Ombi: 2020 Paul Makonda tunaomba ugombea ubunge jijini Dar es salaam | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ombi: 2020 Paul Makonda tunaomba ugombea ubunge jijini Dar es salaam

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Daniel Agger, Sep 6, 2017.

  1. Daniel Agger

    Daniel Agger JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2017
    Joined: Aug 29, 2013
    Messages: 2,770
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Wakuu

    Nachelea kusema kwa sasa mh Paul Makonda hana mpinzani kwa jiji zima kufuatia vita aliyopigana nayo na kuishinda

    Ni wazi RC huyu wa Dar anauwezo mkubwa kiutawala na mbunifu katika kutuletea wananchi maendeleo

    Ushauri, Paul Makonda kwa haya unayotufanyia wanaDar es salaam hakika unafaa sana kuwa mbunge wa moja ya majimbo ya jiji hili
    Haikuhitaji wewe urudi huko Koromije ukaanze kupambana na akina Gwajima wakati unaweza na wananchi tunakupenda tunakuhitaji pia

    Kwa kuanzia tu, (majimbo yote unafaa) lakini zaidi ni vema ukatuondolea huyu Halima Mdee huku Kawe maana tumemchoka na siasa zake za kitoto zisizotupa maendeleo yoyote hadi sasa hatuwakilishi bungeni akitumikia yake.

    Karibu sana mh Paul Makonda, jimbo la kawe linakuhitaji!
     
  2. naumbu

    naumbu JF-Expert Member

    #21
    Sep 7, 2017
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 3,076
    Likes Received: 3,338
    Trophy Points: 280
    Dar es Salaam umefika lini? Unamponza
     
  3. Ki Mun

    Ki Mun JF-Expert Member

    #22
    Sep 7, 2017
    Joined: Oct 6, 2014
    Messages: 2,871
    Likes Received: 2,876
    Trophy Points: 280
    Tunamsubiri kwa hamu ili tumdai vyeti; lakini hivi jimbo gani Dsm linahitaji mbunge mwenye mdomo uliojaa mate na ulimi mkubwa kilo 10???
     
  4. sab

    sab JF-Expert Member

    #23
    Sep 7, 2017
    Joined: Jan 25, 2013
    Messages: 1,909
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    Duuh
     
  5. Beef Lasagna

    Beef Lasagna JF-Expert Member

    #24
    Sep 7, 2017
    Joined: Mar 30, 2015
    Messages: 4,250
    Likes Received: 14,405
    Trophy Points: 280
    Itakuwa vizur agombee atajua anakubalika kias gani.
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #25
    Sep 7, 2017
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,133
    Likes Received: 2,345
    Trophy Points: 280
    Dar Hawezi Kushinda hata mara moja labda KOROMIJE.
     
  7. Prince Kunta

    Prince Kunta JF-Expert Member

    #26
    Sep 7, 2017
    Joined: Mar 27, 2014
    Messages: 7,269
    Likes Received: 5,530
    Trophy Points: 280
    Sasa si bora awe mkuu wa mkoa ili asaidie mkoa mzima kuliko kuwa mbunge ambae katika maendeleo atakuwa ana shughulika na jimbo lake tu

    Kama ndo hivyo basi agombee uraisi wa jamhuri kabisa 2020
     
  8. Geechie

    Geechie JF-Expert Member

    #27
    Sep 7, 2017
    Joined: Oct 26, 2015
    Messages: 896
    Likes Received: 651
    Trophy Points: 180
  9. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #28
    Sep 7, 2017
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 24,656
    Likes Received: 15,755
    Trophy Points: 280
    Sema Umemchoka Halima sisi hatujamchomchoka Halima,na Halima hapokei kodi yako wanaopokea kodi yako na kuikwapua ni hao hao unaowasifia.

