Hii siijui na leo lazma niitafute niisikilizethe hustle- Mr. cheeks ft. M.O.P
Uko poa sanaAlways wa Atlantic Stars
itafute hiyo ngoma man,daah hutajuta man manHii siijui na leo lazma niitafute niisikilize
Ndugu bila kusahau "Ya Jean" ya System himselfCandidat na biso mobutu,tres impoli,makambo ezali minene,ngungi,ngayo na show me the way papa wemba
Nyimbo ina chorus ya kihisia na tamu sana...Sikati Tamaa - Darasa Ft Ben pol & Joh makini
Duh!Kifo hakina huruma by Remy kali Mongala Ongala. Nakumbuka 90's nilipatwa na ugojwa wa typhode nikaisha, nikabakiwa na mifupa tu. Mara Mungu sii athumani nikapona. Sasa wale walio ninyanyapaa nimeukwa, live kwa maneno yao. 13 wametangulia mbele ya haki. 6 kwa ngoma, wengine kwa maradhi na ajali
My soul sing my spirit shout....Mi Corazon by the legendary Don Moen sijawahi kuuchoka