Nyimbo hii huwa inanitoa machozi kila wakati ninapoisikiliza

Manyanza

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
4,481
1,500


wapendwa kila ninapoisikiliza hii nyimbo huwa inaniliza sana na kunitoa machpzi nahisi kama huyu Justin Bieber alinitungia mimi maana inaniguza kwa 90%... I started to live as single family with mamy when i was 8 yrs
 
Last edited by a moderator:

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Jun 21, 2011
6,788
1,225
binafs kuna nyimbo 2 ambazo nikizisikiliza tu lazma nijikute machozi yaninitiririka 1. Ulivyoagiza kabla ya kufa - (Roman Catholic) hii inanikubusha sn wakat wa msiba wa marehem baba yangualiyekufa nikiwa na 7yrs na dkk 2 kabla hajafa aliniita na kunihusia. 2. A Song for mama-BOYS 2 MEN.
 

figganigga

JF-Expert Member
Oct 17, 2010
16,663
2,000
lola tumekupa the boss akufute machozi.tunamwamin na ni kijana mstaarabu.hakika atakufuta machozi.bila shaka hata wewe umefurahi kumpata.makofi tafadhali.mia
 

KANCHI

JF-Expert Member
Sep 3, 2011
1,537
1,225
Lola your not only you! The same to me,so we are 2gether.
 

ndyoko

JF-Expert Member
Nov 2, 2010
4,977
1,500
Jamani hizi thread za huzuni inakuwaje asubuhi asubuhi hii! Wengine mahuzuni yetu yapo karibu sana, acheni kutuharibia siku jamani, muwe mnaleta kamba za mtindo huu jioni au usiku mtu unajua ikitokea unaenda zako kulala. Ona sasa mmeshanikatya stimu wakuu.

Aaagh! naondoka zangu mie mmeshanikumbusha jambo la huzuni kubwa sana. Sio fresh mazeee!
 

Elli Mshana

Verified Member
Mar 17, 2008
39,351
2,000
hhhahahaaaaa Mpwa bhana, umeshindwa kuvumilia eeeh, yaani mie ndio wameiharibu yangu kabisa maana hadi leo hii sina salary, so shida zinazidi kukumbusha mengi, tatizo la kuishi kwa kutegemea salary za serikali
Wakuu mmeniharibia siku yangu, kwaherini!
 

Manyanza

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
4,481
1,500
pole sana

binafs kuna nyimbo 2 ambazo nikizisikiliza tu lazma nijikute machozi yaninitiririka 1. Ulivyoagiza kabla ya kufa - (Roman Catholic) hii inanikubusha sn wakat wa msiba wa marehem baba yangualiyekufa nikiwa na 7yrs na dkk 2 kabla hajafa aliniita na kunihusia. 2. A Song for mama-BOYS 2 MEN.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom