Nyota zenu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyota zenu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by GAZETI, Nov 9, 2011.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 3,424
    Likes Received: 838
    Trophy Points: 280
    MIZANI – SEPT 23 – OCT22
    Siku ya leo unatakiwa kuwa makini sana na vichochoro unavyopita
    Kwani kuna hatari ya kukutana na watu wanaokudai wakiwa
    Wameongozana. Kuepuka hatari hiyo unatakiwa kutembea barabara
    Kubwa kwani wamekuwinda huko wamekukosa. Kama uko kijijini pendelea
    Kupita vichakani.


    NGE – 0CT 24- NOV 21
    Tabia yako ya kupenda kupiga chabo inaelekea kukutokea puani kwani
    Kuna uwezekano mkubwa leo ukakutwa live. Katika fedheha hiyo pia
    Atakuwepo na yule binti uliyemtolea barua ya posa. Hatakukataa isipokuwa
    Nyota zinaonyesha kuwa uchumba utavunjika kwani wewe ndiye utakayehama
    Mji. Kwa wanawake wenye nyota hii ni hatari vilevile kwani ile tabia ya kutoka
    Nje ya ndoa leo itabainika.


    MSHALE – NOV 22 DEC – 21
    Leo ni siku nzuri kwako kwani yule dada anayekuchukulia mumeo kapata
    Uhamisho. Huo utakuwa mwanzo nzuri wa ratiba ya mumeo kubadilika
    Kwani sasa atakuwa anashinda zaidi nyumbani mara atokapo ofisini.


    MBUZI- DEC 22 - Jan 19
    Tatizo lako la kuwashwa sehemu za siri linatokana na tabia yako ya uvivu
    Wa kufua nguo za ndani. Ili kuepuka tatizo hilo unaweza kuamua kuachana
    Kabisa na uvaaji wa chupi. Kuhusu mapenzi bado mambo yataenda vizuri
    Kwani mpenzi wako amekufa ameoza licha ya harufu mbaya inayotolewa
    Na nguo zako za ndani.


    NDOO – JAN 20 – FEB – FEB 18
    Anza mkakati wa kutafuta mpenzi mwingine kwani huyo uliye naye anakuongopea
    Na kukupotezea muda. Pole sana.


    SAMAKI – FEB 19 – MARC – 20
    Tabia ya mke wa bosi wako kukukonyeza itaendelea. Kama unamtaka mchukue tu
    Hautafukuzwa kazi kwani bosi wako atakufa siku si nyingi kutokana na kuzembea
    Utumiaji wa dawa za ARV na kuendekeza gongo. Mchukue kwani hata yeye atakufa
    Siku si nyingi na wewe utakuwa mrithi wa mali zake. Kwa wanawake Nyota zinaonyesha
    Kuwa watapata bahati kubwa sana kama watavaa nguo za chama chochote cha siasa.


    KONDOO – MARC – 21 – APRIL- 19
    Leo si siku nzuri sana kwako. Kwani ule umbeya uliouzusha lazima ukutokee
    Puani. Hivyo leo ndio siku yako ya kusutwa. Tembelea ndugu na usirudi mapema
    Fanya hivyo kwa muda wa siku saba soo litakwisha.


    NG'OMBE – APRIL – 20 – MEI- 21
    Tabia yako ya kutongoza hovyo leo utamtongoza mama mkwe wako.
    Leo usitongoze la sivyo utaumbuka.


    MAPACHA – MEI 22 – JUNE 20
    Leo ni siku ya bahati kwako. Hivyo bahati nasibu yoyote utakayocheza
    Utashinda. Hongera.


    KAA – JUNE21 – JULY – 22
    Huyo mwanamke unayemfuatilia ni mke wa mpemba na kama utaendelea
    Kuna hatari ya kupoteza nyeti zako. Zitayeyuka na sehemu ya nyeti itakuwa
    Na jipu. Tahadhari kwani vitumbua utaviona kwenye beseni tu hutakula.


    SIMBA - JULY 23 – AGOST 22
    Usisikilize sana maoni kutoka Jamii Forum, unatakiwa kuichunguza simu
    Ya mkeo mara kwa mara kwani majina ya wapenzi wake kasevu ya kike
    Ukiona mama fulani…. Usiamini mia kwa mia. Pendelea kuamka usiku wa
    Mananenenda chooni na simu ya mkeo kisha ujifungie na uchunguze meseji
    Zote kwa utulivu.


    MASHUKE – AGOST 23 – SEPT 22
    Siku ya leo usile pilipili kwani utashikwa na tumbo la kuhara hivyo kama
    Unataka kula pilipili hakikisha unaweka feni chooni ili ikupepee makalioni
    Kutokana na fukuto kali litakalosababishwa na pilipili na kama huna fena andaa
    Barafu ambayo utaikalia mara baada ya kujisaidia.

