Ombi: 2020 Paul Makonda tunaomba ugombea ubunge jijini Dar es salaam | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ombi: 2020 Paul Makonda tunaomba ugombea ubunge jijini Dar es salaam

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Daniel Agger, Sep 6, 2017.

  1. Daniel Agger

    Daniel Agger JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2017
    Joined: Aug 29, 2013
    Messages: 2,471
    Likes Received: 2,536
    Trophy Points: 280
    Wakuu

    Nachelea kusema kwa sasa mh Paul Makonda hana mpinzani kwa jiji zima kufuatia vita aliyopigana nayo na kuishinda

    Ni wazi RC huyu wa Dar anauwezo mkubwa kiutawala na mbunifu katika kutuletea wananchi maendeleo

    Ushauri, Paul Makonda kwa haya unayotufanyia wanaDar es salaam hakika unafaa sana kuwa mbunge wa moja ya majimbo ya jiji hili
    Haikuhitaji wewe urudi huko Koromije ukaanze kupambana na akina Gwajima wakati unaweza na wananchi tunakupenda tunakuhitaji pia

    Kwa kuanzia tu, (majimbo yote unafaa) lakini zaidi ni vema ukatuondolea huyu Halima Mdee huku Kawe maana tumemchoka na siasa zake za kitoto zisizotupa maendeleo yoyote hadi sasa hatuwakilishi bungeni akitumikia yake.

    Karibu sana mh Paul Makonda, jimbo la kawe linakuhitaji!
     
  2. darcity

    darcity JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2017
    Joined: Jul 20, 2009
    Messages: 3,436
    Likes Received: 4,136
    Trophy Points: 280
    Atagombea kwa jina gani Bashite au Christian? Maana uliza kilichomkuta Kihiyo jimbo la Temeke. Unfortunately maisha yake ya kisiasa ni mafupi mno mtu pekee anayehifadhi uhalifu wake wa kutumia vyeti na jina lisilo lake ni JPM
     
  3. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2017
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 3,219
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Hiyo mechi wanaDSM wanaitaka kesho mbali na Halima anaweza jivunja uchaguzi urudiwe. DAB hata akiingia mbagala u Diwani hapati na kampeni manager wake awe mjomba ake, atoboi.

     
  4. Beira Baby Boy

    Beira Baby Boy JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2017
    Joined: Aug 7, 2016
    Messages: 5,649
    Likes Received: 5,783
    Trophy Points: 280
  5. richaabra

    richaabra JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2017
    Joined: Jul 12, 2016
    Messages: 1,116
    Likes Received: 2,499
    Trophy Points: 280
    DAD anatakiwa abadilike vinginevyo atakuja kupata shida sana huko mbele kwani huwezi jua baba mwenye nyumba wa kesho ni nani



    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  6. n

    nderingosha JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2017
    Joined: Mar 20, 2011
    Messages: 3,267
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    ..bashite anahaha kuuza sura ili siku moja agombee ubunge Dar...na akipata agombee umeya...maana nafasi za kupewa kana RC ama DC hazina guarantee...haswa kwa mtu mwenye vyeti feki...
     
  7. Maserati

    Maserati JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2017
    Joined: Jun 15, 2014
    Messages: 7,580
    Likes Received: 9,891
    Trophy Points: 280
    Ameshinda vita gani??
    Unavyompenda wewe sio sawa na wengine. Muulize IDD Azan
     
  8. richaabra

    richaabra JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2017
    Joined: Jul 12, 2016
    Messages: 1,116
    Likes Received: 2,499
    Trophy Points: 280
    Huo ubunge sio kwa jimbo la ubungo my kaka.. ubungo kuna watu wenye akili na wasomi na ukichanganya na hasira za ile bomoa bomoa ccm hapo hawawezi kumpata mtu

    Ubungo oyeeee
     
  9. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2017
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 10,370
    Likes Received: 3,686
    Trophy Points: 280
    Ungemshauri agombee kabisa urais 2020! Na kukuweka sawa tu hakuana jimbo linaloitwa Jiji la Da es Salaam ungekuwa mo specifiki kumwelekeza jimbo la kugombea! Na mwisho nikuulize ikiwa mbeleko ya baba yake ikiondolewa unadhani u celebrity wa ndugu huyu utaonekana tena?
     
  10. Daniel Agger

    Daniel Agger JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2017
    Joined: Aug 29, 2013
    Messages: 2,471
    Likes Received: 2,536
    Trophy Points: 280
    Hujielewi!

