Nyokaa lounge night club, Singida

  • Thread starter Nyankuru Wankuru
  • Start date
Use brain Heriel

Use brain Heriel

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2017
Messages
1,771
Points
2,000
Use brain Heriel

Use brain Heriel

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2017
1,771 2,000
nipo serengeti hapa napoteza muda nizame chimbo jipya karibu na pesaba ,

Kuna night club mpya sabsijari ya Rhode .


ndege JOHN



Dripboy
 
Dripboy

Dripboy

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2019
Messages
3,249
Points
2,000
Dripboy

Dripboy

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2019
3,249 2,000
Lazima walikukalisha,maana shemeji zangu kwakulianzisha hawajambo
😂😂😂 kipindi hicho ndicho nilikuwa naanza kazi na mizuka balaa nilikichafua sana mazingira yale kisa buku mbili nikasababisha uharibifu wa mali za watu na kukamatwa madogo na bajaj yao aisee tumetoka mbali sana
 

Forum statistics

Threads 1,315,982
Members 505,466
Posts 31,875,833
Top