Nyumba za wachungaji vs nyumba za waumini

Nyumba za wachungaji vs nyumba za waumini

Kama unakwenda kila siku kanisani,anakuombea upate Baraka,anakuombea upone magonjwa,anakuombea unajenga nyumba,anakujenga kiroho.NA ujuwe kuwa hauko peke yako,ni waumini wengi mnaombewa na kupata hizo baraka,kwanini msimjengee nyumba ili na wengine waendelee kupata hizo Baraka na vizazi vyenu na wajukuu zenu?Ikimbukwe kuwa wengine wanapata vyeo makazini kwa kuombewa na wanatoa shukurani kila mtu kwa uwezo wake,mwingine anafanikiwa kwenye biashara anatoa shukurani na kila mtu kwa uwezo wake,Mwingine anapona magonjwa na anatoa shukurani kwa uwezo wake n.k. sasa kwanini mtumishi huyu asiwe na mahali pazuri pa kuishi?Maana sidhani kama kuna alielazimishwa kwenda kuabudu hapo kanisani,watu wanakwenda kwa hiyari yao wenyewe na hawalazimishwi kutoa.Pia ikumbukwe pia wewe unakwenda kanisani kuombewa ukitoka hapo unaenda kubarikiwa huko uendako na unaendelea na shuguli zako za kutafuta pesa,mtumishi unamuacha pale kanisani hana kazi yoyote ya kumuingizia kipato tegemeo lake la kuishi ni wewe,mimi naona ni maswala ya kumuwezesha tu ili na nyinyi mlioamua kwenda kusali kwa hiayari yenu muendelee kubarikiwa,tusingalie anachokipata anafanyia nini...
 
Bishop Oyedepo, Winners Chapel
7247952_davidoyedepohouseandcars6_jpeg4a82f5fc715d5cb3bca3333b6a2da660.jpeg
 
Wajinga ndiyo waliwao Mkuu. Gwajima miaka michache tu iliyopita alikuwa hohe hahe kawafuma wajinga wake sasa ni bilionea! Na mifano iko chungu nzima katika nchi nyingi duniani.

Hapana.. Ukisoma vizuri.. Nimeandika hao wachungaji wanawaambia waumini wasipotoa fungu la kumi au sadaka watalaaniwa
 
Kwani wanadanganya?
Ndio wanadanya..(indirect) Biblia yenyewe inasema.. "Kama ilivyo ngumu kwa ngamia kupenya katika tundu la sindano, ndivyo ilivyo kwa tajiri kuona ufalme wa Mungu"...


I'm not a religious person lakini fikiria mbona wao ndio matajiri na ndio wanatufundisha neno la Mungu
 
Ndio wanadanya..(indirect) Biblia yenyewe inasema.. "Kama ilivyo ngumu kwa ngamia kupenya katika tundu la sindano, ndivyo ilivyo kwa tajiri kuona ufalme wa Mungu"...


I'm not a religious person lakini fikiria mbona wao ndio matajiri na ndio wanatufundisha neno la Mungu
Hicho ulichonukuu kinahusiana nini na mambo ya zaka?
 
Hiyo imeandikwa mkuu usipotoa utalaaniwa.
Kama unacho to, kama hauna muombe Mungu akupe.

Mungu wetu ni muweza wa yote, vyote vi mali yake hahitaji wewe umtolee chochote.... ukimya wa Mungu umeruhusu mianya hii kwa hawa wachunga kondoo wapigaji.
 
Kama unakwenda kila siku kanisani,anakuombea upate Baraka,anakuombea upone magonjwa,anakuombea unajenga nyumba,anakujenga kiroho.NA ujuwe kuwa hauko peke yako,ni waumini wengi mnaombewa na kupata hizo baraka,kwanini msimjengee nyumba ili na wengine waendelee kupata hizo Baraka na vizazi vyenu na wajukuu zenu?Ikimbukwe kuwa wengine wanapata vyeo makazini kwa kuombewa na wanatoa shukurani kila mtu kwa uwezo wake,mwingine anafanikiwa kwenye biashara anatoa shukurani na kila mtu kwa uwezo wake,Mwingine anapona magonjwa na anatoa shukurani kwa uwezo wake n.k. sasa kwanini mtumishi huyu asiwe na mahali pazuri pa kuishi?Maana sidhani kama kuna alielazimishwa kwenda kuabudu hapo kanisani,watu wanakwenda kwa hiyari yao wenyewe na hawalazimishwi kutoa.Pia ikumbukwe pia wewe unakwenda kanisani kuombewa ukitoka hapo unaenda kubarikiwa huko uendako na unaendelea na shuguli zako za kutafuta pesa,mtumishi unamuacha pale kanisani hana kazi yoyote ya kumuingizia kipato tegemeo lake la kuishi ni wewe,mimi naona ni maswala ya kumuwezesha tu ili na nyinyi mlioamua kwenda kusali kwa hiayari yenu muendelee kubarikiwa,tusingalie anachokipata anafanyia nini...
dogo açha hizi mentality za kitapeli wa kisasa
 
Back
Top Bottom