Oh, Madonna...

MaxShimba

JF-Expert Member
Apr 11, 2008
35,814
1,250
[h=3][/h]
At 54, I think it's time to tone it down. This is what the material girl wore at the Miami leg of her MDMA tour on Monday night
 

King'asti

JF-Expert Member
Nov 26, 2009
27,747
2,000
Hiyo bra mulfunction ya funga mwaka. Nikajua ni bongo tu, hamjui victoria beckahm?
 

andishile

JF-Expert Member
Apr 1, 2012
1,430
1,225
phuuuu! kale kamsemo ka age ain't nothing,just numbers kumbe wapo wanaouamini!naona huyu mmama anajiona kigori kabisaaa wa miaka 15!
 

Columbus

JF-Expert Member
Nov 5, 2010
2,004
1,195
Madonna aliwahi kuhojiwa katika TV fulani backgroung ya maisha yake inasikitisha sana, alikuwa abused kwa muda mrefu.
 

King Kong III

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
34,454
2,000
Du aisee yani 54 lkn she look lyk 24.....kwa mama wa kibongo wa age hyo yani kashazeeka mbaya.
 

Miwatamu

JF-Expert Member
Oct 2, 2012
1,451
1,170
Wabongo hawachelewi kesho utakutana nao hapo Buguruni, Sinza, Magomeni, Tandale bila kusahau maeneo ya Bills.
 

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Aug 25, 2010
9,277
2,000
Pamoja na vimbwanga nyake, bado Madonna kimuziki ni mkali sana na ndio maana concerts zake zote ziko sold out
 
Thread starter Similar threads Forum Replies Date
crome20 WATOTO WA MADONNA WALIOASILIWA Jamii Photos 15
Similar threads

Top Bottom