Nyimbo hii huwa inanitoa machozi kila wakati ninapoisikiliza


Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,439
Likes
23
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,439 23 135


wapendwa kila ninapoisikiliza hii nyimbo huwa inaniliza sana na kunitoa machpzi nahisi kama huyu Justin Bieber alinitungia mimi maana inaniguza kwa 90%... I started to live as single family with mamy when i was 8 yrs
 
Last edited by a moderator:
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,164
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,164 280
umempata wa kukufuta machozi....?
naweza kukufuta machozi for now temporarily...lol
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,114
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,114 280
oooouuhh pooole bibie
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
87
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 87 145
binafs kuna nyimbo 2 ambazo nikizisikiliza tu lazma nijikute machozi yaninitiririka 1. Ulivyoagiza kabla ya kufa - (Roman Catholic) hii inanikubusha sn wakat wa msiba wa marehem baba yangualiyekufa nikiwa na 7yrs na dkk 2 kabla hajafa aliniita na kunihusia. 2. A Song for mama-BOYS 2 MEN.
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,293
Likes
10,001
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,293 10,001 280
lola tumekupa the boss akufute machozi.tunamwamin na ni kijana mstaarabu.hakika atakufuta machozi.bila shaka hata wewe umefurahi kumpata.makofi tafadhali.mia
 
KANCHI

KANCHI

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2011
Messages
1,544
Likes
63
Points
145
KANCHI

KANCHI

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2011
1,544 63 145
Lola your not only you! The same to me,so we are 2gether.
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
316
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 316 180
Jamani hizi thread za huzuni inakuwaje asubuhi asubuhi hii! Wengine mahuzuni yetu yapo karibu sana, acheni kutuharibia siku jamani, muwe mnaleta kamba za mtindo huu jioni au usiku mtu unajua ikitokea unaenda zako kulala. Ona sasa mmeshanikatya stimu wakuu.

Aaagh! naondoka zangu mie mmeshanikumbusha jambo la huzuni kubwa sana. Sio fresh mazeee!
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
316
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 316 180
Wakuu mmeniharibia siku yangu, kwaherini!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,918
Likes
15,392
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,918 15,392 280
hhhahahaaaaa Mpwa bhana, umeshindwa kuvumilia eeeh, yaani mie ndio wameiharibu yangu kabisa maana hadi leo hii sina salary, so shida zinazidi kukumbusha mengi, tatizo la kuishi kwa kutegemea salary za serikali
Wakuu mmeniharibia siku yangu, kwaherini!
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
Pole mwaya,huzuni na matatizo tumeumbiwa binadamu.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,164
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,164 280
lola tumekupa the boss akufute machozi.tunamwamin na ni kijana mstaarabu.hakika atakufuta machozi.bila shaka hata wewe umefurahi kumpata.makofi tafadhali.mia
mia. lol.........
 
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,439
Likes
23
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,439 23 135
pole sana

binafs kuna nyimbo 2 ambazo nikizisikiliza tu lazma nijikute machozi yaninitiririka 1. Ulivyoagiza kabla ya kufa - (Roman Catholic) hii inanikubusha sn wakat wa msiba wa marehem baba yangualiyekufa nikiwa na 7yrs na dkk 2 kabla hajafa aliniita na kunihusia. 2. A Song for mama-BOYS 2 MEN.
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,166
Likes
2,483
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,166 2,483 280
duhhh pole..
usema ukweli simsikilizi Justin Bieber sana..
 

Forum statistics

Threads 1,250,869
Members 481,514
Posts 29,748,980