Obama alipomkumbatia ''Mgonjwa wa Ebola''

Obama alipomkumbatia ''Mgonjwa wa Ebola''

NAPITA

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Posts
5,077
Reaction score
2,250
obama.jpg
obama.jpg
Nurse Nina Pham aliekuwa kapata maabukizi ya Ebola baada ya kusibitika Dawa imemsaidia na sasa amepona Ugonjwa huo alipoenda kumtembelea Rais Ikulu.(Sasa kama vipimo vimepepesa macho Obama shauli yako)
 
Yani mpaka kumfikisha hapo wamejilizisha kuwa Vipimo havikupepesa macho wala kuwa na Matege mkuu .
 
Chunguza sana utaona sisi midume huwa na kasumba ya kuwakumbatia mademu na bila kujali afya zao lakini ni shida sana dume kwa dume na huyo obama ndo zake tena hana tafauti na mzee kijana wetu wa kaya
 
View attachment 196186
View attachment 196187
Nurse Nina Pham aliekuwa kapata maabukizi ya Ebola baada ya kusibitika Dawa imemsaidia na sasa amepona Ugonjwa huo alipoenda kumtembelea Rais Ikulu.(Sasa kama vipimo vimepepesa macho Obama shauli yako)
Wao Wamarekani ndio waliotengeneza AIDS , EBOLA kam ndio Silaha ya kuwaangamiza Watu Duniani sasa Maradhi waliyotengeneza yanawarudia wao wenyewe kazi wanayo.
 
Ebola imempa umaarufu bidada, maelfu waliopona West Africa hawana hata chakula baada ya kutengwa na jamii ya kimataifa. Wanahitaji hata kushikwa mkono hawapati, kumbatio lingekuwa faraja ya maisha yao yote.
 
Wao Wamarekani ndio waliotengeneza AIDS , EBOLA kam ndio Silaha ya kuwaangamiza Watu Duniani sasa Maradhi waliyotengeneza yanawarudia wao wenyewe kazi wanayo.

Mhhh!!kwa hapa naweza kuwa tofauti na wewe kwa mara ya kwanza kabisa ingekuwa hivyo wangeupeleka huko kwa wale maadui wao wa Islamic State.
 
Mhhh!!kwa hapa naweza kuwa tofauti na wewe kwa mara ya kwanza kabisa ingekuwa hivyo wangeupeleka huko kwa wale maadui wao wa Islamic State.
Marekani ndio aliyetengeneza hiyo Islamic State ili apate kumuondowa Bashar Asad amka wewe . Marekani ndio aliyetengeneza Taliban na Alkaida ili apate kumpiga M-Rusi amka wewe huyu Siasa za Kibabae za kimarekani.Marekani ndio aliye mpa Saddam Husein Silaha za Sumu Silaha za Kibailojia ili apambane na Serikali ya Kiislam ya Ki-Iran mika ya 1980. Amka wewe mbona umelala? Mkuu NAPITA
 
Last edited by a moderator:
Hivi Dinazarde nakumbuka ulikuwa unapenda kwenda kwa Obama hata kupiga box tu, bado hujaenda unipiemo na mimi niondoke Nji hii?

Nikienda ntakuambiaaa,hata mim hii nchi nimeichokaa tuwaachie wenye nchi yao
 
Last edited by a moderator:
Hizi dawa za Ebola zipo racist kiasi ichi? Mbona mwafrika (ngozi nyeusi) siskii wakipona? Waafrika Amkeniiiiiii...... Eeeeeee
 
wanankera sana wanavyofanya maigizo kwenye roho za watu..dawa wanazo..wanaigiza utadhan inawaumizaa..God forbid.
 
Marekani ndio aliyetengeneza hiyo Islamic State ili apate kumuondowa Bashar Asad amka wewe . Marekani ndio aliyetengeneza Taliban na Alkaida ili apate kumpiga M-Rusi amka wewe huyu Siasa za Kibabae za kimarekani.Marekani ndio aliye mpa Saddam Husein Silaha za Sumu Silaha za Kibailojia ili apambane na Serikali ya Kiislam ya Ki-Iran mika ya 1980. Amka wewe mbona umelala? Mkuu NAPITA

we ndo great thinker Wa ukweli
saluti
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom