Ombi/Msamaha kwa kupiga magoti....Imekaaje hii???

Ombi/Msamaha kwa kupiga magoti....Imekaaje hii???

Kule kwetu uchagani kudadadeki kipindi cha Krismasi watu wanavizia misa ya usiku. Binti akitoka cvhurch (ofkoz anakuwa kishapanga na bwana wake) Njemba zinavizia rodini. Akikatiza (ofkozi anajipitisha makusudikale) wanamdaka...inaitwa "kutakura" na kumpeleka binti kwa njemba. (Ofkozi binti anajifanya kama hataki vile). Njemba inajilia vyake usiku kucha. Na kule binti asiporudi nyumbani ndo harudi tena.

Kesho yake watu wanaenda kulipa faini na mahari.

Biashara ya "Will you marry me" na goti juu wapi na wapi?

Ndo maana naupenda sana huu usemi
Rape is not a crime, it's just a surprise sex
Ukikaangalia kama kana ukweli vile.
 
Last edited by a moderator:
ngoja nishibe kwanza af nije!
ila ole wake mtu anipigie magoti eti usiondoke!ala!ningetaka mpiga magoti si ningechagua mume seminarini enh japo tu anipigie goti akiwa anaienzi sakramenti ya kitubio!
BTW Kongosho umesema unapiga goti wapi na wapi vileeeee?
NAULIZA TU!
 
Last edited by a moderator:
ngoja nishibe kwanza af nije!
ila ole wake mtu anipigie magoti eti usiondoke!ala!ningetaka mpiga magoti si ningechagua mume seminarini enh japo tu anipigie goti akiwa anaienzi sakramenti ya kitubio!
BTW Kongosho umesema unapiga goti wapi na wapi vileeeee?
NAULIZA TU!
Huoni aibu kushiba wakati mwana wa adamu yu ateseka kwa ajili ya zambi zako? Hivi wajua Yuda Iskariote tiyari kishachukua mlungula?
 
Huoni aibu kushiba wakati mwana wa adamu yu ateseka kwa ajili ya zambi zako? Hivi wajua Yuda Iskariote tiyari kishachukua mlungula?

BABU MI NIMEFUNGA KILE KITU KILEEEEEEEEEEEEE!
si mwalimu wangu wa sunday skul aliniambia tunaweza kufunga vile vitu tunavipeeeeeeeeeeeenda enheeeeeeeee!basi mi ndo nimefunga hiko hikooo!
 
BABU MI NIMEFUNGA KILE KITU KILEEEEEEEEEEEEE!
si mwalimu wangu wa sunday skul aliniambia tunaweza kufunga vile vitu tunavipeeeeeeeeeeeenda enheeeeeeeee!basi mi ndo nimefunga hiko hikooo!
Hahahaha kuliko kufunga hiko, acha tu niendelee kufunga kula ugali na dagaa
 
Natamani nikuoe mara ya pili. Vijana wa siku hizi bana.....Mtu kajilambia msuti wake afu eti anakupigia goti "Will you mary me".... Waambie shenzy zao eti.BTW umenionea wapi Paloma na Raiza? Nataka kuongeza mke miongoni mwao.
hubby, Paloma kaenda saluni...... Ila huyo Raiza sitaki hata kumsikia........
 
Last edited by a moderator:
Hahaa, siku izi tunaangalia tamthilia, tunacopy na kupaste tunayoyaona bila hata kujua kuwa wale nao sio maisha nao wana-act.

Ila Meku hii habari ya KUTAKURA siku hizi na mambo ya beijini, lazima waku-lwakatare kitu. ''Samanya yekesonguo pfo Mbe''
 
Kuomba msamaha inategemea na mazingira ya makosa... Nani kakosa nadhalika. Imani yangu ni kuwa unapokuwa umefanya kosa linalo hitaji kuomba msamaha, mazingira mazuri ni wote muwe walau mmekaa. Else muwe mwaombana mtaani ni ngumu kuomba msamaha mmeketi.

Hiyo ya mwanaume kupiga goti wakati wakuomba msamaha... Inawezekana kabisa. Ila it tells a lot kuhusu huyo mwanaume alopiga magoti, for the better or worse. Tu kwa kifupi naomba nikiri kuwa ni nadra sana mwanaume kumba msamaha kakupigia magoti (nje ya maigizo) let alone kuomba msamaha. Ndiyo kwanza akigundua kosa atakuambia "Basi yaishe" Lol.

