Nyimbo mpya ya kigoma all stars- nyumbani

Nyimbo mpya ya kigoma all stars- nyumbani

Nitoe angalizo kwamba sijauskiliza huo wimbo coz hata ukifungua hiyo link haiku direct kwenye wimbo! Tatizo langu kwa hawa jamaa zetu wa Kigoma ni kutoimba ukweli kwenye Leka Dutigite, wimbo ni mzuri lakini una paint picha tofauti kabisa na mkoa wenyewe. kama hujafika Kigoma ukiskiliza ule wimbo unaweza kudhani ni peponi! The matter of the fact is, ukiacha mikoa mipya iliyoundwa kwa sababu za kisiasa recently ie Manyara, Katavi, Kigoma inaweza kuwa iko mkiani kwa maendeleo arguably!
Natofautian na wewe kwenye hili kumbe wewe hujafika Rukwa ukajionea kwa macho.Hata kidogo Kigoma ukitoa hiyo mikoa mipya bado haiwezi kuwa nyuma,nimetembea almost Tanzania kusema ukweli Kigoma inaizidi mikoa ya Lindi, Rukwa na hata Singida kwa maendeleo.Sema ule ukiuzikiliza vizuri walisema kuwa Kigoma ya sasa siyo ya zamani kwamba imesonga mbele na huo ndo ukweli Kigoma ilivokuwa mwaka 2000 sio kama ilivo mwaka huu 2013 lakini Lindi, Rukwa na Singida jinsi ilivokuwa mwaka 2000 ndivo ilivo hata kama kuna mabadiliko ni kwa asilimia zisizozidi 10 wakati kwa Kigoma mabadiliko katika kipindi hicho yanaweza kuwa hata 50%. Reka dutigite Kigoma
 
Ahsante sana mkuu kwa kaniweka sawa, nadhan hapo nilichanganya habari. Nashukur sana! ila nami ningependa kurekebisha hilo jina, ni Masinge na c *******.

hilo ndo jina lake walichakachua enzi za RTD mambo ya kimaadili wakakubaliana naye kumbatiza masinge badala ya ******* jina lake la ukoo wa kichaga,uliza mchaga yoyote kama kuna hilo jina migomban.
 
Nami mimi sijawahi kusikia mwanamziki kutoka Rukwa, Katavi na hata Mara

Lady Jaydee na Jerry Nashon ni wa Mara,Comando Hamza Kalala ni wa Rukwa au ulimaanisha hawa ubongo flava?
 
Natofautian na wewe kwenye hili kumbe wewe hujafika Rukwa ukajionea kwa macho.Hata kidogo Kigoma ukitoa hiyo mikoa mipya bado haiwezi kuwa nyuma,nimetembea almost Tanzania kusema ukweli Kigoma inaizidi mikoa ya Lindi, Rukwa na hata Singida kwa maendeleo.Sema ule ukiuzikiliza vizuri walisema kuwa Kigoma ya sasa siyo ya zamani kwamba imesonga mbele na huo ndo ukweli Kigoma ilivokuwa mwaka 2000 sio kama ilivo mwaka huu 2013 lakini Lindi, Rukwa na Singida jinsi ilivokuwa mwaka 2000 ndivo ilivo hata kama kuna mabadiliko ni kwa asilimia zisizozidi 10 wakati kwa Kigoma mabadiliko katika kipindi hicho yanaweza kuwa hata 50%. Reka dutigite Kigoma

Wenzenu wa Mtwara na Lindi washatoka na gesi, watu wanakimbilia south siku hizi kama hujui, in the next five years mimi na wewe hatutakua na uwezo wa kununua kiwanja mtwara!
 
Mbona kwenye hiyo link nashindwa kusikiliza wimbo. Naona salama tu kakenua meno na comments 4.
 
Back
Top Bottom