    Jiji la Dar linamajimbo mengi, usipende kukurupuka kukoment kabla ujasoma uzi husika
     
  11. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2017
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 10,370
    Likes Received: 3,686
    Trophy Points: 280
    Anayekurupuka nani kama siyo wewe, wewe kwa akili zako zote kilichokutia hamasa ni haya matukio ya huyu bwana kuropoka ropoka kwa kuwa aliyemteua hasemi chochote?

    Kama una mapenzi naye mshauri akagombee uongozi wa nyumba kumi na ya kwenu ikiwemo ila kiuhalisia ukiacha nafasi za kupewa za kuchaguliwa azisikie tu maana hata kwenye level ya familia si ndugu wote wangempigia kura!
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Sep 7, 2017
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 30,789
    Likes Received: 4,513
    Trophy Points: 280
    Hapo unaaribu mkuu naamini mh anakubaliana na mm..Mh makonda ana safari ndefu kulisafisha jiji kuanzia hizi halmashauri na matenda yao machafu na mengineyo

    Sijui kama umeona.Lami.Zinazowekwa hivi sasa njia za sinza na pale makumbusho kituoni yale Makampuni yao ya upigaji hayapo na yaliobaki yako na usimamizi mkubwa tu ukiaribu imekula kwako jaya tugepata wapi kama.Sio RC kusimamia mkuu

    Ni imani yangu mh atabaki ndani ya miaka mitano tena dsm iishi kwa heshima..Ana mengi ya kubadilisha mkuu na wito wake kama umemsikia kuitumkkia watu wa dsm kwanza.. Ukimpa Ubungo ama Kinondoni inamlimit na wakigamboni wataendelea kumiss huduma zake naamini Mungu amempangia zaidi ya ubunge. Acha atunyooshe kwanza dsm tubadilike.

    Mungu ibariki Tanzania wabariki na viongozi wake

    Amen
     
  13. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #13
    Sep 7, 2017
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,574
    Likes Received: 906
    Trophy Points: 280
    Bashite yuko busy kutafuta uwaziri mkuu na kugombea huko mbele urais, we unamkaribisha ubunge
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Sep 7, 2017
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 30,789
    Likes Received: 4,513
    Trophy Points: 280
    Mkuu kwenye sifa mpesifa zake sisi wakristo tunaambiwa jali mema zaidi kuliko mabaya

    Mh akiutaka huo uwaziri hata kesho anakuaa

    Tusaidie analijengaje jiji la Dar kuwa ktk ubora nikimaanisha barabara nk..Tusikimbilie udhaifu hakuna alieperfect hanijui mh nafurahi kila akionhea anasema hili hakuna aliesawa sawia tunaishi kwa rehema ...

    Maombi yangu tuungane na mh RC na wengineo waliojitoa kwa ajili ya maendeleo ya wananchi na watu wake hatakama hitolipwa duniani na mungu kizazi chako.Kitaishi kama mfalme kwa yale uliowatendea usiowajua
     
  15. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #15
    Sep 7, 2017
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,574
    Likes Received: 906
    Trophy Points: 280
    umejitahidi kuandika pdidy hongera. Sijakataa anafanya makubwa nimeshangaa mtoa mada kumkaribisha ubunge wakati DAB anaona mbali
     
  16. titimunda

    titimunda JF-Expert Member

    #16
    Sep 7, 2017
    Joined: Nov 26, 2014
    Messages: 3,882
    Likes Received: 4,000
    Trophy Points: 280
    Hata akigombea udiwani kata iliochwa wazi na Manji hashindi
     
  17. Twamo

    Twamo JF-Expert Member

    #17
    Sep 7, 2017
    Joined: May 27, 2017
    Messages: 215
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 80
    Kawe haiwezi ongozwa na Bashite kamwe! Kama anauwezo aende huko Dodoma ambako umasikini umetamalaki mpaka kuna wakati wanakula wadudu!

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  18. A

    ArIeN JF-Expert Member

    #18
    Sep 7, 2017
    Joined: Aug 29, 2017
    Messages: 1,144
    Likes Received: 568
    Trophy Points: 280
    aisee!

    ila una haki ya kutoa maoni yako
     
  19. n

    nguvu JF-Expert Member

    #19
    Sep 7, 2017
    Joined: Jun 13, 2013
    Messages: 4,374
    Likes Received: 801
    Trophy Points: 280
    Ubungo sio pa kugusa hawapendi.kijani sana, kule shida yao ni kuongozwa na kijani so hawako tayari kupatwa na hiyo shida.
     
  20. n

    nguvu JF-Expert Member

    #20
    Sep 7, 2017
    Joined: Jun 13, 2013
    Messages: 4,374
    Likes Received: 801
    Trophy Points: 280
    Hawezi kuwa PM bila kuwa mbunge
     
Loading...