okoa maisha yako

KAKA A TAIFA

JF-Expert Member
Apr 27, 2011
566
80
hapa jamaa alikuwa anaokoa maisha yake nadhani kwenye meli ya juzi sina uhakika

attachment.php
 

Attachments

  • kwenye meli.jpg
    kwenye meli.jpg
    57.7 KB · Views: 182

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

0 Reactions
Reply
Top Bottom