Ombi maalum kwa Rais wangu Magufuli

Ombi maalum kwa Rais wangu Magufuli

4 7mbatizaji

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2019
Posts
11,594
Reaction score
13,511
Husika na kichwa hapo juu,

Nafikiri Bunge limebaki na mkutano mmoja, na kama ndio hivyo naomba sheria ya mgombea binafsi ipelekwe Bungeni maana tumechoshwa na wananchi tunaowachagua kutuongoza kuhama vyama, wanatuharibia muda na kuturudisha nyuma.

Hivyo Mkuu wangu naomba tupeleke muswada wa dharura wa mgombea binafsi, niko chini ya miguu yako mkuu.

Tafadhali tusaidie.
 
wajameni naomba tumsamehee bure kijana ..inaonekana bado ni mgeni na humu tangu ajiunge ana kama miezi 2 na siku kadhaa...so bado anajifunza..na pengine hajajifunza introduction to computer..coz it seems hata kuchapa hawezi....
 
4 7mbatizaji,
Sema wapeleke mswada wa kufuta vyama vingi maana hakuna haja ya kuwa na vyama halafu kinachoruhusiwa kufanya siasa kwa uhuru na kama kitakavyo ni kimoja tu.
 
wajameni naomba tumsamehee bure kijana ..inaonekana bado ni mgeni na humu tangu ajiunge ana kama miezi 2 na siku kadhaa...so bado anajifunza..na pengine hajajifunza introduction to computer..coz it seems hata kuchapa hawezi....
Hacha izo Mkuu mazalau sio mazuri but all in all point nimeipata toka kwako mkuu
 
Kama unaweza acha kufatilia siasa mkuu mm nimeweza kidg
Shukran mkuu wangu kwa Ushaur but lengo kuu pamoja na kuchapia ila nisameheni ndugu zangu ni kwamba tusio kuwa na vyama tuonyeshe makali mkuu tumechoka na nikweli sijawai jiunga na chama chochote japo kura huwa napiga ila kutoka mwoyoni vyama vinatuangusha mkuu wangu ni mda serikali akatuangalia sie kwa jicho la ziada ila sio jicho la huruma mkuu
 
Husika na kichwa hapo juu,

Nafikiri Bunge limebaki na mkutano mmoja, na kama ndio hivyo naomba sheria ya mgombea binafsi ipelekwe Bungeni maana tumechoshwa na wananchi tunaowachagua kutuongoza kuhama vyama, wanatuharibia muda na kuturudisha nyuma.

Hivyo Mkuu wangu naomba tupeleke muswada wa dharura wa mgombea binafsi, niko chini ya miguu yako mkuu.

Tafadhali tusaidie.
CHADEMA wako vyema sana kwenye intelijensia. Hebu fikiria hawa wange pewa madaraka kwenye huu uchaguzi ulio pita nini kinge tokea? Yaani wali jipanga kuimaliza Chadema ila wakaumbuka. Sasa wana rudi kwa walio watuma.
Ina semekana huyu Sembeye alikuwa dereva wa Mashinji????

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom