Ombi: 2020 Paul Makonda tunaomba ugombea ubunge jijini Dar es salaam | Page 4 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ombi: 2020 Paul Makonda tunaomba ugombea ubunge jijini Dar es salaam

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Daniel Agger, Sep 6, 2017.

  1. Daniel Agger

    Daniel Agger JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2017
    Joined: Aug 29, 2013
    Messages: 2,471
    Likes Received: 2,536
    Trophy Points: 280
    Wakuu

    Nachelea kusema kwa sasa mh Paul Makonda hana mpinzani kwa jiji zima kufuatia vita aliyopigana nayo na kuishinda

    Ni wazi RC huyu wa Dar anauwezo mkubwa kiutawala na mbunifu katika kutuletea wananchi maendeleo

    Ushauri, Paul Makonda kwa haya unayotufanyia wanaDar es salaam hakika unafaa sana kuwa mbunge wa moja ya majimbo ya jiji hili
    Haikuhitaji wewe urudi huko Koromije ukaanze kupambana na akina Gwajima wakati unaweza na wananchi tunakupenda tunakuhitaji pia

    Kwa kuanzia tu, (majimbo yote unafaa) lakini zaidi ni vema ukatuondolea huyu Halima Mdee huku Kawe maana tumemchoka na siasa zake za kitoto zisizotupa maendeleo yoyote hadi sasa hatuwakilishi bungeni akitumikia yake.

    Karibu sana mh Paul Makonda, jimbo la kawe linakuhitaji!
     
  2. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #61
    Sep 7, 2017
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 18,877
    Likes Received: 2,713
    Trophy Points: 280
  3. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #62
    Sep 7, 2017
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 14,400
    Likes Received: 2,543
    Trophy Points: 280
    Mi mwenyewe nitamchagua.
     
  4. chakii

    chakii JF-Expert Member

    #63
    Sep 7, 2017
    Joined: Sep 15, 2013
    Messages: 16,168
    Likes Received: 13,965
    Trophy Points: 280
    Kama unaona ni rahisi mwambie ajaribu
     
  5. Ramadhan Rajabu

    Ramadhan Rajabu JF-Expert Member

    #64
    Sep 7, 2017
    Joined: Feb 13, 2017
    Messages: 580
    Likes Received: 1,091
    Trophy Points: 180
    Makonda si mtangazaji wa redio kule Tabora? Au huyu bwabwa wa MASAKI aliyepata uongozi kwa kutumia ukubwa wa makalio yake kwa mzee wake?

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  6. James_de_Pedro

    James_de_Pedro Senior Member

    #65
    Sep 7, 2017
    Joined: Aug 4, 2016
    Messages: 167
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Maku www..yani bora babako angepiga nyeto tu bafuni kuliko kumkojolea nanii wako ukazaliwa ww.. Wasted sperms

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  7. James_de_Pedro

    James_de_Pedro Senior Member

    #66
    Sep 7, 2017
    Joined: Aug 4, 2016
    Messages: 167
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
  8. Daniel Agger

    Daniel Agger JF-Expert Member

    #67
    Sep 7, 2017
    Joined: Aug 29, 2013
    Messages: 2,471
    Likes Received: 2,536
    Trophy Points: 280
    Hii ni hasara kwa mama yako!

    D.A "Mwanaume mashine"
     
  9. Fundisi Muhapa

    Fundisi Muhapa JF-Expert Member

    #68
    Sep 7, 2017
    Joined: Nov 25, 2013
    Messages: 4,435
    Likes Received: 1,505
    Trophy Points: 280
    BASHITE.
     
  10. luginyo

    luginyo JF-Expert Member

    #69
    Sep 7, 2017
    Joined: May 26, 2013
    Messages: 830
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 60
  11. Mack Wild

    Mack Wild JF-Expert Member

    #70
    Sep 7, 2017
    Joined: Apr 25, 2013
    Messages: 3,777
    Likes Received: 2,296
    Trophy Points: 280
    akagombanie mirembe tu
     
  12. radika

    radika JF-Expert Member

    #71
    Sep 7, 2017
    Joined: Jul 15, 2014
    Messages: 8,446
    Likes Received: 8,598
    Trophy Points: 280
    Itabidi suala la kughushi vyeti nalo liangaliwe tusije tukapeleka mtetea wafoji vyeti.
     
  13. Mwene chungu

    Mwene chungu JF-Expert Member

    #72
    Sep 7, 2017
    Joined: Nov 12, 2016
    Messages: 848
    Likes Received: 686
    Trophy Points: 180
Loading...