    ILI KUTATULIWA MATATIZO YAKO NITATOA NAMBA ZA SIMU
    MWEZI UJAO.
     
  2. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 474
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Duh! Una balaa mkubwa!
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,141
    Likes Received: 4,066
    Trophy Points: 280
    MSHALE – NOV 22 DEC – 21
    Leo ni siku nzuri kwako kwani yule dada anayekuchukulia mumeo kapata

    Uhamisho. Huo utakuwa mwanzo nzuri wa ratiba ya mumeo kubadilika
    Kwani sasa atakuwa anashinda zaidi nyumbani mara atokapo ofisini.

    hilo nalo ni neno mkuu.
     
  4. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,229
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    SIMBA - JULY 23 – AGOST 22
    Usisikilize sana maoni kutoka Jamii Forum, unatakiwa kuichunguza simu
    Ya mkeo mara kwa mara kwani majina ya wapenzi wake kasevu ya kike
    Ukiona mama fulani…. Usiamini mia kwa mia. Pendelea kuamka usiku wa
    Mananenenda chooni na simu ya mkeo kisha ujifungie na uchunguze meseji
    Zote kwa utulivu.

    Mkuu hii imekaaje mbona hata sijaolewa,alafu jf ndio furaha yangu hapa boss katoka na kazi zake nimeminimaizi niko jf,nigeonaje hii sred yako?
    Kapige ramli upya kwa upande wangu umekosea lol!


     
  5. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 3,424
    Likes Received: 838
    Trophy Points: 280
    Nyota imemzungumzia mwanaume tu kwa mwanamke leo kuna
    ukungu mambo yao yatakuwa kama siku iliyopita hakuna mabadiliko!
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    makubwa mamamdogo
     
  7. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 878
    Likes Received: 336
    Trophy Points: 80
    mmh! mbona mimi na mwanaume?
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Hii balaaa sasa!!!
     
  9. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 3,424
    Likes Received: 838
    Trophy Points: 280
    Kinyota tumemtazama zaidi Mwanamke kwani mwanaume mambo hajabadilika
    yapo kama siku iliyopita.
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,717
    Trophy Points: 280
    baba una balaa wewe.......khaaa....
     
  11. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 3,424
    Likes Received: 838
    Trophy Points: 280
    Pole sana. Jiandae kukabiliana na maisha mapya ya kimapenzi!
     
  12. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #12
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,229
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Haaaa haaa haaaaa lol!nasubiri ya kesho.
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    ngoja nijaribu
     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    unalo mkubwa
     
  15. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #15
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,556
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    SAMAKI – FEB 19 – MARC – 20
    Tabia ya mke wa bosi wako kukukonyeza itaendelea. Kama unamtaka mchukue tu

    Hautafukuzwa kazi kwani bosi wako atakufa siku si nyingi kutokana na kuzembea
    Utumiaji wa dawa za ARV na kuendekeza gongo. Mchukue kwani hata yeye atakufa
    Siku si nyingi na wewe utakuwa mrithi wa mali zake. Kwa wanawake Nyota zinaonyesha
    Kuwa watapata bahati kubwa sana kama watavaa nguo za chama chochote cha siasa.

    Dah!!!

     
  16. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #16
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145

    dah mkuu! wanitisha... wacha ni log off
     
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Nov 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,141
    Likes Received: 4,066
    Trophy Points: 280
    tena makubwa
    manake toka babako anipige kibuti ni mwaka wa 12
    sasa yamekuwa hayo.
     
  18. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #18
    Nov 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,141
    Likes Received: 4,066
    Trophy Points: 280
    kazi kwako,
    au ndo ya cameroon hayo
     
  19. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #19
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    KONDOO – MARC – 21 – APRIL- 19Leo si siku nzuri sana kwako. Kwani ule umbeya uliouzusha lazima ukutokeePuani. Hivyo leo ndio siku yako ya kusutwa. Tembelea ndugu na usirudi mapemaFanya hivyo kwa muda wa siku saba soo litakwisha.THETHETHETHET!! JAMANI JF NAIPENDA !!!
     
  20. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #20
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    MASHUKE – AGOST 23 – SEPT 22
    Siku ya leo usile pilipili kwani utashikwa na tumbo la kuhara hivyo kama
    Unataka kula pilipili hakikisha unaweka feni chooni ili ikupepee makalioni
    Kutokana na fukuto kali litakalosababishwa na pilipili na kama huna fena andaa
    Barafu ambayo utaikalia mara baada ya kujisaidia.

    Duh! Hakuna kitu naihusudu kama pilipili hadi kwenye chai naiunga!
     
Loading...