Ombi oja tu.... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ombi oja tu....

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Bushbaby, Jun 21, 2011.

  1. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,541
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Jamaa mmoja alikuwa anatembea pwani ya bahari ya Hindi..... huku anasali kimoyomoyo, akasema kwa sauti Mungu natamani unifanyie kitu kimoja.....ikasikika sauti kutoka mbinguni ikisema "Kwa kuwa umejitahidi kuwa waaminifu mimi nitakufanyia..." jamaa akasema nataka ufanye daraja hapa na Zanzibar ili niende tu kwa gari kirahisi..."

    Bwana alijibu, "ombi lako ni gumu sana... fikiria vifaa vinavyotakiwa.....zinatakiwa nguzo, zitakazofika chini ya bahari....inatakiwa cement na chuma nyingi....sitaweza kufanya hilo kwani ni siwezi kukubali ombi lako la kimwili...fikiri kitu kingine...kitakachonitukuza.... .

    Jamaa akafikiri kwa muda kisha akasema..."Bwana, nataka nipate kumwelewa mwanamke!!,.... ..Nataka kujua mawazo yao...anaponipa jibu la kimya...kwa nini hulia...anaponyamaza kimya....anaponijibu kuwa ..hakuna kitu/shida... na jinsi nitakavyoweza kumfanya mwanamke afurahi....

    ......Mungu akatulia kwa muda ....akamwambia, Hivi lile daraja ulisema unataka lianzia wapi...... ?.......
     
  2. KIGENE

    KIGENE JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 919
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Translated from english and reposted.
     
  3. a

    allydou JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,170
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    nadhani atakuwa alipewa kitabu kileeeeeeee akisome, kama unakikumbuka kiliwekwa hapa.sijui kama aliweza kuelewa au laaa.
     
Loading...