Msemaji wa mtibwa amesema leo watamkomesha JAJA.. hapa naamini kwamba mabeki wote watahamia kwake na kuwaacha ngasa, msuva wakipiga magoli halafu baadae wamlaumu mwamuzi!
hivi Drogba yeye anachezaje? Drogba bana Ni hodari wa kupiga chenga,kukimbia anatafuta mipira mwenyewe,anakaba,anatafuta mipira mwenyewe, anakimbiza kwa kazi sana na anafunga magori. Mpira magoli, hata mkijifunga wenyewe timu pinzani inashinda. Pamoja na kusimama kwake na kuvizia Jaja alipiga mbili.
Hapo ndio tofauti yetu ya mitizamo, ninyi mnazungumzia matokeo uwanjani hata kama timu au mchezaji hawachezi vizuri
ili mradi anashinda basi .Wengingi tunazungumzia uwezo wa mchezaji uwanjani, hata ukitoa kiingilio ukaingia mpirani utaburudika. unaposema mpira ni magoli maana yake unajali matokeo na huna haja ya kwenda hata mpirani maana matokeo utasikia tu na hata ukienda utanuna tu hadi goli liingie.
Hata hivyo sasa naona matokeo ya Morogoro yatatuliza mzuka.
Napita ....
Yanga!
![]()