Okwi ajiunga na Azam

  • Thread starter Yericko Nyerere
  • Start date

Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,573
Likes
5,178
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,573 5,178 280
Mshambuliaji lulu wa klabu ya Simba ya jijini Dar, Emanuel Okwi amejiunga na Klabu ya Azam

Taarifa za kuaminika toka ndani ya Simba na Azama zitabainisha hivyo!
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,665
Likes
5,640
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,665 5,640 280
Kila la kheri kwake.
Jamaa kiwango chake ni kukipiga Ulaya. Hapo Azam naamini ni njia tu; umri pia bado unaruhusu.
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,573
Likes
5,178
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,573 5,178 280
Kila la kheri kwake.
Jamaa kiwango chake ni kukipiga Ulaya. Hapo Azam naamini ni njia tu; umri pia bado unaruhusu.
Nikweli mkuu
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
Mshambuliaji lulu wa klabu ya Simba ya jijini Dar, Emanuel Okwi amejiunga na Klabu ya Azam

Taarifa za kuaminika toka ndani ya Simba na Azama zitabainisha hivyo!
hauna uhakika nini..
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,636
Likes
1,155
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,636 1,155 280
hana kwango cha ulaya yule bwana....mbona karufishwa baada ya trials.
 
mwanapolo

mwanapolo

Senior Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
194
Likes
3
Points
35
mwanapolo

mwanapolo

Senior Member
Joined Mar 29, 2011
194 3 35
Kama niya kweli hayo basi kwa mtani kunawaka moro.
Ningekuwa mshauri wa Okwi ningemwambia atafute agent mshap akakipige ulaya, ukweli kiwango cha Okwi ni kikubwa
 
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
4,225
Likes
8
Points
135
Age
40
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
4,225 8 135
Kama ni hivyo,Simba Kwishineeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!!!
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
Kama niya kweli hayo basi kwa mtani kunawaka moro.
Ningekuwa mshauri wa Okwi ningemwambia atafute agent mshap akakipige ulaya, ukweli kiwango cha Okwi ni kikubwa
alienda picnic wakaambiwa mashabiki kaenda ulaya kufanya majaribio hata picha hatujaziona..
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
218
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 218 160
Kazi ya simba kwisha kabisaa
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,120
Likes
3,964
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,120 3,964 280
Simba wananiboa. Wanarusu vp staa km huyo kuondoka kirahisi?
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Kama ni hivyo,Simba Kwishineeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!!!
simba ilikuwepo, ipo na itaendelea kuwepo hata bila okwi..umesikia matusi ya ngasa jana..hata hivyo Okwi bado ana mkataba na simba wa miezi zaidi ya 7..
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
225
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 225 160
Hah hah hah hah hah! Simba kwishney!!! Wapi Crashwise!
 
Last edited by a moderator:
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Simba wananiboa. Wanarusu vp staa km huyo kuondoka kirahisi?
usiwe mwepesi wa kulaumu viongozi wanajua umhimu wa okwi pengine kuliko wewe ikitokea wakashindanwa basi timu pinzani itakuwa imetoa dau kubwa mno..na kwasasa okwi bado anabanwa na mkataba..
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Hah hah hah hah hah! Simba kwishney!!! Wapi Crashwise!
nipo hii habari isikupe matumaini maana yanga mnamwogo okwi kama ukoma lakini mkae mkijua kama akienda azam bado atawaliza ningesikitika hata kulia kama okwi angeenda yanga lakini Azam FC hatakama habari hizi zitakuwa za ukwel sitohofu sana
 
Last edited by a moderator:
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Habari hizi chanzo chake ni kwenye bar ya kimpumu na gongo huko mara..hahaha
 
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2009
Messages
2,681
Likes
2,036
Points
280
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2009
2,681 2,036 280
Simba ni kama chuo, wacha aende watakuja wengine!!
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
simba ilikuwepo, ipo na itaendelea kuwepo hata bila okwi..umesikia matusi ya ngasa jana..hata hivyo Okwi bado ana mkataba na simba wa miezi zaidi ya 7..
jirani mbona mnavyotuchukulia wachezaji tunauchuna tu..
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,126
Likes
12,136
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,126 12,136 280
Hivi ndio huyu staring wa kihindi govinda wa sintah?
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
jirani mbona mnavyotuchukulia wachezaji tunauchuna tu..
soma post zangu mkuu mimi sina kwi kwi na Azam fc mbaya wangu ni yanga mfano nikilikosa kombe halfu azam akachukua halafu nishike nafasi ya pili nitacheka sana..hata hivyo habari hizi chanzo chake ni kwenye baa ya gongo na chimpumu huko mara usiziamini.
 

Forum statistics

Threads 1,238,731
Members 476,123
Posts 29,328,131