Nyoshi na Bogos amewaacha mbali sana CP Academia ya Patcho Mwamba

Nyoshi na Bogos amewaacha mbali sana CP Academia ya Patcho Mwamba

Mbochong'a

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2011
Posts
771
Reaction score
1,321
Wakuu salama? Kwa wale wapenzi wa live band watakuwa wameshanisoma. Ukienda kwenye show za Nyoshi na bendi yake mpya utagundua kuwa jamaa yuko serious sana na kazi. Anahakikisha vifaa vinafungwa na kufanyiwa majaribio kwa wakati. Show ikianza zinapigwa nyimbo mbili za kukopi na za kitambo then mshikaji anapanda stejini mwanzo mwisho.

Tofauti na CP academia ya Patcho, kwanza wanaleta u-fadher mwingi sana. Show inaanza saa mbili wale wasanii wakubwa wenye majina ambao ndio wanafanya watu waje kwenye show wanapanda stejni saa tano usiku. Hii inapelekea watu kuchoka na kuondoka. Pia wanachelewa sana kuanza show kwa sababu wanachukuwa muda mwingi sana kwenye kufanya majaribio ya vyombo vya music.

Ushauri: Katika bendi yoyote kuna mtu au watu ambao wana majina na ndio kivutio cha mashabiki wengi, wanatakiwa kuhakikisha hawaleti u-boss kazini wapande kwenye stage mapema wapige kazi. Sio ukishapiga wimbo mmoja unashuka unaenda kunywa pombe.
Pia maandalizi yafanywe mapema sio karibia na show kuanza mnaanza kutest vifaa, hii inakuwa inaboa. Fanyeni kazi ili watu waone kweli mpo serious na mnatafuta pesa. msifanye kwa mazoea.
 
Mkuu kiufupo CP Academia ni band yenye tabu sana. Shida yake kubwa ni uongozi, Patcho mwamba hana uwezo wa kuongoz band. Ni mwenye majivuno, uboss (umwinyi) mwingi, na ubunifu hana. Tujue pia Bogoss ni band ya nyoshi, CP Academia patcho ni muajiliwa tu, kuna sense of ownership kwenye biashara ni muhimu sana.
 
Mkuu kiufupo CP Academia ni band yenye tabu sana. Shida yake kubwa ni uongozi, Patcho mwamba hana uwezo wa kuongoz band. Ni mwenye majivuno, uboss (umwinyi) mwingi, na ubunifu hana. Tujue pia Bogoss ni band ya nyoshi, CP Academia patcho ni muajiliwa tu, kuna sense of ownership kwenye biashara ni muhimu sana.
Umeandika ukweli mkuu.
 
Tujuze mkuu
Hii ni band ambayo kimsingi makazi yake hasa iko Arusha. Na kiwanja chao cha nyumbani ni Club Moja inaitwa Mjengoni Club. Mtu anaweza jiuliza, inakuwaje Arusha mji ambao unajulikana kuwa ndio nyumbani muziki wa Hip Hop, inafunguliwa band?

Miaka ya 2010, kina Ndanda Kossovo (Marehem) waliweka kambi Arusha na band yao. Lakini ilitokea sintofaham band ile ikavunjika..

Wakati inavunjika mwanamuziki aliyekuwa na ndanda, Robert Mukongya, alichukulia na tajiri mmoja mmiliki wa hiyo mjengoni club na Kampuni ya Mjengoni Classic. Kipindi cha mwanzo walikuwa wanarudia tu nyimboa za wanamuziki kama kina Fally Ipupa, kama ilivyo band ya Super Kamanyola ya Mwanza inayopiga Villa Park..



Baadae wakaanza kufanya muziki rasmi as a Profession Music Band... So kwa sasa band hiyo inaongozwa na Rais anbaye ni Robert Mukongya au Maaruf Digital Mukongya Shindikana.



Na hii ni moja ya nyimbo yake..



Hii ni moja ya sebene yao..



Pia hii




Kwa sasa band hii iko formal zaidi kwani ina uongozi rasmi, mikataba kwa wanamuziki.. Mfano kwa sasa ina mkataba na Mirinda Nyeusi na 33 Namba Namba aliyekuwa FM Academia..



Na hii pia



Band hii imejitahidi kupenya digitali na hasa kufanya kazi na bongo flava kama njia ya kutanua wigo wa muziki wao..


Screenshot_20190429-153037.jpeg
 
Hii ni band ambayo kimsingi makazi yake hasa iko Arusha. Na kiwanja chao cha nyumbani ni Club Moja inaitwa Mjengoni Club. Mtu anaweza jiuliza, inakuwaje Arusha mji ambao unajulikana kuwa ndio nyumbani muziki wa Hip Hop, inafunguliwa band?

Miaka ya 2010, kina Ndanda Kossovo (Marehem) waliweka kambi Arusha na band yao. Lakini ilitokea sintofaham band ile ikavunjika..

Wakati inavunjika mwanamuziki aliyekuwa na ndanda, Robert Mukongya, alichukulia na tajiri mmoja mmiliki wa hiyo mjengoni club na Kampuni ya Mjengoni Classic. Kipindi cha mwanzo walikuwa wanarudia tu nyimboa za wanamuziki kama kina Fally Ipupa, kama ilivyo band ya Super Kamanyola ya Mwanza inayopiga Villa Park..



Baadae wakaanza kufanya muziki rasmi as a Profession Music Band... So kwa sasa band hiyo inaongozwa na Rais anbaye ni Robert Mukongya au Maaruf Digital Mukongya Shindikana.



Na hii ni moja ya nyimbo yake..



Hii ni moja ya sebene yao..



Pia hii




Kwa sasa band hii iko formal zaidi kwani ina uongozi rasmi, mikataba kwa wanamuziki.. Mfano kwa sasa ina mkataba na Mirinda Nyeusi na 33 Namba Namba aliyekuwa FM Academia..



Na hii pia



Band hii imejitahidi kupenya digitali na hasa kufanya kazi na bongo flava kama njia ya kutanua wigo wa muziki wao..


View attachment 1084004

Promo unaimudu, lazima utakuwa ni insider.
 
Promo unaimudu, lazima utakuwa ni insider.
Trust me.. Me ni mdau tu wa Muziki wa dansi.. Na hawa nishaenda Onyesho lao Moja tu..

Ukiacha biashara, kitu kingine nachokifuatilia vyema ni muziki wa dansi.

Nishaeleza kuhusu Bogoss, huko sio Insider pia.
 
Back
Top Bottom