyo
hata mi nawaonaga mkuu!.. wanadunda tu kavu kavu halafu hawawazii,
 
Mabalozi wakizungu nawaona wanatembea bila BARAKOA sijui wanameza vidonge vya kinga??
 
Watanzania wengi inawezekana wanapata hivi virusi vya huu ugonjwa lakini wako asymptomatic. Yani hawaumwi wala kuonesha dalili. Au wanaumwa na kupata dalili mpaka wanapona kwa kujiuguza wenyewe tu.

Kuna dhana kwamba watu wa tropics huko Afrika tumepitia magonjwa mengi, miili yetu ina kinga fulani. Ndiyo maana hata mafua ya kawaida yanawatesa sana wazungu, lakini Africa ni kitu cha kawaida sana.

Kuna dada mtaani kwangu hapa, Mmarekani mzungu. Huwa anapimwa kila wiki kutokana na kazi yake. Wiki iliyopita amepimwa akakutwa na Covid-19, lakini hana dalili yoyote. Bila kupima asingejua.

Sasa Tanzania huko, watu wengi sana wamepata hivi virusi lakini hata hawakuona dalili au wanepata dalili chache sana.

Kitu cha muhimu ni kwamba amejijua hali yake na hataki kuuwaambukiza watu wengine kama wazee, wenye magonjwa etc.

Na huwezi kutabiri ugonjwa utakavyokuathiri, hivyo ni bora ku hukua tqhadhari kabla ya hatari.
Kwahiyo dokta watanzania tuna kinga fulani kwenye miili yetu na ni Asymptomatic lakini Kenya,Uganda,Rwanda Burundi na majirani wengine Sio/hawana kinga?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom