Mwanamuziki wa Bongofleva, Ommy Dimpoz, 39, amefunga comments katika post zake nyingi kwenye ukurasa wake wa Instagram!.
Hiyo inamaana kwamba, hakuna shabiki au mtu yeyote anayeweza kutoa maoni yake kwenye post zake hasa za hivi karibuni.
Uamuzi huo umekuja baada Dudu Baya kumtuhumu Ommy Dimpoz kujihusisha na vitendo ambavyo ni kinyume na maadili.
Hata hivyo, Ommy Dimpoz akiongea kwa simu na MaiTV, alisema ameamua kumsamehe Dudu Baya na hana mpango wa kumfungulia mashtaka licha ya kushawishiwa kufanya hivyo.
View attachment 3676627