Ombi: 2020 Paul Makonda tunaomba ugombea ubunge jijini Dar es salaam | Page 3 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ombi: 2020 Paul Makonda tunaomba ugombea ubunge jijini Dar es salaam

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Daniel Agger, Sep 6, 2017.

  1. Daniel Agger

    Daniel Agger JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2017
    Joined: Aug 29, 2013
    Messages: 2,900
    Likes Received: 2,936
    Trophy Points: 280
    Wakuu

    Nachelea kusema kwa sasa mh Paul Makonda hana mpinzani kwa jiji zima kufuatia vita aliyopigana nayo na kuishinda

    Ni wazi RC huyu wa Dar anauwezo mkubwa kiutawala na mbunifu katika kutuletea wananchi maendeleo

    Ushauri, Paul Makonda kwa haya unayotufanyia wanaDar es salaam hakika unafaa sana kuwa mbunge wa moja ya majimbo ya jiji hili
    Haikuhitaji wewe urudi huko Koromije ukaanze kupambana na akina Gwajima wakati unaweza na wananchi tunakupenda tunakuhitaji pia

    Kwa kuanzia tu, (majimbo yote unafaa) lakini zaidi ni vema ukatuondolea huyu Halima Mdee huku Kawe maana tumemchoka na siasa zake za kitoto zisizotupa maendeleo yoyote hadi sasa hatuwakilishi bungeni akitumikia yake.

    Karibu sana mh Paul Makonda, jimbo la kawe linakuhitaji!
     
  2. k

    kikizo20 Member

    #41
    Sep 7, 2017
    Joined: Jun 9, 2017
    Messages: 83
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 25
    Mpeleke jimbo la kijijini kwenu ulipotoka

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  3. Mmawia

    Mmawia JF-Expert Member

    #42
    Sep 7, 2017
    Joined: Aug 20, 2013
    Messages: 58,487
    Likes Received: 23,355
    Trophy Points: 280
    100%
     
  4. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #43
    Sep 7, 2017
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 3,548
    Likes Received: 1,106
    Trophy Points: 280
    Haujamalizia ni kwa watu wa imani yenu tu! Wengine jali mabaya zaidi.

     
  5. Mmawia

    Mmawia JF-Expert Member

    #44
    Sep 7, 2017
    Joined: Aug 20, 2013
    Messages: 58,487
    Likes Received: 23,355
    Trophy Points: 280
    Atagombea kwa kutumia sifa gani?atatumia jina lipi?
     
  6. p

    pilipili kichaa JF-Expert Member

    #45
    Sep 7, 2017
    Joined: Sep 3, 2013
    Messages: 7,324
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    Hapo ndio ataumbuka kweli kweli kama ilivyokuwa kihiyo Enzi za Lamwai!
     
  7. s

    sai sai Senior Member

    #46
    Sep 7, 2017
    Joined: Dec 17, 2016
    Messages: 101
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
  8. k

    kabombe JF-Expert Member

    #47
    Sep 7, 2017
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 16,970
    Likes Received: 9,778
    Trophy Points: 280
    Makonda ni habari nyingine kabisa.Wauza unga na mawakala wao,wanamchukia sana
     
  9. p

    pilipili kichaa JF-Expert Member

    #48
    Sep 7, 2017
    Joined: Sep 3, 2013
    Messages: 7,324
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    Tatizo ana RB, ni suala la muda tu litakuwa wazi. Kwa sasa ana 'kinga'.
     
  10. b

    bibinnaa JF-Expert Member

    #49
    Sep 7, 2017
    Joined: Jan 17, 2017
    Messages: 1,091
    Likes Received: 881
    Trophy Points: 280
    Jana J5 nilimsikia Mh.Waziri Mkuu akisema atamkabidhi Mh.Rais report ya tume kuhusu Tanzanite na Almasi.Nadhani tuanzie hapo kuipata Tanzania mpya....otherwise naona kama vile wataendelea kutuchezea......GO....GO
    ..Mh.Rais vaa miwani ya mbao na usiwaonee aibu.
     
  11. tweenty4seven

    tweenty4seven JF-Expert Member

    #50
    Sep 7, 2017
    Joined: Sep 21, 2013
    Messages: 7,199
    Likes Received: 4,687
    Trophy Points: 280
  12. Said Stuard Shily

    Said Stuard Shily JF-Expert Member

    #51
    Sep 7, 2017
    Joined: Jul 18, 2017
    Messages: 476
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 60
    Hivi kwann unadharau waafrika wenzako HV unajionaje unapotembelea nchi za ng'ambo km vile India wewe wanakutazama vp km Mtz!!
     
  13. Mlandula Jr

    Mlandula Jr JF-Expert Member

    #52
    Sep 7, 2017
    Joined: Jan 3, 2016
    Messages: 1,646
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Huu upuuzi nao wa kupitiliza kwakweli.
     
  14. sumaibra

    sumaibra JF-Expert Member

    #53
    Sep 7, 2017
    Joined: Sep 1, 2013
    Messages: 212
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Ameshakamlisha yapi
    Kila analopanga hua halifanikiw
    Linaishia njian tang awe mkuu wa wilaya

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  15. Daniel Agger

    Daniel Agger JF-Expert Member

    #54
    Sep 7, 2017
    Joined: Aug 29, 2013
    Messages: 2,900
    Likes Received: 2,936
    Trophy Points: 280
    Sio kila mtu wa kijijini!
    born town hapa mtakuja na kutuacha jijini

    D.A "Mwanaume mashine"
     
  16. Daniel Agger

    Daniel Agger JF-Expert Member

    #55
    Sep 7, 2017
    Joined: Aug 29, 2013
    Messages: 2,900
    Likes Received: 2,936
    Trophy Points: 280
    Kawaulize wahariri watakupa taarifa!

    D.A "Mwanaume mashine"
     
  17. Masenu K Msuya

    Masenu K Msuya Verified User

    #56
    Sep 7, 2017
    Joined: Jun 20, 2017
    Messages: 1,307
    Likes Received: 1,209
    Trophy Points: 280
  18. m

    mafutamingi JF-Expert Member

    #57
    Sep 7, 2017
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 944
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 60
    Usimdanganye. Akijaribu tu suala la jina na vyeti litaibuka na yeye hatakuwa radhi kujiweka katika hali ya kutoa majibu. Sasa hivi kwa cheo alicho nacho ana kinga. Akiwa mgombea kinga hiyo hatakuwa nayo.
    [QUOTE="Mmawia, post: 23278529, member: 165175"
     
  19. heradius12

    heradius12 JF-Expert Member

    #58
    Sep 7, 2017
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 7,757
    Likes Received: 10,012
    Trophy Points: 280
    Hii account inaweza kuwa ua bashite anatubip tu

    ‍♂️naenda zimbobo.
     
  20. Mr Makunduchi

    Mr Makunduchi JF-Expert Member

    #59
    Sep 7, 2017
    Joined: Mar 9, 2017
    Messages: 1,015
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    Aende kwao koromije

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  21. M

    Makuti Malubu JF-Expert Member

    #60
    Sep 7, 2017
    Joined: Jul 22, 2017
    Messages: 339
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 60
    Atagombea kwa jina la Bashite. Kwa kuwa vinginevyo ni Utata atapata kula yake

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...