nyumba za wageni sinza zimejaa!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nyumba za wageni sinza zimejaa!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Sep 30, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,343
    Likes Received: 3,230
    Trophy Points: 280
    habarini za mchana ndugu zanguni nimeiona vyema niwajulishe wale
    waliokuwa njian kuelekea sinza nyumba za wageni zimejaa sanan so vyema
    ukaagairi mnapokwenda na hii ni kutokana na mvua inayoendelea na inasemekana
    karibu wote wanaoingia wanapete za ndoa
     
  2. Bejajunior

    Bejajunior Senior Member

    #2
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ya kweli Haya? Sio unatukata stim ww
     
  3. Congo

    Congo JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,214
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    Wewe umejuaje na ulienda kufanya nini. Mbona nakuona na pete ya ndoa.
     
  4. Nicksixyo

    Nicksixyo JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 949
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo wewe unaelekea upande gani??upo nae huyo uliyekua unaenda nae huko?au ameghairi usumbufu wa daladala na matope kuelekea gongo la mboto..pete yako umeweka mfukoni sio...poa basi tutakuja huku na sisi....Yalllaaah..!!
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,329
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Wewe umepata?
     
  6. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 1,039
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Pdidy umeanza lini kufanyakazi kwenye Magazeti ya udaku?
     
  7. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,891
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Vipi Piddy, jitihada zako za kutafuta chumba cha kujipumzisha zimegonga mwamba??? Pole sana mkuu jaribu tena baadaye.
     
  8. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    si unajua tena plus na weekend ndo mambo mswanoooo
     
  9. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    hata ngiteteranecha imejaa?
     
  10. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Chausiku guest house bado ina nafasi.
    Mwenye shida awahi.
    OTIS.
     
  11. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pole sana mkuu!
     
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    nenda Kempinski bana au movenpick ,vyumba bwelele.
     
  13. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,139
    Likes Received: 2,121
    Trophy Points: 280
    Ni mwendo wa ngono kwenda mbele.. Ndiyo maana Tanzania ni nchi ya 5 kwa ukimwi Duniani.
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,069
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    aaaah arusha kwetu rahaaa
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,022
    Likes Received: 5,191
    Trophy Points: 280
    umejuaje?
     
  16. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Nyumba za wageni dar zina raha yake sana. Mchana zinajaa..usiku zinakuwa empty.
    Sasa hivi ukitafuta vyumba vinapatikana!
    Kila mtu kesharudi kwenye familia yake.
     
  17. M

    MyTz JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa hiyo mkuu umejipumzisha wapi/umerudi kwenye familia yako????????
     
  18. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #18
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,530
    Likes Received: 2,456
    Trophy Points: 280
    anafanya kazi gest. Huwa wafanyakazi wa gest wana link ili waweze kuelekeza wateja wapi chumba kinapatikana.
     
  19. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #19
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,530
    Likes Received: 2,456
    Trophy Points: 280
    wewe shabikia tu ngono. Siku ya mwisho utalia na kusaga meno.
     
  20. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #20
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,530
    Likes Received: 2,456
    Trophy Points: 280
    Watanzania tunahusudu ngono sana, ndio maana tunajaza watoto wengi mtaani. Watakuja kutusumbua baadae.
     
Loading...