Ogopa kutambulishwa watu wa aina hii | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ogopa kutambulishwa watu wa aina hii

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by matanga, Jun 29, 2011.

  1. m

    matanga Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna ofisa wa serikalai idara ya ukaguzi ofisi ya elimu wilaya ya babati,amekwishawaingiza watumishi wenzake na hasa walimu katika madeni makubwa kwani ukisha tambulishwa kwake atajifanya kuwa karibu sana na wewe na hata wakati mwingine kukutembelea nyumbani au mahali pa kazi kama mtu anayekjali sana.mie baada ya kuzoweana aliniomba nimkopeshe hela tsh/900000 ilikuwa ni mwezi wa tatu 2010 akadai kwamba mwezi wa nane 2010 atarudisha ,hadi leo june 2011 hajarudisha.nilipojaribu kumfuatilia amekuwa akitoa vitisho vya hapa na pale,wadau naombeni ushauri ukizingatia kwamba ni bosi wangu.
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,329
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    pole sana kwa mkasa huu mkuu...jitahidi tu kuongea na kibinadamu inawezekana anakuwa mkali kwa kuwa hana hela ya kukulipa..
    pia karibu sana Jf,kuna jukwaa kwa ajili ya utambulisho.ukipita kule si vibaya mkuu.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Msamehe yote yaishe....na yataisha maana mtaanza tena kuongea vizuri!
     
  4. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Habari mchanganyiko maybe
     
  5. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,100
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ukome kujikomba
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    mkuu una pesa sana aisee, 900,000 unampa kilaini hivyo??

    aisee...
     
  7. LD

    LD JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,016
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Pole sana mjukuu, inauma sana na hivi hela imekuwa ngumu hivi. Hata elfu kumi unaweza ukaandamana. Ka mshtaki kwa wakuu na yeye.
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,087
    Likes Received: 2,315
    Trophy Points: 280
    Kama una evidence ya
    Aina yeyote ile inayoonyesha
    ulimkopesha basi nakushauri umshtaki.
     
  9. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 4,373
    Likes Received: 755
    Trophy Points: 280
    kamuone dihenga amshughulikie, mishahara mitatu tu hela yako imeshatimia
     
  10. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 8,161
    Likes Received: 3,275
    Trophy Points: 280
    kama una kithibitisho waweza kumshitaki au ndio yale mambo ya kukopeshana kirafiki bila evidence...........namna ya kumshitaki inakuwa ngumu...............pole sana

     
Loading...