Official Note From VATICAN | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Official Note From VATICAN

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kiranja Mkuu, Mar 11, 2010.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,100
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Nota.jpg
     
  2. d

    damn JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    vatican wamekosa cha kuandika, has anyone ever told them kwamba that is a prayer? or wanaimiss....tehe tehe tehe heheheh.

    Sorry, maana hawaoi au kuolewa!
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Very very Funy.
    Ofcourse, I believe that it's just a joke.
     
  4. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 579
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ila wanananihiii watoto wadogo!
     
  5. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,100
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    haha hahaha haaaaa
    yamekuwa hayo????
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,530
    Likes Received: 948
    Trophy Points: 280
    I hope mkubwa kwa hili umedandia gari kwa mbele kwani I am sure you can't prove beyond doubt that this crazy tip was officiated by the Vatican Holy See. Naweza kuhakikisha kuwa haikutoka Vatican Holy See kwa kuwa haina official seal kama muhuri au sahihi ya official yeyote kutoka Vatican. Kwa taarifa yako kama unafikiri na kutafakari ni kwamba kadili ya international media public reporting law ni kuwa any issue lazima iwe na official status. So acha kukurupuka na kutuletea data zisizo na msingi. Kwa mfano leo hii nikienda kwenye net na kudownload makala nyingi zinazowaongelea viongozi wetu nizifanye za kweli itakuwa haki? Mfano kwenye net iliwahi kuandikwa kuwa msemaji wa ikulu wa Tz alisema kuwa Kikwete alitaka kupinduliwa na haikuwa na seal yoyote. So buddy, not everything that glitters is Gold and above all, most of the uninformed dudes jump into the conclusion before hearing the whole story. Kusanya data uwe na uhakika halafu utuletee hapa.
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    utani wa ngumi!
     
  8. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 17,864
    Likes Received: 6,359
    Trophy Points: 280

    [​IMG] JamiiForums |The Home of Great Thinkers > Public Forums > Jokes/Utani + Udaku/Gossips [​IMG] Official Note From VATICAN
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,530
    Likes Received: 948
    Trophy Points: 280
Loading...