Umenikumbusha topic ya Mwanajamiione (Nimem miss huyu dada) juu ya Msamaha - https://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/165159-saying-i-am-sorry.html

BTW... Shem hapo mie sijasoma kabisa. Nimesoma tu title 🙂
 
Kule kwetu uchagani kudadadeki kipindi cha Krismasi watu wanavizia misa ya usiku. Binti akitoka cvhurch (ofkoz anakuwa kishapanga na bwana wake) Njemba zinavizia rodini. Akikatiza (ofkozi anajipitisha makusudikale) wanamdaka...inaitwa "kutakura" na kumpeleka binti kwa njemba. (Ofkozi binti anajifanya kama hataki vile). Njemba inajilia vyake usiku kucha. Na kule binti asiporudi nyumbani ndo harudi tena.

Kesho yake watu wanaenda kulipa faini na mahari.

Biashara ya "Will you marry me" na goti juu wapi na wapi?

Hizi mila ndo zenyewe maana zinaondoa jam na mlolongo mrefu wa mtu kutafakari namna ya KUTANGAZA NIA pamoja na mlolongo wa vikao vya harusi
 
Yaani na kidevu changu kilichosheheni ndevu nipige magoti?
Halafu wale washirika kwenye vikao vyetu wanakukuta, aisee itakuwa aiii...aibu kweli
 
hubby, Paloma kaenda saluni...... Ila huyo Raiza sitaki hata kumsikia........
Hahahaha Raiza hafai kama kiwembe cha kuchangia kuondoa mikono sweta siyo?

Hahaa, siku izi tunaangalia tamthilia, tunacopy na kupaste tunayoyaona bila hata kujua kuwa wale nao sio maisha nao wana-act.

Ila Meku hii habari ya KUTAKURA siku hizi na mambo ya beijini, lazima waku-lwakatare kitu. ''Samanya yekesonguo pfo Mbe''
Hahahaha wajua tamthilia zinaharibu sana vijana. Vijana wanakula desa halafu wanaaply katika maisha halisi. Damn!

Kuomba msamaha inategemea na mazingira ya makosa... Nani kakosa nadhalika. Imani yangu ni kuwa unapokuwa umefanya kosa linalo hitaji kuomba msamaha, mazingira mazuri ni wote muwe walau mmekaa. Else muwe mwaombana mtaani ni ngumu kuomba msamaha mmeketi.

Hiyo ya mwanaume kupiga goti wakati wakuomba msamaha... Inawezekana kabisa. Ila it tells a lot kuhusu huyo mwanaume alopiga magoti, for the better or worse. Tu kwa kifupi naomba nikiri kuwa ni nadra sana mwanaume kumba msamaha kakupigia magoti (nje ya maigizo) let alone kuomba msamaha. Ndiyo kwanza akigundua kosa atakuambia "Basi yaishe" Lol.

Umenikumbusha topic ya Mwanajamiione (Nimem miss huyu dada) juu ya Msamaha - https://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/165159-saying-i-am-sorry.html

BTW... Shem hapo mie sijasoma kabisa. Nimesoma tu title 🙂
Shem hapo kwa red unamaanisha kwenye tamthilia au hali halisi. Kwa vijana wa sasa au wa umri wetu? Navuta taswira hommie wangu Kaizer anakupigia goti kukuomba msamaha... tutamtenga wallah! Kwa kosa lipi hasa??

Unajua shem kosa kubwa sana katika mahusiano ni cheating kwenye mapenzi.... Na wajua mwanaume hata ukimfumania live atakuhakikishia hajafanya hiyo makitu. Kama mwanaume (Hapa nazungumzia mwanaume wa kweli, siyo mvulana) hawezi kukiri kosa kubwa namna hiyo ni msamaha upi huo atakaokuomba kwa kupiga goti?

Huyo si mwanaume bana!!

Hizi mila ndo zenyewe maana zinaondoa jam na mlolongo mrefu wa mtu kutafakari namna ya KUTANGAZA NIA pamoja na mlolongo wa vikao vya harusi
Mila zetu zinaharibiwa na tamthilia mkuu...

Yaani na kidevu changu kilichosheheni ndevu nipige magoti?
Halafu wale washirika kwenye vikao vyetu wanakukuta, aisee itakuwa aiii...aibu kweli
Hahahaha shem AshaDii hebu njoo umsome huyu mtaalam aliyebobea kwenye masuala ya mahusiano aliyespesholaiz kwenye mfumo dume... huyu ndo platozoom sasa!
 
Back
Top Bottom