Obama kutoa vitisho kwa Putin ni Uwoga?

Obama kutoa vitisho kwa Putin ni Uwoga?

Watu no wehu uwezo wq vita sio masilaha tuu hata nguvu za kiuchumi Marekani uchumi wake in mkubwa anaweza pigana vita kwa miaka lakini Russia miazi name amekaa chini
 
Hahahahaa hao Urusi hawana lolote.

They are way overrated and the USA ain't never scared of them.

Acha kuota kiongozi, wewe uoni wanakimbilia vikwazo. Kuna bomu linaitwa yakhort hilo, linaifuta aircraft carriers kwa seconds chache tu. Usitishike na carrier's group za usa ni mapambo tu kwa mrusi.
 
Acha kuota kiongozi, wewe uoni wanakimbilia vikwazo. Kuna bomu linaitwa yakhort hilo, linaifuta aircraft carriers kwa seconds chache tu. Usitishike na carrier's group za usa ni mapambo tu kwa mrusi.

Pwa! ha! ha! ha! ha! ha! ha! ha!

Hebu weka basi picha ya hilo bomu linaloitwa "yakhort" lenye uwezo la kuifuta aircraft carrier kwa sekunde chache tu.
 
Back
Top Bottom