Ombi maalumu na mawasiliano kwa wana chadema walio IGUNGA

Maluo

Member
Feb 29, 2008
58
95
hello

Nina utashi wa kujua ukweli kuhusu hali halisi ya igunga hivyo naomba mwenye contact za mkuu wa idara ya kampeni ya CHADEMA naomba anitumie katika mail yangu papaking4@yahoo.com ama za mwenyekiti wa mkoa ama wa wilaya hata za mjumbe yeyote wa chadema aliyepo huko igunga

asante
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom