Nyoni hayuko ofisini, yuko kazini | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyoni hayuko ofisini, yuko kazini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Feb 17, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,784
    Likes Received: 5,599
    Trophy Points: 280
    Katibu Mkuu wa Wizara ya Afya na Ustawi wa Jamii,Blandina Nyoni aliyetangazwa kusimamishwa kazi na Waziri Mkuu,Mizengo Pinda bado yuko kazini.Ziara yangu ya 'kiintelijensia' Wizarani hapo asubuhi ya leo imebainisha hayo.Nikijifanya ni mtu mwenye 'appointment' na msimamishwa huyo ili nimletee nyaraka zake toka kwenye Kampuni yetu ya Uwakili,nilielezwa kuwa ingawa Nyoni hapatikani ofisini tangu tarehe ya tamko la Waziri Mkuu,bado anaendelea kufanya kazi zake zinazoambatana na posho na marupurupu stahiki,akiwa nyumbani kwake au mahali popote pengine.

    'Hatakiwi kuonekana hapa Ofisini ili vuguvugu la mgomowa Madaktari liishe' alieleza mmoja wa wasaidizi wa Nyoni. Imebainika kuwa hadi leo,si Nyoni wala Mtasiwa(Mganga Mkuu wa Serikali-Deo Mtasiwa) aliyepokea barua rasmi ya kusimamishwa kazi.Madaktari na watanzania kwa ujumla wamefanywa mazuzu? Mwenye masikio na asikie...
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,516
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hii ndiyo Tanzaniiia!
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,742
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    tz kila kitu kinawezekana!
     
  4. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,658
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Tuwape muda, bado wako kwenye mchakato...Pinda style...
     
  5. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 9,553
    Likes Received: 1,476
    Trophy Points: 280
    Haswaa
     
  6. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,955
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Natamani tungekuwa na ujasiri kama siria, baadhi ya issue zingekuwa imara
     
  7. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,148
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Diamod bonds ni NGUMU stable sana, which make Diamond one of the hardest stones on earth...........so is CCM katika kusikiliza mambo ya maana na kyatenda...........Kigmu sana hiki chama.

    [​IMG]
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,119
    Likes Received: 3,967
    Trophy Points: 280
    Madakitari, kwa zarau hizi,
    itakuwa jambo la maana zaidi kuanza kwa
    mgomo mpya kuanzia mtoto wa mkulima
    na safu yote ya afya wale benchi kwanza.
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nashauri madakitari wagome tena
    kama huyu mama ataonekana ofisin au mawaziri kutoachishwa kazi mpaka wasimamishwa na
    sheria ichukue mkondo wake
     
  10. H

    Heri JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 28, 2007
    Messages: 238
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Inakuhusu nini? Hata kama akiachaia ngazi bado atapatakazi kwenye international org. You should be having better things to do than wasting time looking for majungu.
     
  11. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,784
    Likes Received: 5,599
    Trophy Points: 280
    Utajuta mwaka huu..
     
  12. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,781
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Hivi hakuna Balozi wetu nje ya nchi anayekaribia kustaafu au U-Balozi ambao "upo wazi"?
     
  13. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #13
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,756
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145



    kwa wewe sio muathirika wa utendaji kazi wake M-BOVU?? HAYA SIO MAJUNGU NI UKWELI, NA WALA JF SI PAHALA PA MAJUNGU...

    AU NI SHUGAMAMII WAKO!!!!????

    WEKA WAZI
     
  14. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,479
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Dah! Mimi sitii neno, yangu macho!!
     
  15. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #15
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,331
    Likes Received: 3,538
    Trophy Points: 280
    Tatizo sio Nyoni...

    Tatizo ni JK, Pinda na CCM...

    Badala ya kuwa gerezani muda huu unaweza kuta yuko hata nje ya nchi anakula maisha kwa kodi zetu. BIG UP MAMA NYONI
     
  16. mbogo31

    mbogo31 JF-Expert Member

    #16
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 674
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Jamani hivi bado kweli mnaamini kwamba kuna jambo la maana litaamliwa na hawa jamaa wa ccm.. kama kuna watu bado mnamawazo hayo poleni sana, ... yaani ccm ni full usanii tu .. tuna kazi kubwa ya kufanya. yaani ukisoma tuhuma za huyu mama hutaona ajabu kwa nini huduma za afya na za kijamii kwa ujumla ni mbovu na wala hazina mwelekeo wa leo wala kesho, sasa huyu ni mmoja tu wapo wangapi wa aina yake!

    Dr Slaa yuko sahihi huduma bora za jamii tena bure au kwa gharama za chini sana zinawezekana TZ.
     
  17. mbogo31

    mbogo31 JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 674
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Jamani hivi bado kweli mnaamini kwamba kuna jambo la maana litaamliwa na hawa jamaa wa ccm.. kama kuna watu bado mnamawazo hayo poleni sana, ... yaani ccm ni full usanii tu .. tuna kazi kubwa ya kufanya. yaani ukisoma tuhuma za huyu mama hutaona ajabu kwa nini huduma za afya na za kijamii kwa ujumla ni mbovu na wala hazina mwelekeo wa leo wala kesho, sasa huyu ni mmoja tu wapo wangapi wa aina yake!

    Dr Slaa yuko sahihi huduma bora za jamii tena bure au kwa gharama za chini sana zinawezekana TZ.
     
  18. k

    kanjanja Member

    #18
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila ki2 kinawekana
     
  19. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #19
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 2,094
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Nimepoteza imani 100% na pinda..he's such a good liar..mbona ana tudhalilisha watu wenye nyota simba?? sisi ni wakali na wachapa kazi..amuone mwenzake lowassa..anatia kinyaa kwakweli..nasikia mwanasheria ..sijui kama kuna kesi hata moja alishinda,,kutwaaa kudanganya tu aibu hata haoni..
     
  20. Mwananzuoni

    Mwananzuoni JF-Expert Member

    #20
    Feb 17, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 285
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Inawezekana kabisa. Pinda kila siku hutia siasa, alishindwa kwa jairo na kama si Bunge kuingilia kati Jairo leo angekuwa ofisini. Werevu hawaambiwi tazama. Mwerevu ukiona au kusikia kaa kimya.

    Kwa taratibu za Serikali, Blandina Nyoni na Mganga Mkuu ni waajiriwa wa Serikali. Hivyo wanalindwa na Sheria za Utumishi wa Umma. Hata kumsimamisha mpaka vikao husika na halali vikae ndio maamuzi yachukuliwe. Pinda alitakiwa kusema tu kuwa maamuzi ya watuhumiwa yatachukuliwa mara baada ya vikao halali na si kuropoka jukwaani. Sheria ya Utumishi wa Umma hairuhusu hivyo.
     
Loading...