Khalifavinnie
JF-Expert Member
- May 19, 2017
- 2,850
- 2,444
Habar ndugu wana JF,bila shaka tuko pamoja katika swala la burudani,ebu tuhamie katika nyanja ya burudani za cinema hasa zile za kitambo kidogo kwani,cha kale dhahabu hii imejidhihilisha katika matoleo ya cinema za zamani kidogo na za sasa,mimi naamini movie za zamani zilikuwa poa sana tofauti na za sasa,kwani zilikuwa na uhalisia safi na mbinu za kipekee zaidi,sasa basi hebu tukumbushane na tuchangie kuzifumua movie hizo mafichoni za kila categories, drama,action,comedy,horror... N.k..,za enzi izo...
...mfano hii war bus bonge moja la action enzi izo...1988-1989
....rambo noma hii wengi wetu tunaitambua.
...american ninja...hii ilichezwa na michael ddkoff.
Zipo kibao embu tukumbushane tupate kuburudika pamoja.
Zipo kibao embu tukumbushane tupate kuburudika pamoja.