Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ofisi ya Mkuu wa Mkoa Dar yanuka kinyesi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bubu Msemaovyo, Feb 17, 2012.

  1. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kwa kipindi kirefu sasa mara upitapo ofisi ya mkuu wa mkoa utakereka kwa harufu nzito ya kinyesi. Jamani hadi tutoe malalamiko JF ndipo mfanye usafi? OK fanyeni usafi mnatuchefua sana.
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,802
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    70% ya mji wa daslam unauka uvundo/kinye.si and other irritating smell.(This is before flooding)

    On top of that...1/4 ya wakazi wa daslam ni misukule!!
     
  3. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,455
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Nadhan Wakazi Wa Dar Wameiga Kutoka kwenye Hiyo Ofisi Kuu ya Jiji!! Shame on Meck Said!! He had no any Priorities for the City!! He is Like a Social / Public Relation Officer!!
     
  4. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 767
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Mkuu umeniacha mbavu zinauma. Nina ndugu kibao dar kumbe nao waweza kuwa misukule. Dar bana, full karaha halafu watu wanajisia kuishi dar
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,802
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Dar bana!! hadi form za mkopo itanilazima nipoteze nauli elfu 50 nizifuate dar...this is horrible/terrible!!
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,756
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mbaya zaidi hayo maji ya kinyesi yanatiririka ndani ya mitaro iliyo wazi kabisa upande huu wa kuingia jengo la mwl haouse. Aibu kweli, sisi wabongo!
     
  7. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,649
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Chamber zote zinazopitisha maji machafu k'koo ziko overloaded na zinavujisha kinyesi barabarani, na hakuna mwenye time ya kuongeza au kuboresha mfumo wa maji taka,huku gorofa zikipanda kama uyoga, hilo ndio jiji la dar.
     
  8. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 767
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Ukitaka kujua viongozi wa tz walivyo manunda nenda nyumbani kwao uone walivyojenga mihekalu. Ofisini wanakanyaga kinyesi ila nyumbani wanajifanya wasafi. Ni wabinafsi waliotukuka. Viongozi tz ni wabinafsi sana hawajali kabisa mahitaji ya jamii.
     
  9. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,649
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    hata balozi wa nymba kumi anataka buku ndo akuhudumie,eti unachangia mhuri,nyamabafu kabisa.
     
  10. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #10
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,878
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160

    Haswaa!! kuna siku nilikua kwenye event flan na JK ndo mgeni rasmi yanii huyu baba shughuli ana penda kwl kuuza sura..af nikamchunguza nikamkuta hajavaa sox!
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 32,050
    Likes Received: 7,070
    Trophy Points: 280
    huyo meshack mwenyewe anatembea kitumbo wazi unafikii awatwasidia nini?
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 32,050
    Likes Received: 7,070
    Trophy Points: 280
    kama vipi huu mji apewe manyanya. eng kila siku si tunamuona anafagia njiani
     
  13. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #13
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,802
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Hata results Slip ya form 4 inanilazimu nipoteze nauli elfu 50(go & return) kuifuata Dar(Barazani) badala ya wao kutuma mashuleni...dar bana!!
     
  14. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,667
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Fafanua kwenye red.
     
  15. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #15
    Feb 17, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu wa mkoa anasubiri Tume iundwe kuchunguza huo uchafu na harufu.
     
  16. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #16
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,802
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Wana mikia!! Hope umenielewa!!
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,061
    Likes Received: 3,086
    Trophy Points: 280
    Hili jiji limejaa uchafu kila sehemu
     
  18. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #18
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 953
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    Bila shaka jiji la dar linaongoza kwa uchafu duniani..yani kiukweli ni chafu haswaa!
     
  19. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #19
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,903
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 180
    takwimu zinaonesha Dar es salaam ni moja kati ya majiji machafu duniani sio Afrika tu...ipo ndani ya 10 bora ya majiji machafu
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Feb 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,699
    Likes Received: 3,585
    Trophy Points: 280
    dsm nzima inanuka hakuna cha ajabu hapo...
    ukizingatia wakazi wa mji huu walivyo wachafu.....
    mtu mzima na akili timamu anatema mate hovyo barabarani....
    anatupa taka hovyo barabarani.....
    wengine uswazi kinyesi wanakitia kwenye mifuko night kali wanaenda kutupa barabarani..... loh
     
Loading...