Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Obama, anaongea kianaume leo!

Discussion in 'International Forum' started by pascaldaudi, Sep 9, 2011.

  1. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wenye cnn tv au kwenye mtandao, live sasa hivi!
     
  2. n

    niweze JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  3. N

    Natalia JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,489
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    wewe obama ameharibu marekani na socialist ideas zake he need to go and we didnt want him here . His ego is over the top, he is way too left .Tumemchokaa na speech zake hakuna cha ubaguzi wala nini . Anaspend so much money,his carrier is over
     
  4. Hossam

    Hossam JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 2,210
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Wewe uko wapi? Marekani au? Kama uko huko nadhani hapa JF umekosea njia, siku njema...
     
  5. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,066
    Likes Received: 498
    Trophy Points: 180


    yuko tanznaia hata uraia wa kenya aliokuwa anaulilia kaukosa
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    acha utumwa wa mawazo wewe, ubepari ungekuwa suluhisho leo hii marekani isingekwenda kuendesha genocide iraq, afghanista na sasa kuiba mafuta Libya.
     
  7. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2011
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,791
    Likes Received: 3,164
    Trophy Points: 280
    Huyo hana jipya, zaidi ya kuvaa ngozi ya kondoo lakini ndani ni mbwa mwitu mkali, jamaa ni stooge na agent wa imperialism, yeye na george bushi ni sarafu moja ila yeye ni upande wa pili, mikono yake imetapakaa damu za watu wengi sana wasio na hatia hivi sasa.
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,338
    Likes Received: 2,082
    Trophy Points: 280
    samahani kama wewe ni mtu mweusi na unasema maneno haya - ulaaniwe milele - Amen.
     
  9. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2011
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,558
    Likes Received: 312
    Trophy Points: 180
    People dont speeches, they want them jobs...
     
  10. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Obama ni kichwa!! wewe mpaka Mcain kamkumbali yeye huyu mjamaa ni nani?
     
  11. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Ameshafulia nae kama Mpangaji wetu wa Magogoni Fisadi Kikwete
     
  12. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Jamaa simkubali kabisa na ufreemason wake kaivuruga dunia.
     
  13. HT

    HT JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwani mwanzoni alikuwa anaongea kike kike?
    Muangalie heading zenu, ushabiki mbaya
     
  14. N

    Nonda JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 12,176
    Likes Received: 1,354
    Trophy Points: 280
    Gaddafi,]
    *Qaddafi Unplugged and Uncensored:* Recollections Of My Life - Mu'ummar Qaddafi** :***** Information Clearing House: ICH
     
  15. N

    Natalia JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,489
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    inaelekea kuna yoyo wa wili humu. mimi ni mrs rutherford mke wa lawyer mashuhuri sanaantonio texas.
     
  16. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,730
    Likes Received: 3,077
    Trophy Points: 280
    Sijakupata mpaka sasa kwani siku zote Obama alikuwa haongee Kiana Ume? alikuwa anaongea kivipi? hebu fafanua sijakupata bado?
     
  17. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #17
    Sep 14, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,845
    Likes Received: 2,041
    Trophy Points: 280
    ki anaume namna gani???
     
  18. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #18
    Sep 14, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    EeeeMen , Amina
     
  19. O

    Oak Member

    #19
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ZeMarcopolo; People dont speeches, they want them jobs...i

    What kind of english are you writing? Do you think is Mr Obama who created the current unemployment rate in US? For your short sighted understanding, do you think Republican would have done different to turn-around the economy within three years for the messes created for a decade? Oh give me a break!
     
  20. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #20
    Sep 14, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,385
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    meaning what, si uandike kikwenu tu kuliko kurukia lugha za watu ...!!
     
Loading...