    Peleka huu ujinga Lumumba ili ulipwe
     
  10. kadagala1

    kadagala1 JF-Expert Member

    #29
    Sep 7, 2017
    Joined: Nov 23, 2016
    Messages: 3,980
    Likes Received: 3,566
    Trophy Points: 280
  11. Cannabis

    Cannabis JF-Expert Member

    #30
    Sep 7, 2017
    Joined: Jan 20, 2014
    Messages: 651
    Likes Received: 1,176
    Trophy Points: 180
    Bora akagombee Urais hapo jirani nchini Kenya, ana nafasi kubwa ya kushinda Urais Kenya kuliko kupata jimbo lolote lililopo huko Dar es salaam
     
  12. baruti 1

    baruti 1 JF-Expert Member

    #31
    Sep 7, 2017
    Joined: Apr 4, 2017
    Messages: 489
    Likes Received: 610
    Trophy Points: 180
    ana uwezo wa kuthubutu ,dogo anapiga mzigo baraa kwa muda mfupi kafanya maajabu mengi sana kama kumaliza tatizo la madawati,kuzzuia bomoabomoa ,kuhamasisha kuliboresha jeshi la polisi mkoani kwake, computer katika idara za ardhi na jeshi la polisi, hospitali ya mama na watoto,
     
  13. bigmind

    bigmind JF-Expert Member

    #32
    Sep 7, 2017
    Joined: Oct 28, 2015
    Messages: 5,957
    Likes Received: 4,973
    Trophy Points: 280
    Wewe kweli humpendi dr. Bashi..! Yaani anaweza kupambana na sauti kukoloma..
     
  14. nkulikwa

    nkulikwa JF-Expert Member

    #33
    Sep 7, 2017
    Joined: Jul 21, 2015
    Messages: 692
    Likes Received: 772
    Trophy Points: 180
    Hadi bashite anaonwa kama mtu anayefanya ya Maana taifa hili linahitaji sana kujenga msingi wa akili!!
     
  15. kilokiki

    kilokiki JF-Expert Member

    #34
    Sep 7, 2017
    Joined: May 3, 2016
    Messages: 1,074
    Likes Received: 1,889
    Trophy Points: 280
    Huyo jamaa saizi yake ni roma mkatoliki
    Nashauri uyo jamaa akitia pua jimbo lolote apelekewe roma

    Tena ushindi utakua mapema
     
  16. Godee jr

    Godee jr JF-Expert Member

    #35
    Sep 7, 2017
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 929
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 180
    Yaani akigombe, akaiba kura alafu akashinda atajuta kuzaliwa. Tutamuandamana mpaka atoe vyeti vyake. Hatutaki ujinga kabisa sisi

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  17. mtanganyika wa kweli

    mtanganyika wa kweli JF-Expert Member

    #36
    Sep 7, 2017
    Joined: Apr 12, 2015
    Messages: 1,784
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    bt inaongozwa na mtu ambaye sio msomi"kubenea"
     
  18. Black fire

    Black fire JF-Expert Member

    #37
    Sep 7, 2017
    Joined: Oct 8, 2014
    Messages: 686
    Likes Received: 1,025
    Trophy Points: 180
    Naona kaanza kuwatuma ili mtingishe kiberiti.

    Mwambie awahi kabla ya mbeleko ya baba yake haijakatika. Sion mtu.mwngne wa kumbeba huyu jamaa zaidi ya Sizonje na siku Sizonje akitoka magogoni jua habari yake itakuwa imeishia hapo

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  19. king mswaty

    king mswaty JF-Expert Member

    #38
    Sep 7, 2017
    Joined: Aug 6, 2014
    Messages: 281
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 60
  20. K

    Kimarondo JF-Expert Member

    #39
    Sep 7, 2017
    Joined: Sep 3, 2017
    Messages: 259
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 60
    Yawezekana mwanzisha uzi ndo hujielewi huyo bwana Bashite keshapata vyeti halali au mwatufanya mazuzu?
     
  21. DICKSON ZAKWA

    DICKSON ZAKWA Member

    #40
    Sep 7, 2017
    Joined: Sep 2, 2017
    Messages: 47
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 25
    Halima muweke na mbunge yeyote na ataibuka mshindi,kuomba jimbo kunataka tahmini ya kina na kujiridhisha pasina shaka kuwa UNAFAA NA UTACHAGULIWA.
     
Loading...