Omary mauno wa Tanga mjini barabara ya 11

Omary mauno wa Tanga mjini barabara ya 11

Daah adhabu nyingine jamani hahaha. Ila kuna.watu hawakomi kuchepuka hhehreh
 
Katika hali isiyokuwa ya kawaida jamaa mmoja wa barabara ya 11 Tanga mjini aitwaye Omary amejikuta kwenye kadhia ya ajabu ya kukata viuno kila anaposalimiwa baada ya kufumaniwa na mke wa mtu
Omary hivi sasa kila anopoongea na mtu anakata viuno mithili ya feni bovu, hali hiyo imemfanya apewe jina la Omary mauno ambaye ameacha kabisa kuvaa suruali anavaa kanzu tuu
Mbali na hilo Omary amesema hali hiyo ya kukata viuno miuno imemchosha na huwa mbaya zaidi anapoketi hutumia nguvu nyingi kuepusha kiuno kisikatike automatically
Kutokana na hali hiyo Omary mauno amelazimika kujifungia ndani mara kwa mara na kutojibu salam yoyote kuhofia kukata viuno miuno... Amekuwa mpweke na aliyejitenga kabisa

NB: ndugu zangu members wa JF mliopo Tanga chondechonde na vimwana wa huko wana wenyewe...hatutaki mrudi Dar mnavibrate katikati kila tukiwasalimia

Aaaaahhhaa... Hii story mbona ni ya zamani .. Kwa maana I lived there before close of the street not far from barabara 11 . But this lesson for who love to have a plan B..( aka kuchepuka na wake za watu). So be careful . Thanks
 
Aaaaahhhaa... Hii story mbona ni ya zamani .. Kwa maana I lived there before close of the street not far from barabara 11 . But this lesson for who love to have a plan B..( aka kuchepuka na wake za watu). So be careful . Thanks

msaidie mshana jr kuthibitisha kama hii story ni ya kweli!..mi naishi barabara ya 12 na sijawahi isikia!
 
Last edited by a moderator:
hahaahaaa mshana jr katika ubora wake...naona sikuhiz umeacha zile stor zako za ulozii
 
Aaaaahhhaa... Hii story mbona ni ya zamani .. Kwa maana I lived there before close of the street not far from barabara 11 . But this lesson for who love to have a plan B..( aka kuchepuka na wake za watu). So be careful . Thanks

Yeah bado iko valid kwakuwa bado anaishi na jina keshatungiwa
 
Back
Top Bottom